Bản tin hội ZLC & Friends

vanuc

Đại Tá
Chủ nhật sợ anh chị em say sưa đến sáng thứ 2 ko đi làm được. Thứ 6 ngày 20.7 có vẻ hợp hơn đấy anh văn nhỉ.

Thứ 6 vẫn phải đi làm mà bác, nếu thế chắc phải sau 17 giờ anh em mới tập hợp được đầy đủ............

docmaorg

Đại Tá
Giờ ace toàn đi làm ngày cuối tuần thứ 7 thì lại đánh giải móng là ace sớm sắp sếp time gặp nhau chém gió. Từ ngày mạng sập ace gặp nhau ít quá.

Huy_Arc

Binh Nhì
A lô alo!!! Thông tin mới nhận được đồng chí Tú Phủi hội viên ZLC & Friends có lời mời toàn thể ae hội đến mừng khai trương Shop bóng bàn mới;);) tại số 13 Hàn Thuyên gần cây xăng Trần Hưng Đạo, vào lúc 9h sáng ngày kia thứ 7 ngày 28/07 ( Cũng là ngày sinh nhật hội trưởng ). Vậy mong ace thu xếp thời gian đến chung vui cùng Tú nhé;):D Sau đó cả nhà tụ tập đi Cafe mừng SN bác Hoà Pilot và chốt quy chế hoạt động hội luôn nhé. Thân!

LeTech Computer

Binh Nhì
A lô alo!!! Thông tin mới nhận được đồng chí Tú Phủi hội viên ZLC & Friends có lời mời toàn thể ae hội đến mừng khai trương Shop bóng bàn mới;);) tại số 13 Hàn Thuyên gần cây xăng Trần Hưng Đạo, vào lúc 9h sáng ngày kia thứ 7 ngày 28/07 ( Cũng là ngày sinh nhật hội trưởng ). Vậy mong ace thu xếp thời gian đến chung vui cùng Tú nhé;):D Sau đó cả nhà tụ tập đi Cafe mừng SN bác Hoà Pilot và chốt quy chế hoạt động hội luôn nhé. Thân!
Dạo này không thấy a Huy qua Đại Long nhỉ, anh em ZLC cũng không thấy đâu, em lại thiếu nước uống quá. Ái chà a Hòa Pilot cũng giống em rồi. Chúc mừng chúc mừng anh

Huy_Arc

Binh Nhì
Dạo này không thấy a Huy qua Đại Long nhỉ, anh em ZLC cũng không thấy đâu, em lại thiếu nước uống quá. Ái chà a Hòa Pilot cũng giống em rồi. Chúc mừng chúc mừng anh

Oh Hưng cũng Sn 28/07 ah, thế hôm SN hội tháng 7 ko tham gia cùng ae cho vui, để thứ 7 này mừng Tú Khai trương Shop mới e qua choi rồi mấy ae Cafe chúc mùng Hưng luôn thể :cool:. Trời nắng bên ĐL hơi nóng nên ae ngại qua chơi hiii toàn người béo khổ thế đấy :D

LeTech Computer

Binh Nhì
Oh Hưng cũng Sn 28/07 ah, thế hôm SN hội tháng 7 ko tham gia cùng ae cho vui, để thứ 7 này mừng Tú Khai trương Shop mới e qua choi rồi mấy ae Cafe chúc mùng Hưng luôn thể :cool:. Trời nắng bên ĐL hơi nóng nên ae ngại qua chơi hiii toàn người béo khổ thế đấy :D
Vâng, thứ 7 e cũng có ghé qua chỗ Tú phủi, có gì anh em gặp nhau nói chuyện hehe.

vanuc

Đại Tá

Vụ này vui vẻ đây, chúc anh em vui vẻ nhé, có ảnh chụp nhớ post lên cho những ai không có mặt cảm nhận được không khí giao lưu nhé............. Thanks

pilot power

Trung Sỹ

Anh em Zlc & Fs một chốn bốn nơi nên chạy show nên ít gặp. Hưng cũng 28.7 à? Chúc mừng sinh nhật nhé.

pilot power

Trung Sỹ

Huy ơi chương trình có một tý thay đổi. Ngày hôm nay gia đình anh có tý việc trên ba vì đến chiều mai mới về. Sáng mai em tổ chức khai trương tú phủ shops nhé. Chiều anh qua sau. Chúc anh em vui vẻ.

Huy_Arc

Binh Nhì
Tình hình bàn mới như nào anh em cho biết tý thông tin nhỉ? sáng nay gặp Huy chở vợ con trong cơn mưa nên không kịp hỏi . He he

Hehe sáng mưa to quá hic thấy e a ko ới ae ăn sáng Cafe chút. Bàn Oki rùi a, a về HN thì ra chiến nhé bàn mới ngon lành cành đào hiiii ;)

pilot power

Trung Sỹ
Hehe sáng mưa to quá hic thấy e a ko ới ae ăn sáng Cafe chút. Bàn Oki rùi a, a về HN thì ra chiến nhé bàn mới ngon lành cành đào hiiii ;)

Sáng nay thấy thấy trưởng ban ăn chơi chở vợ và con vượt qua đầu xe ô tô trong cơn mưa đoạn Bà Triệu cắt Nguyễn Du ( Nguy hiểm ) mà không dám gọi. He he

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sáng nay thấy thấy trưởng ban ăn chơi chở vợ và con vượt qua đầu xe ô tô trong cơn mưa đoạn Bà Triệu cắt Nguyễn Du ( Nguy hiểm ) mà không dám gọi. He he

Trưởng ban ăn chơi đi xe gấu lắm bác, mấy lần toàn đấu đầu xe em ngoài phố. May thấy ae mặt thị trường ko có khi là án mạng ngay rồi đó bác!

Huy_Arc

Binh Nhì
Trưởng ban ăn chơi đi xe gấu lắm bác, mấy lần toàn đấu đầu xe em ngoài phố. May thấy ae mặt thị trường ko có khi là án mạng ngay rồi đó bác!
Èo mình đi gấu vậy sao :cool::D hiiiii lần sau e hứa gặp các bác sẽ ko đi như thế :eek:

tuấn số 7

Thiếu Uý

K biết là Bồ và con ngoài giá thú của trưởng ban ăn chơi hay vợ con thật đó bác hội trưởng. Cậu Huy chuyên cứu net, chat sex nên em nghi lắm

Bình luận từ Facebook