Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

mask2009

Thiếu Uý
Anh Linh chấp chị 2 bóng, nhưng bóng anh ấy cơ bản và dễ đánh hơn bóng của em. Chị gặp em chấp chị 4 quả có khi còn chưa thấy bầu trời đâu ấy chứ!
Này này, nói vậy là ý gì đấy??? Nói thế chẲng hóa ra a là gà nướng à, thịt thơm nên vẫn muốn chén hả....
A đang sắp xếp time để chiều nay hẹn các e đây, có gì đầu h chiều a alo là khớp lệnh nhé.

Ruahoguom

Thiếu Uý
A cho Avatar của anh lên đi, em cũng không nhớ nổi anh là ai đâu! Thân em nhiều CLB lắm, nói chung ở Hà Đông mình ít nữ đánh bóng bàn mà, nên em cũng được nhiều các chú, các bác cho làm thành viên ở nhiều CLB, chủ yếu là đến chơi bóng bàn buổi chiều chỗ nọ chỗ kia cho khỏe người anh ạ!
Còn về nick của em thì hơi đặc biệt 1 chút, chứ đâu phải chồng "cắm sừng" gì mình....hehe. Tên đó là do một số anh em ở Thanh Xuân gọi em từ ngày xưa một cách thân mật ấy mà anh.
Nếu chiều nay được em sẽ vào CLB anh chơi nhé! Giao lưu bóng bàn chút xíu...

Một số là một số thế nào cái cô này????????????????
Tên đó là anh đặt có bản quyền đấy nhé!!!

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Này này, nói vậy là ý gì đấy??? Nói thế chẲng hóa ra a là gà nướng à, thịt thơm nên vẫn muốn chén hả....
A đang sắp xếp time để chiều nay hẹn các e đây, có gì đầu h chiều a alo là khớp lệnh nhé.

Bác SInh đà điểu vừa điện cho em bảo chiều đánh trận ở Hà trì 1 . Bác ấy dẫn anh nào vào để giao lưu với em ( em không biết, hỏi bác ấy nói là học trò của bác Thịnh vàng) . Vậy chiều anh hẹn cả thằng Chính vào Hà Trì 1 chơi nhé!

Seu

Trung Sỹ
Chiều nay e bận rồi, hôm nay sinh nhật thằng ku nhà em, chắc về sớm a à, hẹn a sang tuần nhé, a giữ sức khỏe, ăn uống điều độ, đi ngủ sớm, không được chơi game đâu nhé, để béo tốt e thịt mới sướng

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Một số là một số thế nào cái cô này????????????????
Tên đó là anh đặt có bản quyền đấy nhé!!!

Ghớm, chưa gì đã sợ mất bản quyền rùi...em là em quý Anh Hòa lém đó nha....Chiều vào Hà Đông giao lưu không anh? Vào Hà Trì 1, có Anh Linh, Chính người mẫu, Bác Sinh và em. Bác Sinh đặt vitamin gâu gâu rùi ....anh em lâu không gặp nói chuyện tí....Nếu được alo cho em nhé!

mask2009

Thiếu Uý
Chiều nay e bận rồi, hôm nay sinh nhật thằng ku nhà em, chắc về sớm a à, hẹn a sang tuần nhé, a giữ sức khỏe, ăn uống điều độ, đi ngủ sớm, không được chơi game đâu nhé, để béo tốt e thịt mới sướng
Hí hí.
Okie em, thay mặt a e yêu thích banh nhựa chúc mừng sinh nhật thằng cu nhà em.

Seu

Trung Sỹ
Đúng đó Linh à. Chú Sếu là một năm sinh nhật nhiều thằng Ku lắm đó. :eek::eek::eek::eek::eek:
Chúc mừng sinh nhật SẾU CON. :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:
Hôm nay sn thằng ku nhà em thật mà, năm thứ nhất bận sửa nhà nên ko tổ chức sn cho cháu, năm nay định tổ chức tý hehe.Anh Minh vào Hà Trì 4 như ngôi sao ý nhỉ, ngưỡng mộ thế

minhdc

Trung Sỹ
Hôm nay sn thằng ku nhà em thật mà, năm thứ nhất bận sửa nhà nên ko tổ chức sn cho cháu, năm nay định tổ chức tý hehe.Anh Minh vào Hà Trì 4 như ngôi sao ý nhỉ, ngưỡng mộ thế
Ha ha ha, anh chúc mừng rồi mà ... :p:p:p:p:p:p

Hien_Tau

Binh Nhì
Okie ong em, truoc a cung hay vao trong ha tri 4, bua truoc ngoi mai uong quen mat khong lay sdt cua e, dao nay a cung hoi ban, co gi se lien lac voi e sau nhe. Sdt cua anh 0903210589 e luu vao nhe.

