Bản Tin Vitas 2012

Ruahoguom

Thiếu Uý
Tin hotttttttttttttttttttttttttttttttt !
Vòng tiếp đội D sẽ gặp Thanh Xuân. Em chỉ nhớ mỗi thế, chẳng nhớ được đội C gặp đội nào nữa =))

Chú nhớ thế là giỏi rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
C Vitas gặp Bách Khoa chú à!!!!!!!!!!!!!!!!Bia

Last edited:

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Chuẩn bị đến vòng lốc ao rồi mà ko thấy đội mình lên kế hoạch tập luyện gì cả. Sang tuần tới e xin nghỉ làm cả tuần để tập luyện ae đội mình có ai máu thì alo e để cùng luyện tập nhé! Mong mọi người hưởng ứng! BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Hoan nghênh tinh thần của Dũng PHO BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia Không biết hôm qua Dũng CHUỐI nổi hứng đi tập thế nào, nhưng thứ 5 này anh em mình vẫn tập tại xới Huy Hoàng nhé!

Đội trưởng Thanh Xuân D đã trao đổi với tôi và anh Dũng sắp xếp thi đấu lượt đi vào 16h ngày Chủ nhật 23/ 09/ 12.

Đây là 2 đội có nhiều duyên nợ và tình cảm, đội nào may mắn lọt vào vòng trong chúng ta đều vui vẻ chúc mừng :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

chào cả nhà vitas d lâu rồi chém em cũng kô onlie.vòng nốc ao này sẽ có nhiều niềm vui đây cả bia cả nước cho đội nào chiến thắng đây,thanh xuân có nhiều duyên nợ với vitas quá đặc biệt chém em là thành viên danh dự của thanh xuân mới khổ đây.chúc cả nhà luyện tập và thi đấu tốt nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

choctietlon

Super Moderators
Hoan nghênh tinh thần của Dũng PHO BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia Không biết hôm qua Dũng CHUỐI nổi hứng đi tập thế nào, nhưng thứ 5 này anh em mình vẫn tập tại xới Huy Hoàng nhé!

Đội trưởng Thanh Xuân D đã trao đổi với tôi và anh Dũng sắp xếp thi đấu lượt đi vào 16h ngày Chủ nhật 23/ 09/ 12.

Đây là 2 đội có nhiều duyên nợ và tình cảm, đội nào may mắn lọt vào vòng trong chúng ta đều vui vẻ chúc mừng :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Để chuẩn bị cho vòng "lốc ao lày" Hải chọc và Dũng phô đã vừa dốc nốt tình này ta trả nợ đời làm ngay cặp ten 64 mới cứng cựa bác ạ.
Nói chung đội Thanh Xuân là một đội đánh hay nên chúng ta cần cố gắng hết sức để vượt qua.
Anh em Vitas cố lên ! Bia Bia Bia Bia Bia Bia

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

helo cả nhà tin vui đến đây,chiều qua chém em cùng linh gia vị ra quần thảo tại thanh xuân ,đội sẽ gặp chúng ta tại vòng nốc ao này tuy nhiên góp bia cho chủ nhật này cũng khá đấy cả nhà ạ.anh linh gia vị cũng kiếm được 30 bia còn chém em hôm qua đẹp trời cùng vơi công lực rồi rào làm 40 bia góp vào buổi liên hoan ngày chủ nhật với những chiến thắng trước quỳnh béo,hưng kaka ,quân thần đốt và thắng cháy đều ra đi bởi chém em .chúc cả nhà sức khỏe tốt cho trận chiến cuối tuần này.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

