Bản tin hội ZLC & Friends

Huy_Arc

Binh Nhì
Thứ 3 này có 1 trận ko ở nhà với ae được rồi, chúc ae thi đấu tốt nhé.
Bác Phan chiều lại bận ah tiếc nhỉ ae bên Nhà Quàn hỏi thăm a nhiều lắm đấy nhé;)
Alo! Alo! chiều nay 17h tại sới Nhà Quàn có trận Coppy đơn giữa (Hoà pilot+ Huy_Arc) và ( Bằng đội trưởng + Long ma) ;) Ace hội thu xếp thời gian ra cổ vũ và giao lưu cùng các hảo thủ bên ấy nhé. Thanks!

Last edited:

hoangtdsi

Đại Uý
Bác Phan chiều lại bận ah tiếc nhỉ ae bên Nhà Quàn hỏi thăm a nhiều lắm đấy nhé;)
Alo! Alo! chiều nay 17h tại sới Nhà Quàn có trận Coppy đớn giữa (Hoà pilot+ Huy_Arc) và ( Bằng đội trưởng + Long ma) ;) Ace hội thu xếp thời gian ra cổ vũ và giao lưu cùng các hảo thủ bên ấy nhé. Thanks!

Anh em thi đấu tốt nhé. Lần này phải thắng nhé. Quá tam ba bận.

Seu

Trung Sỹ
Trận chiến này căng thẳng đấy. Chúc anh em ZLC thi đấu thành công, tạo không khi nóng rực xua tan âm khí nhà quàn

Huy_Arc

Binh Nhì
Đánh tan âm khí Nhà quàn đi thôi Huy ơi...hôm nay vừa đúng rằm.
Èo đúng rằm nhỉ hic rằm là nhiều "ma" hiện về lắm ;) đang tính với bác Hoà ăn nhanh 3-0 cho đỡ mệt, nhưng rằm mấy bác bên ấy mà lênh đồng thì bỏ mịa heeee:D chiều a.Thắng ra cổ vũ rùi để bác T.7 trả nợ trận hôm qua nhé, hôm nay e đứng cửa bác T.7 :cool:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Èo đúng rằm nhỉ hic rằm là nhiều "ma" hiện về lắm ;) đang tính với bác Hoà ăn nhanh 3-0 cho đỡ mệt, nhưng rằm mấy bác bên ấy mà lênh đồng thì bỏ mịa heeee:D chiều a.Thắng ra cổ vũ rùi để bác T.7 trả nợ trận hôm qua nhé, hôm nay e đứng cửa bác T.7 :cool:

Thật sự từ ngày org bị sập mình chán k muốn chat nữa nhưng nghe Huy nói thế này k chat k được. Vụ này phải phang thôi k bác Huy spy chê trách. Thắng ủn đâu, vào nộp Bia mau. Hehe

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thật sự từ ngày org bị sập mình chán k muốn chat nữa nhưng nghe Huy nói thế này k chat k được. Vụ này phải phang thôi k bác Huy spy chê trách. Thắng ủn đâu, vào nộp Bia mau. Hehe

Qua cho ăn 3 roi vào đít rồi mà nay vẫn thấy bác ọ ọe kể ra cũng bản lãnh hơn người. Chiều sang Nhà Quàn đi 1 phe thôi, còn ra khỏi đó em lại cho bác ăn bưởi 3 roi ngay!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Qua cho ăn 3 roi vào đít rồi mà nay vẫn thấy bác ọ ọe kể ra cũng bản lãnh hơn người. Chiều sang Nhà Quàn đi 1 phe thôi, còn ra khỏi đó em lại cho bác ăn bưởi 3 roi ngay!

Hôm qua anh thua chú thì anh nhận là thua rồi còn gì, sắp đến sinh nhật hội ZLC thì phải " chính sách" với chú 1 trận. Hehe. Hôm qua te tua quá, chết vì thức xem Euro, người mỏi mệt, oánh 3 trận thua cả 3. Nát hàng. Giờ k vướng Euro nữa thì chú nhớ mang tiền theo nộp là vừa.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ăn LLTT 2 trận liên tiếp kể cũng k nên, nhue Tây Ban Nha vô địch nhiều quá anh em cảm thấy chán, rất nhàm chán. Nuôi cho béo đến sinh nhật hội ZLC thịt là vừa, sắp T7 rồi.

Huy_Arc

Binh Nhì
Hôm qua đúng rằm nên nhiều "ma" xuất hiện hiii hội viên tham gia giao lưu gồm có A.Hòa Pilot, LLTT, D9, T.7, Chíp xinh, Thành SV, Huy_Arc, Tuấn BD, A.Hiếu 911... trận Coppy đơn (Hoà pilot+ Huy_Arc) và ( Bằng đội trưởng + Long ma) đội bạn hoãn vì nhiều lý do hẹn thi đấu vào dịp khác tại sân trung lập.
Tỷ số của buổi giao lưu:
*Huy_Arc đc 2 thua 1
*Thành SV thua 1
*Bác Hòa đc 1 thua 2
*LLTT được 1 thua 1
*Dũng 9 thua 1 ( do ko mang theo kiếm dùng kiếm của LLTT ko quen hiii )
*T.7 thua 1
*Hiếu 911 đc 1 thua 1
*Tuấn BD đc 2 thua 1
:D:DTrong buổi bia có kèo Coppy đơn (Tuấn BD-2 + Tuấn T.7) đấu cùng (A.SơnĐ + A.Thịnh cò) 50bia cùng nhiều trận solo khác tất cả sẽ diễn ra vào chiều thứ 4 tuần tới rất mong ace đến cổ vũ cho 2 đồng chí hội ta chiến thắng;)
Rất cám ơn các bác Nhà Quàn đã nhiệt tình đón tiếp:D

Huy_Arc

Binh Nhì
Alô Alô :cool: Chiều nay tại sới Nhà Quàn có kèo Coppy đơn (Tuấn BD-2 + Tuấn T.7) đấu cùng (A.SơnĐ + A.Thịnh cò) 50bia thèm Bia và nhiều trận solo khác rất mong ace đến cổ vũ cho 2 đồng chí hội ta chiến thắng BiaBia Đến phá thùng bia sới Nhà Quàn đi bà con ơi hiiii

tuấn số 7

Thiếu Uý
Alô Alô :cool: Chiều nay tại sới Nhà Quàn có kèo Coppy đơn (Tuấn BD-2 + Tuấn T.7) đấu cùng (A.SơnĐ + A.Thịnh cò) 50bia thèm Bia và nhiều trận solo khác rất mong ace đến cổ vũ cho 2 đồng chí hội ta chiến thắng BiaBia Đến phá thùng bia sới Nhà Quàn đi bà con ơi hiiii

Phá được rồi đó chú. Hehe. cảm ơn các bác Nhà Quang đã mời Bia anh em thịnh soạn.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ae hội đi phá được âm binh Nhà quàn là hay đấy.Nhiều người bỏ mạng nơi này lắm.

Hôm nay không phải tuần rằm mồng 1 thì mới phá được chứ gặp 2 ngày trên thì toi. Hôm nay anh thắng may mắn được anh Sơn điên và anh Thịnh Cò. Cậu Tuấn Bình Dương thua anh Sơn, thắng anh Thịnh Cò và thua đôi nên đội anh may mắn thắng 3-2. Hẹn các bác NQ trận lượt về nhé!!! Thanks các bác!

Bình luận từ Facebook