Bản Tin Vitas 2012

ltcvn09

Binh Nhì
Có một thông tin mà đội chúng ta bỏ sót nữa bác Chuối ạ. Tháng 8 đội chúng ta có đến 4 người sinh nhật, người này cũng có mặt trong buổi tôi hôm thứ 7 vừa rồi và ngày sinh nhật của thành viên này là 24/8. Anh tính nết rất hiền và ít nói, tuổi cũng đã nhiều nên không dám để anh em chúc mừng thêm tuổi nữa.
Vừa bước sang ngày đầu tiên của tuổi 39 anh đã thi đấu rất hăng hái, tự tin, bản lĩnh và kết quả đã vượt qua chủ lực của đội TS2B - Bình iubb mang về chiến thắng 8-1 cho Vitas D.

Chúc mừng sinh nhật Chung viễn thông !
Dẫu muộn vẫn chúc, hơn là không
Chúc anh tuổi mới thành công mới
Thủy chung với lối "giật cầu vồng"
Bia Bia Bia Bia Bia Bia

Chúc mừng sinh nhật anh Chung viễn thông
He he, thứ 5 này làm luôn cũng được đấy ạ

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
@ Bác Chung thần: bác im hơi lặng tiếng quá. Dù muộn nhưng e cũng chúc bác thêm tuổi mới nhiều thành công và sức khỏe để tiếp tục gắn bó với bb.
@ Bác T7: sao e luôn thấy bác gục ngã trước ngưỡng cửa thiên đường thế nhỉ?

Đúng là anh phải tự xem lại cách đánh điểm chốt, ở sới Duy Hưng anh thua 3 trận kiểu này rồi. Hôm qua ván 5 dẫn anh Tùng khỉ Nhà Quàn 10-7 cũng lại thua lại. Đúng là pó tay, chẳng nhẽ lại bẻ gãy vợt, bực mình ghê!!!

choctietlon

Super Moderators
Thông Báo

Chiều mai thứ 5 đội Vitas D có buổi "tập nội bộ" tại sới Huy Hoàng. Đề nghị anh em có mặt muộn nhất lúc 17h.
Chương chình cụ tỷ thế nào lúc đó sẽ nói sau. Thiên cơ bất khả lộ. Bia Bia Bia Bia

Ruahoguom

Thiếu Uý
Sân Duy Hưng quả là phong thủy k hợp chút nào với cá nhân TS7. Hôm đánh chấp Bình ni 2 ván 5 T7 dẫn 9-6 thua lại. Chấp Tiến chém 2 ván 5 dẫn 10-7 lại thua lại. Hôm qua thua Linh gia vị ván 5 9-11 nhưng cả trận T7 không bon, lưới 1 quả nào trong khi Linh gia vị thì liên tục bon, lưới. Pó tay. Com... Đến trọng tài Hòa rùa khách quan còn nói phong thủy không hợp TS7...

Cho em chém ngoài lề 1 tý!
Ông Scubi post ảnh thì cứ post sao lại chú thích TS gáy LẠI NỘP là có ý gì??????????????????????????
Còn nữa theo Thanh Xuân trà đá vỉa hè thông tấn xã thì Tuấn chém đợi tương đối lâu mà ko thấy Linh chin su đến,sau được thông tin lại rằng chú Chin su có mua 1 bó hương và đốt xung quanh hầm nhà thi đấu quận TX!
Kết quả thì ai cũng thấy rồi,em chỉ khách quan thông báo thế cho Tuấn chém nộp bia thì đừng có ấm ức!
Hức hức!

