Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Anh em box mỗi người cố gắng một chút để tổ chức giải lần này thành công nhé, dù có tranh luận nhưng tất cả đều nhằm đóng góp cho việc tổ chức giải sao cho hợp lý, hợp tình mong anh em đoàn đoàn kết và chăm chỉ tập luyện để giải đấu thành công!!!!! Giải lần này anh Hiệu rất vất vả và mất nhiều công sức nên đề nghị anh em chuẩn bị tinh thần trước, ca 2 trên bàn nhậu phải chúc bia rượu anh Hiệu thật nhiệt tình nhé!!!!!!!!!!!

kirara

Moderator
E có chút ý kiến như thế này ạ.thực chất phân hạng trên diễn đàn thì là do tính điểm có thể nếu vdv thi đấu lâu năm nên cộng điểm.nên e thấy dựa vào tình hình thực lực thực tế để mà nói chứ k nên để ý vào trình độ hiện tại đc phân cấp trong các giải.riêng bản thân e kể cả cho e lên đánh a + cũng đc....tinh thần vui giao lưu học hỏi là chính chứ k phải giải là chủ yếu ^^.sắp xếp sao để cho tất cả mọi ng đều có tâm.lý thoải mái trong giải đấu...e đọc qua các phần góp ý của ae.e thấy mọi ng nên để ý tới a dũng kiara kiên yeuvo.a dũng đã bỏ lâu trình độ tụt đi khá nhiều và kiên cũng vậy trình độ cũng còn quá bt.còn về cả phần a châu giang nữa a ấy đánh b cứng chấp kiên phúc yên 2 quả...tuy ko bắc cầu đc nhưng bt trình độ a kiên cũng chấp đc e lấy 3 quả.các bác cứ suy ra thì sẽ rõ.e xin coa chút ý kiến các bác nhẹ tay.
Ôi, anh cảm động quá, chỉ có chú là hiểu anh thôi, trong cái đội chữ đen hạng B kia nửa năm trở lại đây anh chẳng ăn được ai cả, đến cả thằng em Kiên, thằng em Tú - món ăn ưa thích của mình dạo trước giờ nó cũng không tha cho mình... Tuy nhiên vì anh em nên anh vẫn phải cố gắng thôi.....
Châu Giang mà chú nói có phải thầy giáo dạy bóng bàn ở NTĐ Bách Khoa không nhỉ? nếu mà là anh ấy thì về Giao lưu thôi chứ anh ấy hạng B1 thì ai mà đỡ được....

Binh_Sadieu

Binh Nhì
giai dau nam nay duoc to chuc lan dau tien e cung rat mong se di den thanh cong tot dep.de dat duoc muc dich nhu vay thi cac chu phai sap xep sao cko hop ly'...giai lan nay se co 1so vdv la an so.e mong nhung ai duoc danh gia la cua tren thi hay tap trung thi dau cho tot'...

TrungPY

Binh Nhất
Trái đất đang ngừng quay cả thế giới đang im lặng.1........lắng nghe các anh em vĩnh phúc đang tập trung sôi nổi,mong ngày hội ngộ bóng vàBiaBiaBiathèm Bia

kirara

Moderator
Trái đất đang ngừng quay cả thế giới đang im lặng.1........lắng nghe các anh em vĩnh phúc đang tập trung sôi nổi,mong ngày hội ngộ bóng vàBiaBiaBiathèm Bia
Tu luyện ở đâu mãi mới thấy lên tiếng thế hả anh Trung?

