Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

minhdc

Trung Sỹ
Hôm nào chị rủ em vào đồ sát Hà Trì nhé chị, tuần này Bx e đi công tác chắc em ko đánh bóng bàn được, hẹn tuần sau nhé Chị
Anh Linh hôm nào gặp lại trận nhé, hôm trước may mắn thắng được a không biết lượt về thì thế nào???
Xuống đó mà bắt nạt người là không ổn đấy nhé. Ở đó mới chơi chỉ có 1 chú ngang anh còn lại tầm cỡ Tài La Khê . Nhưng tinh thần và độ mến khách thì 10 -9 với La Khê thôi !

mask2009

Thiếu Uý
Hôm nào chị rủ em vào đồ sát Hà Trì nhé chị, tuần này Bx e đi công tác chắc em ko đánh bóng bàn được, hẹn tuần sau nhé Chị
Anh Linh hôm nào gặp lại trận nhé, hôm trước may mắn thắng được a không biết lượt về thì thế nào???
Okie em, trậN Sau chắc A vẫN ĐI thôi, a toàn ĐỨng ChặN ĐẨY ChẳNg TậP Tành Gì, vớI Lại Cũng MuốN Gặp LươNg xem từ Ngày ChồNg Con vào Có LêN câN nào KhôNg, mà Sao lấY Cái Nick kỳ Thế, bị ChồNg CắM SừNg ChăNg ???

mask2009

Thiếu Uý
Xuống đó mà bắt nạt người là không ổn đấy nhé. Ở đó mới chơi chỉ có 1 chú ngang anh còn lại tầm cỡ Tài La Khê . Nhưng tinh thần và độ mến khách thì 10 -9 với La Khê thôi !
Cũng Chưa ChắC Là Ăn ngon, nghe nói các ĐạI Gia hạ Trì 4 sắP Sửa Tung TiềN Ra chiêu mộ 1 loạt Các TêN tuổI Top 10 thế GiớI NhưNg hếT Thời Như Timo Boll, MaLin, Vuong Le Can.... hình Như Còn Ký Hợp ĐỒNg Với DHS đỂ SẢn XuấT MặT VợT RiêNg cho vậN ĐỘNg ViêN hà Trì 4...
Vào Đó Là Banh xác RồI.....

Last edited:

mask2009

Thiếu Uý
Mà bác bình chủ thớt đâu roài mà không thấy nhỉ, hay là mải luyện công không để ý đến giang hồ đang điên đảo ??????

Seu

Trung Sỹ
Quan trọng là giao lưu chứ a, dơ dáy của em là thích quan hệ rồi, gặp ai là muốn quan hệ liền

mask2009

Thiếu Uý
Quan trọng là giao lưu chứ a, dơ dáy của em là thích quan hệ rồi, gặp ai là muốn quan hệ liền
Chuẩn không cần chỉnh, chỉnh không còn chuẩn.
Bốn bể là nhà mà em.
Mà a nghe nói chú ăn cả a Hữu cơ à, hay quá, a Hữu cũng có 1 thời gian ngắn tập cho a, ở hà đông a Hữu vẫn là tượng đài bóng bàn.

Seu

Trung Sỹ
Chuẩn không cần chỉnh, chỉnh không còn chuẩn.
Bốn bể là nhà mà em.
Mà a nghe nói chú ăn cả a Hữu cơ à, hay quá, a Hữu cũng có 1 thời gian ngắn tập cho a, ở hà đông a Hữu vẫn là tượng đài bóng bàn.
Uầy, tin giữ đồn xa thế nhỉ hehe????? May mắn thôi a, trận đấu lâm ly nhiều cảm xúc, 2 bên thi thố đôi công ầm ầm, còn lượt về tuần sau ở vườn hoa hà đông có khi lại bị thịt lại

mask2009

Thiếu Uý
Uầy, tin giữ đồn xa thế nhỉ hehe????? May mắn thôi a, trận đấu lâm ly nhiều cảm xúc, 2 bên thi thố đôi công ầm ầm, còn lượt về tuần sau ở vườn hoa hà đông có khi lại bị thịt lại
Hôm nào lượt về báo a đi cổ vũ nhé, không may mắn hoàn toàn đâu, phải có 90% là thực lực, chúc mừng ông em.

mask2009

Thiếu Uý
Chiều nay mấy anh em La Khê đổ bộ vào Hà Tri anh Linh có tham gia được không thế nhỉ????
Trời, chiều nay thì a lại bận mất rồi, tiếc quá.
Em ma vào thì cứ đồng banh +7 là xếp hàng chiến thôi.

Seu

Trung Sỹ
Trời, chiều nay thì a lại bận mất rồi, tiếc quá.
Em ma vào thì cứ đồng banh +7 là xếp hàng chiến thôi.
Vào giao lưu tý thôi a, chiều lại phải về sớm, thấy a Minh bảo mày vào đấy ko được đánh đâu, Đang lo quá a à...Giá có a sắp xếp cho được thì vui

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Chào em Lương, không biết còn nhớ anh không, thấy nói dạo này e tham gia clb la khê phải không, a thì vẫn chưa quên được clb ba la ngày xưa nên chưa gia nhập clb nào.
Bây giờ cho a được mấy trái rồi???

