Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

binh_hatri

Trung Sỹ
Mấy anh chị chém gió với nhau mà em cứ tưởng là đang làm gì............??? Nhưng dù sao e cũng thích ý tưởng đấy. Haha

Thôi em ko dám chém ở box Hà Trì đâu, không hôm nào vào giao lưu mấy pác Hà Trì ghét em không ra chỗ em sửa máy tính nữa thì em thất nghiệp mất. Vào La Khê chào hàng thì gặp ngay ông Tuấn Tồ, nản thật......................

Hôm qua tegiacmotsung và chú Sinh đà điểu vào Hà trì 4 chơi, không thấy Seu vào?
Cứ chém gió thoải mái đi Seu a. Sửa máy tính qua chỗ chú e là gần nhất rồi. Không sửa ở đó thì sửa ở đâu nữa............

mask2009

Thiếu Uý
Hôm qua tegiacmotsung và chú Sinh đà điểu vào Hà trì 4 chơi, không thấy Seu vào?
Cứ chém gió thoải mái đi Seu a. Sửa máy tính qua chỗ chú e là gần nhất rồi. Không sửa ở đó thì sửa ở đâu nữa............
Chiều Qua e bận quá, ko đưa Lương vào được, may quá có bác Sinh, hôm qua a có đánh trận nào với Lương ko? Đánh với cô này phải đeo kính đen vào ko là hỏng mắt đấy.

binh_hatri

Trung Sỹ
Chiều Qua e bận quá, ko đưa Lương vào được, may quá có bác Sinh, hôm qua a có đánh trận nào với Lương ko? Đánh với cô này phải đeo kính đen vào ko là hỏng mắt đấy.

Có được một trận.
Thế mà không bảo mình trước để mang kính đen đi. Thảo nào Lương bỏ 2, 3 mấy a e Hà trì thua te tua.hix
Lương oánh hay quá, 5, 6 trận mà không thấy mệt.hihi

binh_hatri

Trung Sỹ

Thấy chú Sinh nói hôm nào Chú Sinh+Lương+Linh đi đánh một trận đồng đội trên clb gần Vũ Trọng Phụng hả. Hôm nào đi alo minh đi cổ vũ nhé

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Lâu quá rồi ko gặp Tài rồi đấy, thấy nói dạo này đÁNh tôt lắm rồi.
Ông cũng hóm hỉnh như vẻ bề ngoài của mình.

vẫn còn nhớ tôi ah! hì cảm ơn nhé!
hôm nào vào la khê chơi nhé! ae gập nhau giao lưu tôi xin ông "thất" bóng làm 5bia cho vui nhỉ?

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Cám ơn Tài nhé!
Chúc Clb La Khê ngày càng hùng mạnh và chúc quán bia của Tài ngày càng đông khách!
(Quán lấy tên là 3B QUÁN - BIA BÓNG BÀN cũng hợp chứ hả)BiaBia

Vâng e cảm ơn a "BÌNH" nhiều.!
mấy hôm nữa e chuyển sang bán Lẩu các loại rồi. hôm đấy các bác vào ủng hộ cho e nhé! còn BIA thì e xin đc hen các bác vào mùa hè tới nhé!
ANH TÀI QUÁN
LẨU-cua đồng +bắp bò+gầu bò

LẨU-bò+gÀ

LẨU-gà chọi.......v.......v

kính mời

mask2009

Thiếu Uý
Thấy chú Sinh nói hôm nào Chú Sinh+Lương+Linh đi đánh một trận đồng đội trên clb gần Vũ Trọng Phụng hả. Hôm nào đi alo minh đi cổ vũ nhé
Cứ hẹn xuất đấy chứ, nhưng hết người này đến người kia bận, đã đi được đâu anh.
anh đánh với Luơng thua là phải, có nhìn được bóng đâu, hỏi thật là khi chiến bác tập trung nhìn cái gì vậy ??????

mask2009

Thiếu Uý
vẫn còn nhớ tôi ah! hì cảm ơn nhé!
hôm nào vào la khê chơi nhé! ae gập nhau giao lưu tôi xin ông "thất" bóng làm 5bia cho vui nhỉ?
Ẹc, sao chấp được, toàn dơ cơ bản giống nhau ai đánh được thì thắng. thấy nói Tài mở quán nhậu hôm nào phải vào thưởng thức mới được.

mask2009

Thiếu Uý
Ngoài sửa máy tính ra, chú SEU còn kinh doanh trà đá nhé, tiện đây thông báo để anh em ủng hộ.
xin chân thành cám ơn.

binh_hatri

Trung Sỹ
Cứ hẹn xuất đấy chứ, nhưng hết người này đến người kia bận, đã đi được đâu anh.
anh đánh với Luơng thua là phải, có nhìn được bóng đâu, hỏi thật là khi chiến bác tập trung nhìn cái gì vậy ??????

Chẹp, nhìn được bóng đấy chứ, khi chiến mình chỉ tập trung nhìn bóng, không nhìn dc tay. Thua còn thích hơn thắng ấy chứ.khakha

binh_hatri

Trung Sỹ
mấy hôm nữa e chuyển sang bán Lẩu các loại rồi. hôm đấy các bác vào ủng hộ cho e nhé! còn BIA thì e xin đc hen các bác vào mùa hè tới nhé!
ANH TÀI QUÁN

LẨU-bò+gÀ

kính mời

Mát mẻ này mà rượu, lẩu gà chọi, bắp bò thì còn gì bằng các đồng chí nhỉ.suỵt. Sướng quên đường về!

binh_hatri

Trung Sỹ
Ngoài sửa máy tính ra, chú SEU còn kinh doanh trà đá nhé, tiện đây thông báo để anh em ủng hộ.
xin chân thành cám ơn.

Biết Seu sửa máy tính sớm thì mình đỡ vất vả. Thằng 59 Lương Thế Vinh sửa cho mình cái Laptop, nửa tháng rồi chưa xong.ặk

mask2009

Thiếu Uý
ANH TÀI QUÁN

LẨU-bò+gÀ

kính mời
Đề nghị thành viên Tai_LaKhe không quảng bá sản phẩm trong box này, BQT nhắc nhở lần đầu, nếu còn vi phạm sẽ bị BQT sẽ xuống tận quán nhắc nhở và kiểm tra sản phẩm.

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Đề nghị thành viên Tai_LaKhe không quảng bá sản phẩm trong box này, BQT nhắc nhở lần đầu, nếu còn vi phạm sẽ bị BQT sẽ xuống tận quán nhắc nhở và kiểm tra sản phẩm.

Hick! thế này mình càng phải vi phạm thôi để BQT xuống tân nơi kiểm tra mới đc thế mới có cơ hội gặp đc bạn chứ nhỉ????ắk

long_hama

Binh Nhì
Chào tất cả ace nhé!
Biết có box của clb Hà trì lâu rồi, hôm nay mới có đk lên chào ace được. Chúc tất cả ace sức khỏe, hạnh phúc, đánh bóng bàn ngày càng hay, làm ăn ngày càng giỏi!
Chúc các clb bóng bàn ngày càng phát triển!

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Ẹc, sao chấp được, toàn dơ cơ bản giống nhau ai đánh được thì thắng. thấy nói Tài mở quán nhậu hôm nào phải vào thưởng thức mới được.

chân trọng chân trọng hôm nào qua clb la khê giao lưu xong xin đc mời ae về quán của tôi làm vài chén LINH nhé!

Bình luận từ Facebook