Anh Linh ơi, có nhớ em ko lâu lắm rồi anh em ko gặp nhau. Hôm nào vào La Khê giao lưu anh nhé.

mask2009

Thiếu Uý
Anh Linh ơi, có nhớ em ko lâu lắm rồi anh em ko gặp nhau. Hôm nào vào La Khê giao lưu anh nhé.
Nhìn cái nick thì biết ngay mà, sao lại không nhận ra, chỉ tại tuần này bận quá không a đã vào rồi.
Mà thấy nói ở La Khê bão kinh lắm, trình gà non như a vào không chịu nổi đâu.

mask2009

Thiếu Uý
Chào bác Bình Con, xin lỗi vì clb của bác có 2 Bình.
Em nghĩ bác đã mất công lập thớt thì cũng nên chăm sóc cho nó.
Bác là người thường xuyên có mặt ở clb có trận nào hay, clb khác vào giao lưu... bác viết lên để a e còn tiện theo dõi và cổ vũ.
Bác cũng nên thông báo với a e ở clb tham gia comment tại đây, e thấy toàn người ngoài không hay lắm.
Chúc clb của bác tiến bộ.

Seu

Trung Sỹ
Chào bác Bình Con, xin lỗi vì clb của bác có 2 Bình.
Em nghĩ bác đã mất công lập thớt thì cũng nên chăm sóc cho nó.
Bác là người thường xuyên có mặt ở clb có trận nào hay, clb khác vào giao lưu... bác viết lên để a e còn tiện theo dõi và cổ vũ.
Bác cũng nên thông báo với a e ở clb tham gia comment tại đây, e thấy toàn người ngoài không hay lắm.
Chúc clb của bác tiến bộ.
Công nhận mấy pác Hà trì ít vào box của mình quá, người ngoài vào chém gió mà không thấy đâu, Co anh Linh là khách mời danh dự nhiệt tình trả lời thôi.

binh_hatri

Trung Sỹ
Chân thành cám ơn và thành thật xin lỗi ace đã quan tâm đến CLB Hà Trì!
Dạo này bận quá nên không chăm sóc cho box của clb dc. Hôm qua nhận đc tin nhắn của Mask2009, hôm nay vào thấy box của clb được ace hâm nóng, thật cảm kích vô cùng.
Thật lòng với ace, các thành viên clb mình đa số là thích thế giới thực (hàng thật), còn thế giới ảo thì mọi người không thích hoặc ít có đk để thích.hihhihi.
Vậy nên, xin trân trọng kính mời ace vào clb mình chơi, giao lưu.... để cho clb mình có dịp được trực tiếp cám ơn sự quan tâm của ace (clb mình ai cũng thích quan hệ và rất mến khách, ham học hỏi...)
Rất hân hạnh được đón tiếp tại CLB bóng bàn Hà Trì 4!

binh_hatri

Trung Sỹ
Chào Seu!
Clb mình mới thành lập được hơn 1 năm, trình độ gà non nhưng rất hiếu khách. Hôm Seu vào clb mình chơi nhé.
Nhớ chuẩn bị sức khỏe cho tốt.hihi. Khách vào chơi, ai trong clb mình cũng muốn tiếp đấy.

binh_hatri

Trung Sỹ
Chào em Lương!
Clb a biết e lâu rồi nhưng chưa có cơ hội được đón tiếp. Mấy lần bọn a lên La Khê "nộp mạng", nhìn thấy em chơi, bọn a mê lắm. Hôm nào rủ Minh, Seu cùng vào chơi nhé. Thanks!

mask2009

Thiếu Uý
Chào em Lương!
Clb a biết e lâu rồi nhưng chưa có cơ hội được đón tiếp. Mấy lần bọn a lên La Khê "nộp mạng", nhìn thấy em chơi, bọn a mê lắm. Hôm nào rủ Minh, Seu cùng vào chơi nhé. Thanks!
Pác này mê em Luơng rồi, mà bác mê cái gì ..... thế ?

Seu

Trung Sỹ
Chào em Lương!
Hôm tuần trước e cũng có vào clb Hà Trì 4 giao lưu rồi a ah, cũng có giao lưu với mấy anh nhưng chưa biết được tên. Hẹn hôm nào e vào rủ a Linh vào chén luôn cả thể

binh_hatri

Trung Sỹ
Chúc CLB bóng bàn Hà trì ngày càng phát triển
Ngày trước Em có ở Hà Trì mấy năm nhưng khi ấy chưa có bóng bàn...Giờ thấy mọi người thành lập CLB và sinh hoạt sôi nổi thế này thì thật vui quá

Cám ơn tranvietanh nhé! Ở Hà trì bây giờ nhiều clb bóng bàn lắm, khu nào cũng có một clb. Bọn mình là CLB Hà trì 4. Nếu có dịp, mời tranvietanh vào chơi.

Bình luận từ Facebook