Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

minhdc

Trung Sỹ
;)
Ở Phúc La có mấy cao thủ muốn rủ e vào làm trận độ. Hôm nào mấy anh bố trí được đi cùng em vào Phúc La đồ sát nhỉ? anh Minh, Chị Lương, a Linh...
Phúc La hử ? Nhận ngay ở đó nhiều người vừa miếng anh lắm đó.:cool:

mask2009

Thiếu Uý
Chú LINH dạo này chơi ở đâu thế , hôm tới vào Xa la giao lưu nhé !
Dạ em đây a, e dạo này cũng ít chơi, đánh kem lắm rồi, thỉnh thoảng nghe ngóng biết anh hay sinh hoạt ở xa la, thấy a e đồn anh Tuấn đánh hay lắm rồi, hôm này rảnh e qua đây a cho e học hỏi nhé.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Đang tập ở đâu đấy em?
Cám ơn em đã động viên, anh già rồi, cố quá thành quá cố thì toi. mục tiêu của anh rất đơn giản, sức khỏe -> duy trì kỹ thuật ở thời điểm hiện tại, thế là tốt lắm rồi.

Dù có tập ở đâu chăng nữa thì khi nào các anh em gọi em đi đánh bb ở Sới nào em cũng thu xếp để về đánh với các anh em.
A Linh có băm mấy phát thôi chứ làm gì mà đã già lém đâu cơ chứ, cố gắng tí thôi chứ không cần cố quá đâu. Nếu các trận đấu bóng với em, A Linh vẫn giữ được phong độ như hiện tại là ổn rồi....:):):)

phthtu25

Trung Sỹ
Dù có tập ở đâu chăng nữa thì khi nào các anh em gọi em đi đánh bb ở Sới nào em cũng thu xếp để về đánh với các anh em.
A Linh có băm mấy phát thôi chứ làm gì mà đã già lém đâu cơ chứ, cố gắng tí thôi chứ không cần cố quá đâu. Nếu các trận đấu bóng với em, A Linh vẫn giữ được phong độ như hiện tại là ổn rồi....:):):)

tegiacmotsung dạo này ko thấy họp báo ở La khê nhỉ ....... Mấy bác bão số 8 đang hỏi thăm đó .

mask2009

Thiếu Uý
Hôm qua anh vừa gặp chú Hải ở HT 1, chắc là không có trận e vs bác Sinh chiến với cô Thái và ..., không biết có uẩn khúc gì không ?
Cám ơn em đã động viên, để làm cho chị em chơi với mình mà sướng là phải cố gắng rồi:confused::confused::confused:

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Chưa, cũng ngang ngang thôi,
mình vẫn non hơn chú Hoàn cơ khí, Lâm trọc, Hùng ĐS một chút. Kể ra có thầy Linh chỉ cho, bây giờ mình ăn ngon.hihihi

E chào a BìNH nhỏ! hôm nay e mới biết Hà Trì có box riêng.
E xin chúc clb BB Hà Trì 4 ngày càng phái triển và nâng cao tinh thần giao lưu, đoàn kết.

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Dù có tập ở đâu
chăng nữa thì khi nào các anh em gọi em đi đánh bb ở Sới nào em cũng thu xếp để về đánh với các anh em.

Hík~~~~¥¥¥¥¥>>>>>đừng "CỐ QUÁ" mà thành "QUÁ CỐ" đấy LINH " MẶN" ơi!,,,,hík~~~~$$$$

Seu

Trung Sỹ
Hík~~~~¥¥¥¥¥>>>>>đừng "CỐ QUÁ" mà thành "QUÁ CỐ" đấy LINH " MẶN" ơi!,,,,hík~~~~$$$$
Mấy anh chị chém gió với nhau mà em cứ tưởng là đang làm gì............??? Nhưng dù sao e cũng thích ý tưởng đấy. Haha

Seu

Trung Sỹ
mai vào clb chơi seu nhé! a đang muốn mời chú ly trà đá ma khó gập quá.
Mai chắc không được, để ngày kia thì đẹp, trà đá anh pha có thơm có mát như a Minh DC và a Tuấn Tồ gà chọi không thế????????????????

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Mai chắc không được,
để ngày kia thì đẹp, trà đá anh pha có thơm có mát như a Minh DC và a Tuấn Tồ gà chọi không thế????????????????

chú cứ yên s tâm trà đá a pha ngon hơn minhdc và tuấn ồ nhiều. nhưng mà ít người đc thưởng thức lắm đấy, chú cố gắng lên nhé.....!!!!!

Seu

Trung Sỹ
chú cứ yên s tâm trà đá a pha ngon hơn minhdc và tuấn ồ nhiều. nhưng mà ít người đc thưởng thức lắm đấy, chú cố gắng lên nhé.....!!!!!
Thôi em ko dám chém ở box Hà Trì đâu, không hôm nào vào giao lưu mấy pác Hà Trì ghét em không ra chỗ em sửa máy tính nữa thì em thất nghiệp mất. Vào La Khê chào hàng thì gặp ngay ông Tuấn Tồ, nản thật......................

mask2009

Thiếu Uý
Lâu quá rồi ko gặp Tài rồi đấy, thấy nói dạo này đÁNh tôt lắm rồi.
Ông cũng hóm hỉnh như vẻ bề ngoài của mình.

mask2009

Thiếu Uý
Thôi em ko dám chém ở box Hà Trì đâu, không hôm nào vào giao lưu mấy pác Hà Trì ghét em không ra chỗ em sửa máy tính nữa thì em thất nghiệp mất. Vào La Khê chào hàng thì gặp ngay ông Tuấn Tồ, nản thật......................
Chú Hưng nói đúng đấy, có khi phải lập box riêng để a e ngoại đạo vào chém gió mới được.

binh_hatri

Trung Sỹ
E chào a BìNH nhỏ! hôm nay e mới biết Hà Trì có box riêng.
E xin chúc clb BB Hà Trì 4 ngày càng phái triển và nâng cao tinh thần giao lưu, đoàn kết.

Cám ơn Tài nhé!
Chúc Clb La Khê ngày càng hùng mạnh và chúc quán bia của Tài ngày càng đông khách!
(Quán lấy tên là 3B QUÁN - BIA BÓNG BÀN cũng hợp chứ hả)BiaBia

Bình luận từ Facebook