TrungPY

Binh Nhất
Tu luyện ở đâu mãi mới thấy lên tiếng thế hả anh Trung?
nick của anh bị lỗi,Dũng ah theo anh chỉ cần để 3 hạng A,B,C là ổn chia nhiều hạng wa sẽ dễ bị loãng.Mỗi người cố gắng một chút ,quan trọng là mình được giao lưu,học hỏi là chính.Nhưng cũng tránh trường hợp trình wa cao vào đánh sẽ mất đi độ kịch tích ,tạo tâm lý không tốt cho nhiều ae.Đây cũng là một giải phong trào cho ae trong box VP vì vậy tất cả ae cố gắng tâp luyện cả về trình bóng lẫn tâm lý tốt.................một sân chơi nhiều nơi phải:pthèm Bia

yeuvo_216

Thượng Sỹ
em có một số góp ý nhỏ thế này.vì đây cũng là giải đầu tiên box mình tổ chức nên chắc chắn là sẽ có những thiếu xót.nhưng mọi người phải thông cảm cho BTC 1 tí.bởi vì để tổ chức được 1 giải như thế này rất vất vả.còn về vấn đề trình độ thì đúng là rất khó cho a Dũng để có thể xếp một cách hợp lí,trình độ mỗi ng khác nhau.cách đánh của mỗi người đều khác nhau.vì vậy nên kị bóng nhau cũng là điều đương nhiên dễ hiểu thôi.cách phân hạng của a Dũng cũng chỉ mang tính chất tương đối,có nhiều người a đấy còn không biết là ai và trình như thế nào?thì làm sao a đấy có thể biết mà phân hạng.e nghĩ giải này cũng là để cho ae giao lưu,học hỏi.ae đừng đề cao vấn đề giải thưởng quá.quan trọng là ae box mình có thể xích lại gần nhau hơn và làm sao để tổ chức được giải một cách thành công nhất.

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Ô ze...a chỉ dc cái giống e.hihi.dù có tai nạn rủi do bị loại sớm chẳng hạn k gặp đc nhau.thì ae mình ngoài lề góp thêm tí bia cho ae a trung nhé....hị hị

anluongiaobong

Thượng Sỹ
K phải đề cao đâu mà mọi ng ai cũng muốn bản thân có 1 chút tia hi vọng trong giải.hị hị.hơn nữa là cũng muốn có 1 thành tích tốt nhất.vậy thì mỗi ng đành phải cố gắng thêm 1 chút nữa.chạy vượt công suất tí,chẳng hạn bt là 100% vào giải làm cái lên 150 kiểu gì chẳng có ng gục.hihi.mong rằng tất cả các ae có thể giúp cho btc tổ chức giải thành công hơn.

TrungPY

Binh Nhất
Ô ze...a chỉ dc cái giống e.hihi.dù có tai nạn rủi do bị loại sớm chẳng hạn k gặp đc nhau.thì ae mình ngoài lề góp thêm tí bia cho ae a trung nhé....hị hị
ok.anh và chú làm trận 5 bia nha.Bình thường Hưng hỏa châu chắc chấp anh 2,3 bóng nhưng vào trận 0/0 anh vẫn chiến bt .

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Khoảng cách ko xa...e nghĩ là nv e rất thích gặp cửa trên trong giải vì như vậy mới là 1 giải đấu có chất lượng.hơn nữa ae ta đc vui cùng nhau chia sẻ niềm đam mê.tc từ ae khắp mọi nơi đó mới là cái đáng quý....ok a 5 chai vs tinh thần máu lửa a nhóe hehe

hung_taytrai

Binh Nhất
Giai nay cac bac khi thi dau nho mang theo luong kho de an nhe. Voi so luong vdv dong dao nhu tren thi dau xong som chac cung phai den 1h30 chieu chua ke cac tran thach dau giao luu ben le.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Em thế nào cũng được vì là trong BTC nên phải mở lòng mở tai mà nghe 3 phương 4 hướng thôi....
Việc của em, em đã hoàn thành chiếc cúp thành phẩm và anh em không có ý kiến gì thêm nên sẽ giữ nguyên thiết kế......

thuylink

Binh Nhất
Chính xác là con chú Tấn anh ạ, em đã chơi với em nó lần nào đâu? có ng đăng ký cho em ấy trên này hạng B thì em biết vậy thôi....Hix, ai có thông tin gì về em Hiếu này thì cho anh em biết cái.....
Tuấn Vĩnh Tường không có ý kiến gì tức là đồng ý đánh hạng A rồi, 1 tràng pháo tay cho Tuấn Vĩnh Tường nhé, Bình còn lăn tăn gì không em?

