Bản Tin Vitas 2012

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Dear anh em!

Chiều nay đội mình đón tiếp TS2B tại xới Duy Hưng lúc 16h00, bắt đầu khới động lúc 15h30'. Do không thể tham gia được trận đấu này nên Hải CTL sẽ thay tôi cùng anh em sắp xếp đội hình thi đấu.

Sau khi thi đấu xong, khi nào tổ chức SN 3 chiến binh tôi sẽ sắp xếp ra cùng mọi người.

Chúc anh em thi đấu tốt và vui vẻ!

Ánh

metri

Binh Nhì
Hôm qua dự sinh nhật Dũng pho và Dương Cẩm Linh vui quá. uốn say giờ mới tỉnh. Hình như Dương Cẩm Linh nằm tại chỗ thì phải. Say quá quên ko chụp cho Linh quả đo ván

photino_D3B

Trung Sỹ
Hôm qua vui quá lâu lắm e mới uống nhiều như vậy, đưa vợ con về đến nhà là ngất luôn ko thể đi đc nữa. Cám ơn tất cả ae trong đội và mọi người thân thiết đã đến chung vui cùng chúng em. BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaa

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm qua dự sinh nhật Dũng pho và Dương Cẩm Linh vui quá. uốn say giờ mới tỉnh. Hình như Dương Cẩm Linh nằm tại chỗ thì phải. Say quá quên ko chụp cho Linh quả đo ván

Nghĩ thật buồn khi biết tháng này sinh nhật Linh Gia Vị nhưng biết sao được, có trách hãy trách đao kiếm vô tình khi chiều nay TS7 đưa Linh Gia Vị về đúng với giá trị của bản thân!!!!!!!!!!

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Hôm qua vui quá lâu lắm e mới uống nhiều như vậy, đưa vợ con về đến nhà là ngất luôn ko thể đi đc nữa. Cám ơn tất cả ae trong đội và mọi người thân thiết đã đến chung vui cùng chúng em. BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaa

Lâu lắm rồi mới có một buổi liên hoan đông đủ và vui vẻ và ý nghĩa như vậy! BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Anh em đón chào cựu đội trưởng Bình Béo vừa thoát được lưỡi hái của tử thần, thêm một sự bất ngờ lớn khi có sự xuất hiện của người Chicago
Có một số anh em đã đưa cả gia quyến đến chung vui cùng mọi người như: Dũng PHO, Thuận TC, Nam BẦU, Hưng CL vv... :D:D:D:D:D:D

Cuộc vui tàn khi đồng hồ đã chỉ sang những giờ đầu tiên của ngày hôm sau, anh em vẫn còn tìm chỗ để tiếp tục cuộc vui nhưng có vẻ không còn nơi nào chứa chấp :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nghĩ thật buồn khi biết tháng này sinh nhật Linh Gia Vị nhưng biết sao được, có trách hãy trách đao kiếm vô tình khi chiều nay TS7 đưa Linh Gia Vị về đúng với giá trị của bản thân!!!!!!!!!!

Hic. Hôm nay em thua Linh Gia Vị ván 5 9-11 các bác à. Buồn ghê. Cầu cuối mình được cầm giao bóng thì đỡ bao nhiêu. Thua 50 bia chua xót quá. Hôm nay cậu son quá Linh à, toàn bon và lưới. Chúc mừng chiến thắng của cậu!!!

Nguoi_Chicago

Trung Sỹ
hôm nay có hẹn với anh Hưng Metri và một số anh em ra Thanh Xuân hải ngoại chiến đấu nhưng hôm nay em bận quá (em đang chạy deadline) nên không ra được. Thành thật cáo lỗi với anh Hưng và các anh em đã nhỡ hẹn. Hôm qua em uống vodka với coca theo kiểu "người ở bển" nên em đi nhanh quá, sáng ra đầu như búa bổ, hix hix.

admin

Administrator
Staff member
Buổi sinh nhật Linh gia vị, Dũng pho, Bình béo quá vui vẻ, với sự có mặt của các thành viên cả 4 đội Vitas cùng những bạn bè thân thiết của Vitas đã biến nhà hàng 89 Vũ Ngọc Phan thành chảo lửa.
Tiếc là thời gian không cho phép và anh em còn phải giữ sức cho giải Thanh Xuân tiếp tục vào ngày chủ nhật nên cuộc vui phải dừng dở chừng.

Tham gia giải Thanh Xuân với mục tiêu giao lưu, cọ sát nhưng cả 2 đội Vitas B và C đều lọt vào vòng 2 là đạt mục tiêu đề ra. Ngoài ra các thành viên của Vitas cũng góp phần vào ngôi vô địch đồng đội của Từ Sơn với sự tham gia của Hòa say ( Vitas shop) và Trình HP ( Vitas B)

Cám ơn tất cả anh em.

scubi06

Super Moderators
Theo hợp đồng đã ký trong buổi sinh nhật, chiều qua Linh gia vị và Tuấn số 7 có trận độ 50 bia tại sới Duy Hưng, kết quả T7 lại nộp...

Trọng tài Hòa rùa:

Last edited:

choctietlon

Super Moderators
Buổi sinh nhật Linh gia vị, Dũng pho, Bình béo quá vui vẻ, với sự có mặt của các thành viên cả 4 đội Vitas cùng những bạn bè thân thiết của Vitas đã biến nhà hàng 89 Vũ Ngọc Phan thành chảo lửa.
Tiếc là thời gian không cho phép và anh em còn phải giữ sức cho giải Thanh Xuân tiếp tục vào ngày chủ nhật nên cuộc vui phải dừng dở chừng.

