Bản tin hội ZLC & Friends

Huy_Arc

Binh Nhì
Hôm nay không phải tuần rằm mồng 1 thì mới phá được chứ gặp 2 ngày trên thì toi. Hôm nay anh thắng may mắn được anh Sơn điên và anh Thịnh Cò. Cậu Tuấn Bình Dương thua anh Sơn, thắng anh Thịnh Cò và thua đôi nên đội anh may mắn thắng 3-2. Hẹn các bác NQ trận lượt về nhé!!! Thanks các bác!
Ae hội đi phá được âm binh Nhà quàn là hay đấy.Nhiều người bỏ mạng nơi này lắm.
Hôm qua ae hội ZLC&Fs qua Nhà Quàn giao lưu thi đấu may mắn ko phải rằm và mùng 1 nên được nhiều hơn thua hiiithèm BiaBia tắm bia tẹt ga;) công nhận các bác Nhà Quàn thật chu đáo tiếp đón rất nhiệt tình và cởi mở. Cám ơn các bác rất nhiều! hẹn gặp lại các bác vào tuần sau:D

Huy_Arc

Binh Nhì
từ ngày sập diễn đàn hầu như k thấy các bác hội vào chém, post bài, kể cũng buồn!
Hic đúng đó bác e gặp nhiều ace hội hỏi sao ko nhiệt tình vào chém gió như trước :cool: ??? ai ai cũng kêu muốn chém rùi viết thật nhiều nhưng chỉ sợ sáng mai ngủ dậy lại về trang số 0 hicc............. pó tay:cool:

Last edited:

hoangtdsi

Đại Uý
Tình hình không biết BQT có thông báo gì về việc khôi phục dữ liệu cũ không nhỉ. Những sự kiên, hình ảnh hoạt động tiêu biểu của Hội ZLC&Friends nói riêng anh em trong hội vẫn còn lưu giữ khá đầy đủ nhưng vì mọi người vẫn đang chờ kết quả theo thông báo lúc đầu của BQT nên có vẻ vẫn tiếp tục đà chờ đợi, vì nếu khắc phục được phần nào hay phần ấy, đỡ nhiều công sức phải upload lại. Còn trường hợp xấu nhất xảy ra thì anh em vẫn sẽ cố gắng để up lại từng phần, dù không đầy đủ được như trước (vì quá nhiều) nhưng cũng là những hình ảnh đáng nhớ nhất của a em Hội và Bạn bè.
Từ khi bongban.org xảy ra sự cố thì anh em trong Hội cũng có phần tâm tư, nuối tiếc. Tuy giờ đây dù sinh hoạt có mở rộng trên nhiều diễn đàn khác nhau nhưng anh em Hội ZLC&Friends vẫn coi bongban.org là mái nhà chung đầy sôi động, bổ ích không dễ gì thay thế được của Hội và của cả cộng đồng bóng bàn Việt Nam.
Chúc bongban.org có thể nhanh chóng khắc phục được những sực cố vừa qua và tiếp tục có những bước phát triển lên tầm cao hơn nữa cả về quy mô và chất lượng, là một công cụ hữu ích có vai trò quan trọng trong việc thúc đẩy phong trào bóng bàn đang phát triển ngày càng mạnh mẽ ở nước ta.
Chúc BQT diễn đàn và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, công việc luôn tiên triển và hiệu quả hơn nữa.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tình hình không biết BQT có thông báo gì về việc khôi phục dữ liệu cũ không nhỉ. Những sự kiên, hình ảnh hoạt động tiêu biểu của Hội ZLC&Friends nói riêng anh em trong hội vẫn còn lưu giữ khá đầy đủ nhưng vì mọi người vẫn đang chờ kết quả theo thông báo lúc đầu của BQT nên có vẻ vẫn tiếp tục đà chờ đợi, vì nếu khắc phục được phần nào hay phần ấy, đỡ nhiều công sức phải upload lại. Còn trường hợp xấu nhất xảy ra thì anh em vẫn sẽ cố gắng để up lại từng phần, dù không đầy đủ được như trước (vì quá nhiều) nhưng cũng là những hình ảnh đáng nhớ nhất của a em Hội và Bạn bè.
Từ khi bongban.org xảy ra sự cố thì anh em trong Hội cũng có phần tâm tư, nuối tiếc. Tuy giờ đây dù sinh hoạt có mở rộng trên nhiều diễn đàn khác nhau nhưng anh em Hội ZLC&Friends vẫn coi bongban.org là mái nhà chung đầy sôi động, bổ ích không dễ gì thay thế được của Hội và của cả cộng đồng bóng bàn Việt Nam.
Chúc bongban.org có thể nhanh chóng khắc phục được những sực cố vừa qua và tiếp tục có những bước phát triển lên tầm cao hơn nữa cả về quy mô và chất lượng
, là một công cụ hữu ích có vai trò quan trọng trong việc thúc đẩy phong trào bóng bàn đang phát triển ngày càng mạnh mẽ ở nước ta.
Chúc BQT diễn đàn và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, công việc luôn tiên triển và hiệu quả hơn nữa.

Chúc mong ước của bác cũng như anh em hội ZLC sẽ thành hiện thực. Tất cả anh em đều buồn nên thấy topic ZLC rất ảm đạm. Dù em có muốn chém để sôi động lại cũng khó, lực bất tòng tâm. hy vọng sẽ khôi phục lại được để mái nhà chung lại đầy up tiếng cười...

thichlayeu

Trung Sỹ
Chúc bongban.org có thể nhanh chóng khắc phục được những sực cố vừa qua và tiếp tục có những bước phát triển lên tầm cao hơn nữa cả về quy mô và chất lượng, là một công cụ hữu ích có vai trò quan trọng trong việc thúc đẩy phong trào bóng bàn đang phát triển ngày càng mạnh mẽ ở nước ta.

