Bản Tin Vitas 2012

tienchem

Binh Nhất
Nóng

chiều nay chắc chém em không ra huy hoàng được đâu,sorry cả nhà nhé.thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

Nam Bầu

Binh Nhì
xin lỗi các anh vì lý do gia đình và thời gian nên dạo này em ko bố trí đi tập cùng đội đc

chúc đội mình ngày mai có 1 trận đấu thành công

photino_D3B

Trung Sỹ
Mai Nam Bầu ra THĐ thì qua đón a đi với nhé! Ra sớm khởi động sớm oánh cho nó quyết liệt nhá!
Ngày mai ae thi đấu tốt nhóe! BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

KunKa

Binh Nhất
cháy lên cháy lên nào ! Hỡi những con tim đầy nhiệt huyết, giờ đã đến lúc cháy hết mình rồi ! Hẹn một chiến thắng nơi ngày mai nhé VITAS !

photino_D3B

Trung Sỹ
Chú mới luyện công bây giờ mới về đấy à? Để chiều mãi hãy cháy nhé! Hôm nay cháy sớm quá sợ cháy hết lại ko có củi để đốt hjhj

friendship

Binh Nhất
Chúc ae D- Vitas mai thi đấu thành công. Mai ae D_ TX + Vitas D thi đấu xong, mình sẽ khớp lệnh với một số thành viên D_Vitas để góp bia... hihi hy vọng ae D vitas sẽ ko từ chối. Bác Ánh bạc có cao kiến gì để biến cuộc thii đấu ngầy mai thành ngày hội bb của 2 đội thì cho ý kiến nhé.

photino_D3B

Trung Sỹ
Bác cứ gắp e mà oánh cho nó lành! Dạo này sức khỏe e tốt lắm nên đánh trong đánh ngoài đc hết! Hy vọng bác ko từ chối! BiaBiaBiaBiaBia

admin

Administrator
Staff member
Chúc ae D- Vitas mai thi đấu thành công. Mai ae D_ TX + Vitas D thi đấu xong, mình sẽ khớp lệnh với một số thành viên D_Vitas để góp bia... hihi hy vọng ae D vitas sẽ ko từ chối. Bác Ánh bạc có cao kiến gì để biến cuộc thii đấu ngầy mai thành ngày hội bb của 2 đội thì cho ý kiến nhé.

Friendship yên tâm ngày mai sới Huy Hoàng sẽ là ngày hội bóng bàn còn tối mai nhà hàng 89 Vũ Ngọc Phan sẽ là đêm hội bia họp báo

BiaBiaBia

friendship

Binh Nhất
Bác cứ gắp e mà oánh cho nó lành! Dạo này sức khỏe e tốt lắm nên đánh trong đánh ngoài đc hết! Hy vọng bác ko từ chối! BiaBiaBiaBiaBia

Hic hic chú là chủ lực của đội nên a ko có ý kiến gì, mai gặp nhau đuơng nhiên chú có ý là anh phang thôi'hic hic
,,, cơ nhưng mà.. đánh góp bia thì chú phải xếp hàng đó nha hihi....

choctietlon

Super Moderators
Hic hic chú là chủ lực của đội nên a ko có ý kiến gì, mai gặp nhau đuơng nhiên chú có ý là anh phang thôi'hic hic
,,, cơ nhưng mà.. đánh góp bia thì chú phải xếp hàng đó nha hihi....

Bác có muốn gặp em để nộp cho đẹp không. ka ka ka ka ......thèm Bia thèm Bia:cool::cool::cool:

friendship

Binh Nhất
Bác có muốn gặp em để nộp cho đẹp không. ka ka ka ka ......thèm Bia thèm Bia:cool::cool::cool:

Hôm nay a làm chân cổ vũ + phó nháy. hehe....

Khả năng chiều nay mình đựoc bố trí chân siêu dự bị nên cứ lôi các siêu dự bị của Vitas D ra thịt thôi ka ka..

friendship

Binh Nhất
Friendship yên tâm ngày mai sới Huy Hoàng sẽ là ngày hội bóng bàn còn tối mai nhà hàng 89 Vũ Ngọc Phan sẽ là đêm hội bia họp báo

BiaBiaBia

Cám ơn bác, nhà hàng 89 VNP gần nhà em nên hội bia xong em bò về nhà cũng tiện hihiBiaBiaBia

KunKa

Binh Nhất
Vitas B thua 2-4 ! Một trận đấu đáng tiếc vào một ngày phong độ của Trường và Trình không tốt.
Vitas C có chiến thắng 5-4 trước Bách Khoa. Hi vọng lượt về sẽ cố gắng tập trung hơn để có chiến thắng thuyết phục.
Chúc mừng Vitas D.

choctietlon

Super Moderators
Vitas D vs Thanh Xuân: 5-1.
Chúc mừng Vitas có chiến thắng đầu vòng " lốc ao "

Đội mình tuy thắng thuyết phục nhưng anh vẫn 1 chút nào đó thấy buồn .....
Anh em Vitas và Thanh Xuân từ xưa đến nay vẫn rất gần gũi và thân thiện, đã hẹn trước với nhau rồi là sau khi chiến đấu sẽ họp báo uống bia, thế mà.........

Bình luận từ Facebook