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Chiều mai thứ 5 đội Vitas D có buổi "tập nội bộ" tại sới Huy Hoàng. Đề nghị anh em có mặt muộn nhất lúc 17h.
Chương chình cụ tỷ thế nào lúc đó sẽ nói sau. Thiên cơ bất khả lộ. Bia Bia Bia Bia

Như đã trao đổi với CTL, đợt này tôi khá bận nên không thể tham gia đầy đủ những cuộc vui của anh em. Mong mọi người thông cả!

thuongtihar

Thượng Sỹ
Ạnh Linh tương ớt vào nhận hàng đê...........=))=))=)))

[video=youtube;mPBmj910tNw]http://www.youtube.com/watch?v=mPBmj910tNw&feature=plcp[/video]

Đáng đánh rất gợi đòn thèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Tôi đi công tác đến hết ngày 14/09/12 nên không tham gia tập luyện và thi đấu vòng cuối cùng anh em. Chúc mọi người thi đấu tốt! BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Last edited:

tienchem

Binh Nhất
Nóng

thân gửi hội trưởng amin,đội trưởng bán dâm cùng bác chọc và toàn thể cả nhà vitas d,sáng mai chém em lên đường đi công tác ,thanh hóa ,hà tĩnh không biết có về tham chiến cùng đội được kô,nếu về được em sẽ thông báo cho bác chọc .thân gửi cả nhà.

photino_D3B

Trung Sỹ
thân gửi hội trưởng amin,đội trưởng bán dâm cùng bác chọc và toàn thể cả nhà vitas d,sáng mai chém em lên đường đi công tác ,thanh hóa ,hà tĩnh không biết có về tham chiến cùng đội được kô,nếu về được em sẽ thông báo cho bác chọc .thân gửi cả nhà.
Chú về sớm anh cho chú đi chủ lực. Hehe

admin

Administrator
Staff member
Chiều nay Vitas C sẽ làm khách trên sân Trung Tự trong trận đấu bù.
Anh em Vitas D vẫn ra sân Huy Hoàng tập như bình thường nhé, ai không đi tập được thì sang Trung Tự cổ vũ cho đội C

Thân

photino_D3B

Trung Sỹ
Chiều mai đội mình làm khách sân nào đấy các bác. Mai các bác cho e xin 2 trận nhé! Em xin tí động lực lâu lắm ko đc đánh đơn. BiaBiaBiaBiaBiaBia

admin

Administrator
Staff member
Chiều hôm qua, Vitas C đã có chiến thắng 6-3 trên sân Trung Tự, chính thức sở hữu một chiếc vé đi tiếp vào vòng knock out, bất chấp kết quả trận cuối vòng bảng với Hà Bắc.
Như vậy cả Vitas C và D đã lọt vào vòng 2 , còn Vitas B phụ thuộc vào trận quyết định với Ba Đình trên sân nhà chiều chủ nhật tuần này.
Ngày mai Vitas D làm khách trên sân TGU - CLB SK Hà Nội.

ltcvn09

Binh Nhì
Chiều hôm qua, Vitas C đã có chiến thắng 6-3 trên sân Trung Tự, chính thức sở hữu một chiếc vé đi tiếp vào vòng knock out, bất chấp kết quả trận cuối vòng bảng với Hà Bắc.
Như vậy cả Vitas C và D đã lọt vào vòng 2 , còn Vitas B phụ thuộc vào trận quyết định với Ba Đình trên sân nhà chiều chủ nhật tuần này.
Ngày mai Vitas D làm khách trên sân TGU - CLB SK Hà Nội.

Sân SK có duyên với em lắm đây, trận gặp tlu cho em xin 1 chân thứ yếu chiến lược nhé. Em vừa chuyển sang làm chủ tịch hội đồng quản trị công ty GAS Vô biên - thuộc tập đoàn than khoáng sản. Đảm bảo đốt không bao giờ hết

xosothudo

Thượng Sỹ

avatar vãi khủng....hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

photino_D3B

Trung Sỹ
Chuẩn bị đến vòng lốc ao rồi mà ko thấy đội mình lên kế hoạch tập luyện gì cả. Sang tuần tới e xin nghỉ làm cả tuần để tập luyện ae đội mình có ai máu thì alo e để cùng luyện tập nhé! Mong mọi người hưởng ứng! BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

KunKa

Binh Nhất
Tin hotttttttttttttttttttttttttttttttt !
Vòng tiếp đội D sẽ gặp Thanh Xuân. Em chỉ nhớ mỗi thế, chẳng nhớ được đội C gặp đội nào nữa =))

Bình luận từ Facebook