Ae dạo này bận quá nhỉ chẳng thấy họp báo gì cả ........................................................................
A Hoàng ko về HP nữa à ......

pilot power

Trung Sỹ
Chúc bongban.org có thể nhanh chóng khắc phục được những sực cố vừa qua và tiếp tục có những bước phát triển lê
n tầm cao hTâơn nữa cả về quy mô và chất lượng, là một công cụ hữu ích có vai trò quan trọng trong việc thúc đẩy phong trào bóngtt bàn đang phát triển ngày càng mạnh mẽ ở nước ta.

Tất cả suy nghĩ của hội phó và các hội viên đều giống nhau là không biết ngày mai sẽ ra sao vì không biết thông tin gì vê việc cứu dữ liệu của diễn đàn nó chung và một số topic hót. Đây cũng được ví như trận động đất và sóng thần ( thảm họa kép năm ngoái) tại nhật bản. Mặc dù bị phá hủy nhưng người dân nhật bản vẫn chung tay xây dựng lại để ngày mai tươi đẹp hơn. Anh chị em hội zlc&fs hãy cùng chung tay xây dựng lại hình ảnh hội zlc&fs trên diễn đàn org như trước. Mong ban quản trị có lời nghỏ để hội viên vững tâm hơn. Chung tay xây dựng lại Hội ZLC&Friends. Xin trân trọng.

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tất cả suy nghĩ của hội phó và các hội viên đều giống nhau là không biết ngày mai sẽ ra sao vì không biết thông tin gì vê việc cứu dữ liệu của diễn đàn nó chung và một số topic hót. Đây cũng được ví như trận động đất và sóng thần ( thảm họa kép năm ngoái) tại nhật bản. Mặc dù bị phá hủy nhưng người dân nhật bản vẫn chung tay xây dựng lại để ngày mai tươi đẹp hơn. Anh chị em hội zlc&fs hãy cùng chung tay xây dựng lại hình ảnh hội zlc&fs trên diễn đàn org như trước. Mong ban quản trị có lời nghỏ để hội viên vững tâm hơn. Chung tay xây dựng lại Hội ZLC&Friends. Xin trân trọng.
Em nghĩ việc này phải đợi thôi bác Hoà ạ!!! Mong BQT xem xét, khôi phục được topic hội ZLC thì mừng quá. Thanks!

docmaorg

Đại Tá
Đúng là đáng buồn quá đi mất, 1 trang mạng phát triển như bongban.org thực sự các bác trong ban quản trị phải biết trân trọng nó chứ vì giờ đây có được trang web thế này thật sự là vàng đó, thế mà các bác lãng phí quá.

pilot power

Trung Sỹ
Đúng là đáng buồn quá đi mất, 1 trang mạng phát triển như bongban.org thực sự các bác trong ban quản trị phải biết trân trọng nó chứ vì giờ đây có được trang web thế này thật sự là vàng đó, thế mà các bác lãng phí quá.

Nếu bên bqt mạng trả lời ko cứu được thì hoàng sẽ.up lại từ đầu kami à

docmaorg

Đại Tá
Có lẽ ae ta nên quên đi để làm lại từ đầu với tiêu chí đam mê bóng bàn thôi các bác à, chứ trờ đợi chắc lâu quá.

pilot power

Trung Sỹ
Nhân tiện thứ 6 ngày 20.7 là ngày đẹp có anh chị em nào vướng bận gì không? Chúng ta cùng họp mặt làm sinh nhật hội đưa quy chế hoạt động hội chính thức ra đời nhé.

pilot power

Trung Sỹ
Hôm qua anh thua chú thì anh nhận là thua rồi còn gì, sắp đến sinh nhật hội ZLC thì phải " chính sách" với chú 1 trận. Hehe. Hôm qua te tua quá, chết vì thức xem Euro, người mỏi mệt, oánh 3 trận thua cả 3. Nát hàng. Giờ k vướng Euro nữa thì chú nhớ mang tiền theo nộp là vừa.

Tuấn số 7 và Lltt chuẩn bị có buổi tái ngộ nhân dịp sinh nhật hội tháng 7 nhé.

pilot power

Trung Sỹ
Tốt nhất là làm lại từ đầu thôi các bác, chắc không cứu được đâu.....................

Anh văn ơi. Đội bể bơi Chúc Sơn có phải thi đấu giải Org vào ngày thứ 7 không anh? Hội đang có chương trình giao lưu vào cuối tháng 7 anh à.

vanuc

Đại Tá
Anh văn ơi. Đội bể bơi Chúc Sơn có phải thi đấu giải Org vào ngày thứ 7 không anh? Hội đang có chương trình giao lưu vào cuối tháng 7 anh à.

Thứ 7 tuần này anh em Chúc Sơn gặp đội Mgsu ở Nguyễn Phong Sắc, nếu tổ chức vào Chủ nhật thì hay quá.................

pilot power

Trung Sỹ
Thứ 7 tuần này anh em Chúc Sơn gặp đội Mgsu ở Nguyễn Phong Sắc, nếu tổ chức vào Chủ nhật thì hay quá.................

Chủ nhật sợ anh chị em say sưa đến sáng thứ 2 ko đi làm được. Thứ 6 ngày 20.7 có vẻ hợp hơn đấy anh văn nhỉ.

Bình luận từ Facebook