Bản tin hội ZLC & Friends

Huy_Arc

Binh Nhì
Tháng sau là tháng 8 hay tháng 9 thế, bây giờ đang là tháng 8 mà............... chả nhẽ tháng này hội tạm nghỉ à các bác?

Tháng 8 có đến 3 hội viên SN, và có 2 khách mời danh dự cũng sn cùng tháng, chương trình e đang lên 1-2 ngày tới sẽ thông báo chính thức để ae nắm rõ, dự định 3 ông SN có 12 trận siêu tâm điểm :Dthèm Bia 2 ông khách SN cùng có 4 trận tâm điểm.............hứa hẹn rất rất nhiều biaBiaBia ;)

hoangtdsi

Đại Uý
Tháng 8 có đến 3 hội viên SN, và có 2 khách mời danh dự cũng sn cùng tháng, chương trình e đang lên 1-2 ngày tới sẽ thông báo chính thức để ae nắm rõ, dự định 3 ông SN có 12 trận siêu tâm điểm :Dthèm Bia 2 ông khách SN cùng có 4 trận tâm điểm.............hứa hẹn rất rất nhiều biaBiaBia ;)

Ok Huy ơi. Cứ tổ chức tầm 20 trở đi ấy.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ

Anh Huy ơi lần này tổ chức tránh mấy ngày cuối tháng để em tham gia với anh ạ.:D:D:D:D
Cuối tháng em đi làm tình nguyện mất rồi.à,các bé nhà các anh mà có quần áo mùa đông không mặc,chăn,đệm mà không dùng thì cho em xin các anh nhé.Các anh cứ gom lại ạ.Em sẽ qua nhà các anh lấy ạ.
Các anh cũng có thể ủng hộ tiền mặt.Bao nhiêu cũng được ạ.ở trên đó mức thu nhập trung bình là 200/tháng.Thực sự khó khăn.Ủng hộ tiền mặt thì bên em sẽ có thư cảm ơn đầy đủ ạ.Để tránh tình trạng mọi người sợ tiền không đến được tận tay các em nhỏ ạ.Mọi thứ sẽ đến tận tay các em nhỏ ạ..:)
Chương trình của bọn em đây ạ :
http://trekkingfan.com/?p=376
Có gì các anh ủng hộ chương trình bọn em với nhé..:D:D:D:D:D:D

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tài về Hà Nội chưa thế? Dạo này có gặp Long ko?

Tuần này e ở HN, cũng lâu lâu rồi ko gặp a Long .[/QUOTE]

Tháng 8 mùa thu gì mà nóng hơn mùa hèthèm Biathèm Bia Chiều qua Bách Khoa oánh xong làm cốc bia cho mát Tài ơi?? Định qua Thanh Xuân nhưng nghe tin đôi bạn cùng tiến ( LLTT) có trận độ với anh Châu Giang nên phải qua xem cổ vũ thôi. Hehe

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hiệp Hồ VĐTG còi to định kiếm bia T7. Chiều nay cho Hiệp hồ nộp bia cùng anh Giang hoặc Thắng ủn thôi!!! Chiều nay T7 sẽ mang mực 9 nắng đến góp vui với người chiến thắng!!!

thichlayeu

Trung Sỹ
Tuần này e ở HN, cũng lâu lâu rồi ko gặp a Long .

Tháng 8 mùa thu gì mà nóng hơn mùa hèthèm Biathèm Bia Chiều qua Bách Khoa oánh xong làm cốc bia cho mát Tài ơi?? Định qua Thanh Xuân nhưng nghe tin đôi bạn cùng tiến ( LLTT) có trận độ với anh Châu Giang nên phải qua xem cổ vũ thôi. Hehe[/QUOTE]

Chiều ở BK a nhé mấy ae hẹn nhau ở BK cả rồi.

docmaorg

Đại Tá
Ồ chiều nay lại xôm tụ rồi đây tiếc là ko đi vụ sau được vì hứa đưa con gái đi chơi cả tuần nay rồi mà toàn dính mưa, nên tối nay phải về sớm với con gái. Chiều ra chiến đấu rồi về sớm chúc các bác có chầu sau vui vẻ nhé.

cuongxdcd

Binh Nhì
Cường dạo này đi xây dựng cầu đường ở đâu mà mất mặt thế chú??? Sinh nhật tháng sau có mặt nhé!!

Dạo này e làm trên Yên Bái. Cuối tuần mới đc về Hn mà con lại nhỏ nên không có nhiều thời gian gặp mặt a e. Hi vọng thời gian tới sẽ gặp mặt và giao lưu với a e được nhiều hơn! Chúc các bác luôn đoàn kết , vui vẻ bên mái nhà ZLC...........

tuấn số 7

Thiếu Uý
K biết sinh nhật tháng 8 tổ chức vào hôm nào các bác nhỉ để em chuẩn bị thể lực và kỹ thuật??? Thứ 3 này có trận đồng đội rất hay tại bách khoa sới. Mời các bác qua cổ vũ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chờ mãi, kê dép mãi để tham gia đội ZLC mà mãi chưa đến mùa giải năm sau. Mong các bác tích cực tập luyện, mục tiêu qua vòng bảng là OK!!!

Bình luận từ Facebook