Bóng 40+ sẽ thay đổi bóng bàn như thế nào?

Nói thích thì em thích đánh bóng 38 nhất nhưng thế giới thay đổi rồi mình phải thay đổi để thích nghi thôi. Chỉ lăn tăn vụ có nối hay không vì 2 loại đánh cảm giác rất khác nhau.
ys
bóng 38 bé quá , bóng 40 là ngon rồi , heheh , nghiệp dư đánh 40 là dc roài

windq_hp

Thượng Sỹ
Bóng 40+ ở VN vẫn có đường nối. Không biết quả bóng đánh ở WTTC vừa rồi có nối hay không? Bác nào có hình chia sẻ nha.
Như theo yêu cầu cảu các bác em cũng upload cái mặt vợt và quả bóng em đang chiến giải bên này cho các bác chém chơi.

Quả bóng này không có vết nối nhé các bác, mà em phang cả nửa tháng nay rồi, nó mòn hết mà chưa vỡ, có lẽ chưa đủ độ bạo lực.

langngoi

Đại Tá
Như theo yêu cầu cảu các bác em cũng upload cái mặt vợt và quả bóng em đang chiến giải bên này cho các bác chém chơi.

Quả bóng này không có vết nối nhé các bác, mà em phang cả nửa tháng nay rồi, nó mòn hết mà chưa vỡ, có lẽ chưa đủ độ bạo lực.
tks bác đã chia sẻ, bóng này thì em đang chơi rùi, đúng như bác nhận xét, chỉ tẩn vào cạnh vợt thì nó mới dễ vỡ chứ còn cứ đánh chuẩn thì rất bền.
Quả mặt kia thì em lần đầu nhìn thấy lọ mọ vô ittf thì thấy nó đây

KIM TAEK SOO thì nghe quen còn sp thì lạ hi hi

long thủ

Đại Tá
Em thấy mặt tàu đánh bóng 40+ dễ hơn bóng 40, bóng nặng sang bàn mình nó nhiều lực, mượn được lực nên đánh không còn hay tụt như bóng 40 nữa :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình lại nhớ hồi lớp 5 có cãi nhau, cả bọn nói về trời Tây, thằng bạn dõng dạc tuyên bố: cứt tây ăn được, chú tao ăn rồi.

Hồi đó bé, lại chả mấy khi gặp trực tiếp ông tây, toàn mấy ông Liên Xô to như khổng lồ, đi Vonga đen đến dạy các anh chị đại học, nên chả biết thực hư thế nào, nó tuyên bố hùng hồn quá nên cả bọn cũng nửa tin nửa ngờ, mà không dám cãi.

giờ mới biết, cứt tây ... có thể ăn được, nhưng kệ mẹ chú nó ăn, mình thì chịu :p

o3ma

Đại Tá
Mình lại nhớ hồi lớp 5 có cãi nhau, cả bọn nói về trời Tây, thằng bạn dõng dạc tuyên bố: cứt tây ăn được, chú tao ăn rồi.

Hồi đó bé, lại chả mấy khi gặp trực tiếp ông tây, toàn mấy ông Liên Xô to như khổng lồ, đi Vonga đen đến dạy các anh chị đại học, nên chả biết thực hư thế nào, nó tuyên bố hùng hồn quá nên cả bọn cũng nửa tin nửa ngờ, mà không dám cãi.

giờ mới biết, cứt tây ... có thể ăn được, nhưng kệ mẹ chú nó ăn, mình thì chịu :p
Chuyện như sh...Có liên quan gì không?

Bình luận từ Facebook