A cho Avatar của anh lên đi, em cũng không nhớ nổi anh là ai đâu! Thân em nhiều CLB lắm, nói chung ở Hà Đông mình ít nữ đánh bóng bàn mà, nên em cũng được nhiều các chú, các bác cho làm thành viên ở nhiều CLB, chủ yếu là đến chơi bóng bàn buổi chiều chỗ nọ chỗ kia cho khỏe người anh ạ!
Còn về nick của em thì hơi đặc biệt 1 chút, chứ đâu phải chồng "cắm sừng" gì mình....hehe. Tên đó là do một số anh em ở Thanh Xuân gọi em từ ngày xưa một cách thân mật ấy mà anh.
Nếu chiều nay được em sẽ vào CLB anh chơi nhé! Giao lưu bóng bàn chút xíu...

tegiacmotsung

Trung Sỹ

Ok em. Cứ giải quyết CV gia đình cho ổn thỏa đi rồi đi chơi cho thoải con gà trống....Chiều nay nếu đến được chị sẽ vào Hà Trì 4 chiến đấu trước....

mask2009

Thiếu Uý
A cho Avatar của anh lên đi, em cũng không nhớ nổi anh là ai đâu! Thân em nhiều CLB lắm, nói chung ở Hà Đông mình ít nữ đánh bóng bàn mà, nên em cũng được nhiều các chú, các bác cho làm thành viên ở nhiều CLB, chủ yếu là đến chơi bóng bàn buổi chiều chỗ nọ chỗ kia cho khỏe người anh ạ!
Còn về nick của em thì hơi đặc biệt 1 chút, chứ đâu phải chồng "cắm sừng" gì mình....hehe. Tên đó là do một số anh em ở Thanh Xuân gọi em từ ngày xưa một cách thân mật ấy mà anh.
Nếu chiều nay được em sẽ vào CLB anh chơi nhé! Giao lưu bóng bàn chút xíu...
A không phải thành viên của hà trì 4 mà e, trước a cũng hay vào đấy nhưng lâu lắm rồi không vào, số của thằng Chính người mẫu đây em: 090 659 66 58 oR 091 329 03 25.
Nó dào này tập luyện cũng đều đánh gần ăn được a rồi.

Seu

Trung Sỹ
Ok em. Cứ giải quyết CV gia đình cho ổn thỏa đi rồi đi chơi cho thoải con gà trống....Chiều nay nếu đến được chị sẽ vào Hà Trì 4 chiến đấu trước....

A không phải thành viên của hà trì 4 mà e, trước a cũng hay vào đấy nhưng lâu lắm rồi không vào, số của thằng Chính người mẫu đây em: 090 659 66 58 oR 091 329 03 25.
Nó dào này tập luyện cũng đều đánh gần ăn được a rồi.
Hôm qua em có vào Hà Trì 4 ngó nghieng chút rồi nhưng hôm đấy các anh La Khê vào đông quá nên cũng chưa giao lưu được nhiều. Hẹn hôm nào đến càn quét sau vậy
Anh Linh à, có lối đi tắt từ cầu đen vào hà trì 4 không???????????

mask2009

Thiếu Uý
Hôm qua em có vào Hà Trì 4 ngó nghieng chút rồi nhưng hôm đấy các anh oLa Khê vào đông quá nên cũng chưa giao lưu được nhiều. Hẹn hôm nào đến càn quét sau vậy
Anh Linh à, có lối đi tắt từ cầu đen vào hà trì 4 không???????????
Có lối tắt nhưng vòng vèo lắm, tốt nhất là e cứ đi theo đường chính.
A có nghe thông tin hôm đó e vào sớm và cũng về sớm.
Chiều nay a vừa hội ngộ với tegiacnhieusung, lâu quá rồi ko gặp nên có nhiều cảm xúc. Biết e bận nên a cũng ko liên lạc với e.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Có lối tắt nhưng vòng vèo lắm, tốt nhất là e cứ đi theo đường chính.
A có nghe thông tin hôm đó e vào sớm và cũng về sớm.
Chiều nay a vừa hội ngộ với tegiacnhieusung, lâu quá rồi ko gặp nên có nhiều cảm xúc. Biết e bận nên a cũng ko liên lạc với e.

Công nhận anh Linh đánh vẫn hay thật. Bố 2 nhóc mà vẫn khỏe ghê....Em phải gặp anh nhiều trận nữa quen quen bóng cố gắng mới chiến thắng được.

Seu

Trung Sỹ
Công nhận anh Linh đánh vẫn hay thật. Bố 2 nhóc mà vẫn khỏe ghê....Em phải gặp anh nhiều trận nữa quen quen bóng cố gắng mới chiến thắng được.
Anh Linh chấp chị mấy, chứ đánh ngang em nghĩ chị khó có cửa, tối như đêm chị Dậu- Tắt Đèn. Em còn đánh ngang lâm ly với a Linh

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Anh Linh chấp chị mấy, chứ đánh ngang em nghĩ chị khó có cửa, tối như đêm chị Dậu- Tắt Đèn. Em còn đánh ngang lâm ly với a Linh

Anh Linh chấp chị 2 bóng, nhưng bóng anh ấy cơ bản và dễ đánh hơn bóng của em. Chị gặp em chấp chị 4 quả có khi còn chưa thấy bầu trời đâu ấy chứ!

Bình luận từ Facebook