metri

Binh Nhì
helo cả nhà tin vui đến đây,chiều qua chém em cùng linh gia vị ra quần thảo tại thanh xuân ,đội sẽ gặp chúng ta tại vòng nốc ao này tuy nhiên góp bia cho chủ nhật này cũng khá đấy cả nhà ạ.anh linh gia vị cũng kiếm được 30 bia còn chém em hôm qua đẹp trời cùng vơi công lực rồi rào làm 40 bia góp vào buổi liên hoan ngày chủ nhật với những chiến thắng trước quỳnh béo,hưng kaka ,quân thần đốt và thắng cháy đều ra đi bởi chém em .chúc cả nhà sức khỏe tốt cho trận chiến cuối tuần này.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Lại chém rồi, ăn một thằng đau tay, một thằng què thì chưa nói lên điều gì cả, chú cứ chuẩn bị tinh thần cho chủ nhật nhé

friendship

Binh Nhất

Hai cụ đội trưởng thử bàn lại xem... hay là thi đấu sớm hơn chút đi (15h???). Mình mong đội DTX vào tiếp nhưng nói đến Vitas D thì mình cũng luôn mong ae thi đấu tốt vậy nên đội nào vào đều vui cả... vấn đề nằm ở chỗ lâu rùi ko đựoc giao lưu với ae vitas D nên muốn thi đấu chính thức xong mình xin vài trận với các hảo thủ vitas D hihi ...

photino_D3B

Trung Sỹ
Lâu lắm ko nghe đc giọng bác Huấn bác mới ở SG ra luyện tập với hảo thủ Thuận lác chắc cũng lên tầm 5,7 bóng ý nhỉ? 2 đội gặp nhau cùng vui bên e cũng nhiều anh tài ngồi vỗ tay lên bác cứ đến gắp thôi. Hihi
@ anh Metri dạo này bác lắm lý do thế nhỉ? Cứ thua lại đổ cho đau cái này với cái kia. Tiến nhà e có chém nhưng cũng kiếm đc khá Bia đấy phải ko? Hjhj

binhbeo

Binh Nhất
CN đánh mà bác! Bác dồn việc hết vào T7 rồi CN ra cổ động là chuẩn đấy!

Việc fix hết rồi, k hoãn được :( thôi đành online đọc livescore của chú vậy. Chúc ae thi đấu tốt, 5-0 là dừng nhé đừng đánh đến 6-0 mất hết tình ae ;))

KunKa

Binh Nhất
Toàn đội D. Thôi thì đội C ta tự tìm lại cảm giác năm trước khi vượt qua từng trận từng trận ở vòng loại trực tiếp. Hi vọng vậy, bùng lên nào những trái tim cháy bỏng đan mê. Cả B-C-D cuối tuần này hãy làm nên điều cần làm nhé !
GOOD LUCK !

photino_D3B

Trung Sỹ
Tình hình buổi tập chiều nay của đội mình thế nào nhỉ? Ae nào đi đc điểm danh nào ko e lại ra sới có 1 mình thì chít!:):):)

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Hai cụ đội trưởng thử bàn lại xem... hay là thi đấu sớm hơn chút đi (15h???). Mình mong đội DTX vào tiếp nhưng nói đến Vitas D thì mình cũng luôn mong ae thi đấu tốt vậy nên đội nào vào đều vui cả... vấn đề nằm ở chỗ lâu rùi ko đựoc giao lưu với ae vitas D nên muốn thi đấu chính thức xong mình xin vài trận với các hảo thủ vitas D hihi ...

Sáng nay đã trao đổi với Hải CTL, việc thi đấu có thể lui muộn đến 17h vì vậy cụ nào muốn giao lưu kiếm Bia thì oánh sớm chốt lượng Bia trước sau đó dẻo tay chân, thoải mái tinh thần thì vào thi đấu chính thức sau :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Tôi sẽ ra sau 17h30 để cổ vũ cho cả 2 bên và làm chút thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Tình hình buổi tập chiều nay của đội mình thế nào nhỉ? Ae nào đi đc điểm danh nào ko e lại ra sới có 1 mình thì chít!:):):)

Vụ tập luyện và thi đấu, CTL sắp xếp giùm anh nhé! Rất muốn tham gia cùng anh em nhưng thời gian này khó quá :mad::mad::mad::mad::mad:

Bình luận từ Facebook