Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

binh_hatri

Trung Sỹ
Chào tất cả ace nhé!
Biết có box của clb Hà trì lâu rồi, hôm nay mới có đk lên chào ace được. Chúc tất cả ace sức khỏe, hạnh phúc, đánh bóng bàn ngày càng hay, làm ăn ngày càng giỏi!
Chúc các clb bóng bàn ngày càng phát triển!

Chào mừng một thành viên mới của box! Thi thoảng lên chém gió cho vui a Long ạ

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Cám ơn đã có lời
mời, nhất định là thế rồi, mà phải uống nhiều chén chứ BiaBiaBia

ồ đc tưởng j chứ cái món nhiều " CHÉN " thì đúng là khoái khẩu của ae la khê bọn "Tui" rùi...!!. hì hì hì... " nhất định thế nhé..!!!"

Seu

Trung Sỹ
Ngoài sửa máy tính ra, chú SEU còn kinh doanh trà đá nhé, tiện đây thông báo để anh em ủng hộ.
xin chân thành cám ơn.

Ac ac.e kinh doanh trà đá hồi nào đâu bác.cái quán đấy của a Minh la khê mà.lão ta pha trà đá dị lắm.đúng la co gen di truyền pha trà đá.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
tegiacmotsung dạo này ko thấy họp báo ở La khê nhỉ ....... Mấy bác bão số 8 đang hỏi thăm đó .

Cảm ơn các bác đã quan tâm và hỏi thăm em. Đợt này em cũng hơi bận chút nên không có thời gian vào chém lém. Các a: Spy, LLTT, TS7 ah, hum nào em lên Bách Khoa đánh giao lưu với các anh nhé, có người tự nguyện dẫn em đi đấy. Còn anh Phthtu25: Lại hum nào em và các anh em kéo vào CLB Hữu Nghị chiến nhé! e chắc đấy!!!

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Hôm qua anh vừa gặp chú Hải ở HT 1, chắc là không có trận e vs bác Sinh chiến với cô Thái và ..., không biết có uẩn khúc gì không ?
Cám ơn em đã động viên, để làm cho chị em chơi với mình mà sướng là phải cố gắng rồi:confused::confused::confused:

Có quan trọng gì đâu anh! Đánh hay không đánh thì cũng là giao lưu xong đi uống và măm cái gì đó...xong lại nhà ai người ấy về, chắc chả có uẩn khúc gì đâu. Em và Bác Sinh vô tư mà.... Chiều nếu rảnh bóng bàn nhé A.Linh.

Drhongson

Đại Tá
Cảm ơn các bác đã quan tâm và hỏi thăm em. Đợt này em cũng hơi bận chút nên không có thời gian vào chém lém. Các a: Spy, LLTT, TS7 ah, hum nào em lên Bách Khoa đánh giao lưu với các anh nhé, có người tự nguyện dẫn em đi đấy. Còn anh Phthtu25: Lại hum nào em và các anh em kéo vào CLB Hữu Nghị chiến nhé! e chắc đấy!!!

Anh cũng đang muốn gặp em để thanh lý cái vụ lẫn quần bướm của em với anh. Vụ này chỉ anh em mình biết với nhau thôi nhé.

Seu

Trung Sỹ
Anh cũng đang muốn gặp em để thanh lý cái vụ lẫn quần bướm của em với anh. Vụ này chỉ anh em mình biết với nhau thôi nhé.
Anh Spy lại xuất hiện trong Box Hà Trì, các anh chị Hà Tri cẩn thận nhé. Bão sắp về La Khê rồi đấy, chắc cũng có ảnh hưởng của tâm bão rồi

tegiacmotsung

Trung Sỹ

Hehe. A dịch đúng nghĩa quá. butterfly = bướm thật. Mai em sắm áo "bướm", anh sắm áo "bird" nhé! Cho đủ bộ...Và chắc anh em mình còn gặp nhau nhìu ...

Seu

Trung Sỹ
Hehe. A dịch đúng nghĩa quá. butterfly = bướm thật. Mai em sắm áo "bướm", anh sắm áo "bird" nhé! Cho đủ bộ...Và chắc anh em mình còn gặp nhau nhìu ...
Bà chị bây giờ đánh gai hay đánh mút thế. Hôm nào nhớ hẹn em rủ đi giao lưu nhé

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Bà chị bây giờ đánh gai hay đánh mút thế. Hôm nào nhớ hẹn em rủ đi giao lưu nhé

Chị lại chuyển sang mút, đợi mấy hum nữa mới đánh gai trở lại. Ok. Vụ giao lưu đó em phải đánh hết tay đó, em chấp được 4 quả, k được đánh mang tính giao lưu đâu nhé!

tunglakhe

Binh Nhất
Chị lại chuyển sang mút, đợi mấy hum nữa mới đánh gai trở lại. Ok. Vụ giao lưu đó em phải đánh hết tay đó, em chấp được 4 quả, k được đánh mang tính giao lưu đâu nhé!

lâu lắm ko găp tegiacmotsung hjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

mask2009

Thiếu Uý
Có quan trọng gì đâu anh! Đánh hay không đánh thì cũng là giao lưu xong đi uống và măm cái gì đó...xong lại nhà ai người ấy về, chắc chả có uẩn khúc gì đâu. Em và Bác Sinh vô tư mà.... Chiều nếu rảnh bóng bàn nhé A.Linh.
Híc, bận quá trời luôn e, chiều ko dc đánh mà ngơ ngẩn cả người, đành vào đây chút nỗi niềm thôi.

binh_hatri

Trung Sỹ
Anh Spy lại xuất hiện trong Box Hà Trì, các anh chị Hà Tri cẩn thận nhé. Bão sắp về La Khê rồi đấy, chắc cũng có ảnh hưởng của tâm bão rồi

Thấy các cao thủ xuất hiện tại box Hà Trì, a e Hà Trì cảm động quá!
Thấy La Khê "bị" đón hết Cơn bão số 7 rồi đến Cơn bão số 8 mà a e Hà Trì thấy hào hứng lây. Cũng mong trên đường di chuyển tới La Khê, Bão số 8 "quệt" qua Hà Trì một chút, để cho a e Hà Trì được nếm mùi bão.
(P/S: Kinh nghiệm chống bão vẫn còn non kém. A e Hà Trì rất thích "bị" bão đễ tích lũy kinh nghiệm)

Seu

Trung Sỹ
Thấy các cao thủ xuất hiện tại box Hà Trì, a e Hà Trì cảm động quá!
Thấy La Khê "bị" đón hết Cơn bão số 7 rồi đến Cơn bão số 8 mà a e Hà Trì thấy hào hứng lây. Cũng mong trên đường di chuyển tới La Khê, Bão số 8 "quệt" qua Hà Trì một chút, để cho a e Hà Trì được nếm mùi bão.
(P/S: Kinh nghiệm chống bão vẫn còn non kém. A e Hà Trì rất thích "bị" bão đễ tích lũy kinh nghiệm)
Để sang tuần em bố trí vào chiến xem nhân dân Hà trì chịu được bão đến thế nào??????????????

Bình luận từ Facebook