Tham gia giải Thanh Xuân với mục tiêu giao lưu, cọ sát nhưng cả 2 đội Vitas B và C đều lọt vào vòng 2 là đạt mục tiêu đề ra. Ngoài ra các thành viên của Vitas cũng góp phần vào ngôi vô địch đồng đội của Từ Sơn với sự tham gia của Hòa say ( Vitas shop) và Trình HP ( Vitas B)

Cám ơn tất cả anh em.

Có một thông tin mà đội chúng ta bỏ sót nữa bác Chuối ạ. Tháng 8 đội chúng ta có đến 4 người sinh nhật, người này cũng có mặt trong buổi tôi hôm thứ 7 vừa rồi và ngày sinh nhật của thành viên này là 24/8. Anh tính nết rất hiền và ít nói, tuổi cũng đã nhiều nên không dám để anh em chúc mừng thêm tuổi nữa.
Vừa bước sang ngày đầu tiên của tuổi 39 anh đã thi đấu rất hăng hái, tự tin, bản lĩnh và kết quả đã vượt qua chủ lực của đội TS2B - Bình iubb mang về chiến thắng 8-1 cho Vitas D.

Chúc mừng sinh nhật Chung viễn thông !
Dẫu muộn vẫn chúc, hơn là không
Chúc anh tuổi mới thành công mới
Thủy chung với lối "giật cầu vồng"
Bia Bia Bia Bia Bia Bia

tuấn số 7

Thiếu Uý
Theo hợp đồng đã ký trong buổi sinh nhật, chiều qua Linh gia vị và Tuấn số 7 có trận độ 50 bia tại sới Duy Hưng, kết quả T7 lại nộp...

Trọng tài Hòa rùa:

Sân Duy Hưng quả là phong thủy k hợp chút nào với cá nhân TS7. Hôm đánh chấp Bình ni 2 ván 5 T7 dẫn 9-6 thua lại. Chấp Tiến chém 2 ván 5 dẫn 10-7 lại thua lại. Hôm qua thua Linh gia vị ván 5 9-11 nhưng cả trận T7 không bon, lưới 1 quả nào trong khi Linh gia vị thì liên tục bon, lưới. Pó tay. Com... Đến trọng tài Hòa rùa khách quan còn nói phong thủy không hợp TS7...

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Sân Duy Hưng quả là phong thủy k hợp chút nào với cá nhân TS7. Hôm đánh chấp Bình ni 2 ván 5 T7 dẫn 9-6 thua lại. Chấp Tiến chém 2 ván 5 dẫn 10-7 lại thua lại. Hôm qua thua Linh gia vị ván 5 9-11 nhưng cả trận T7 không bon, lưới 1 quả nào trong khi Linh gia vị thì liên tục bon, lưới. Pó tay. Com... Đến trọng tài Hòa rùa khách quan còn nói phong thủy không hợp TS7...

Có thể nói chú T7 hay nhưng chưa may. Người ta bảo quá tam ba bận nên có lẽ đến trận thứ 4 chú lại oánh toàn bon bàn với leo lưới thì khối người lại phải nộp Bia cho chú thôi :D:D:D:D:D:D:D:D

admin

Administrator
Staff member
Có một thông tin mà đội chúng ta bỏ sót nữa bác Chuối ạ. Tháng 8 đội chúng ta có đến 4 người sinh nhật, người này cũng có mặt trong buổi tôi hôm thứ 7 vừa rồi và ngày sinh nhật của thành viên này là 24/8. Anh tính nết rất hiền và ít nói, tuổi cũng đã nhiều nên không dám để anh em chúc mừng thêm tuổi nữa.
Vừa bước sang ngày đầu tiên của tuổi 39 anh đã thi đấu rất hăng hái, tự tin, bản lĩnh và kết quả đã vượt qua chủ lực của đội TS2B - Bình iubb mang về chiến thắng 8-1 cho Vitas D.

Chúc mừng sinh nhật Chung viễn thông !
Dẫu muộn vẫn chúc, hơn là không
Chúc anh tuổi mới thành công mới
Thủy chung với lối "giật cầu vồng"
Bia Bia Bia Bia Bia Bia

Khả năng thứ 5 tuần này 30/8 phải tổ chức thêm một vụ sinh nhật tháng 8 nữa (coi như tháng này nhuận), buổi hôm trước còn đang dở dang, ai đồng ý giơ tay nào?

choctietlon

Super Moderators
Khả năng thứ 5 tuần này 30/8 phải tổ chức thêm một vụ sinh nhật tháng 8 nữa (coi như tháng này nhuận), buổi hôm trước còn đang dở dang, ai đồng ý giơ tay nào?

OK luôn bác ạ.
Tại Trảm Phong Quán em đã có 2 thùng ASAHI ướp lạnh rồi bác nhé !
Tiên thể làm cái giải nội bộ chào mừng Quốc Khánh luôn cho đẹp. Bia Bia Bia

photino_D3B

Trung Sỹ
@ Bác Chung thần: bác im hơi lặng tiếng quá. Dù muộn nhưng e cũng chúc bác thêm tuổi mới nhiều thành công và sức khỏe để tiếp tục gắn bó với bb.
@ Bác T7: sao e luôn thấy bác gục ngã trước ngưỡng cửa thiên đường thế nhỉ?

Bình luận từ Facebook