//......
A Hiếu con ông Tấn, sinh năm 1984. Khoảng 2 tuần trước đánh với Linh Khai Quang 2 trận thì thua cả 2 (3-1; 3-2). Bóng a Hiếu bây h kém nhiều so với đợt trước rồi anh tohieu_timobol à vì ít đánh. Theo em thì trình B là OK.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Giải lần này quy tụ 51 VDV đủ các hạng........nếu anh em còn lăn tăn về trình của giải thì thế này......
Ngoài đội Hỏa Châu là A (trừ Thương là B) các anh em của VĨnh Phúc đều đánh B tất, còn những người C không có ý kiến gì nên vẫn giữ nguyên.....
Bjo em sẽ làm sơ đồ theo 2 nhánh: trái và phải......chọn nhất, nhì của 2 nhánh vào Bán kết.....Các trận vòng 1, 2,3 đánh 3 séc thắng 2....các trận ở các vòng còn lại đánh 5 séc thắng 3....
Để làm cho giải thêm lung linh sống động: tuannc18081988 thay mặt BTC tổ chức thêm 1 số trận giao lưu sau:
1, tuannc18081988 gặp lekien_123 5 bia
2, Thắng Fanta gặp ????????? (có ai đăng kí không) 5 bia
3, Hưng Hỏa Châu gặp ?????? (có ai đăng kí không) 5 bia
4, Tùng Vĩnh Tường gặp ????? (có ai đăng kí không) 5 bia
5, Nguyễn Lào Cai gặp Dũng kirara 5 bia
==============================
Phân công công việc như sau:
1, Chuẩn bị sân bãi thi đấu (anh Hiệu tohieu_timoboll) - anh Hiệu cử ra cho em 1 tổ thư kí (Tú kmfirecat, Trung PY tổng hợp kết quả giải và các trận giao lưu), 01 kế toán thu chi tiền giải (anh Bình Đồi Son), tổ trọng tài (.......-Lập Thạch, Bình Đồi Son, Hưng Tam Dương, Mạnh Yên Lạc, Cường VĨnh Tường, Trung PY, Thắng Hỏa Châu, thuylink Bình Xuyên)
2, Chuẩn bị bài khai mạc (anh Dũng kirara), VDV lên tuyên thệ Binh_Sadieu
3, Chuẩn bị biên bản thi đấu, sơ đồ thi đấu, lá phiếu bốc thăm (Tuấn Vĩnh Tường)

kmfirecat

Thượng Sỹ
Giải lần này quy tụ 51 VDV đủ các hạng........nếu anh em còn lăn tăn về trình của giải thì thế này......
Ngoài đội Hỏa Châu là A (trừ Thương là B) các anh em của VĨnh Phúc đều đánh B tất, còn những người C không có ý kiến gì nên vẫn giữ nguyên.....
Bjo em sẽ làm sơ đồ theo 2 nhánh: trái và phải......chọn nhất, nhì của 2 nhánh vào Bán kết.....Các trận vòng 1, 2,3 đánh 3 séc thắng 2....các trận ở các vòng còn lại đánh 5 séc thắng 3....
Để làm cho giải thêm lung linh sống động: tuannc18081988 thay mặt BTC tổ chức thêm 1 số trận giao lưu sau:
1, tuannc18081988 gặp lekien_123 5 bia
2, Thắng Fanta gặp ????????? (có ai đăng kí không) 5 bia
3, Hưng Hỏa Châu gặp ?????? (có ai đăng kí không) 5 bia
4, Tùng Vĩnh Tường gặp ????? (có ai đăng kí không) 5 bia
5, Nguyễn Lào Cai gặp Dũng kirara 5 bia
==============================
Phân công công việc như sau:
1, Chuẩn bị sân bãi thi đấu (anh Hiệu tohieu_timoboll) - anh Hiệu cử ra cho em 1 tổ thư kí (Tú kmfirecat, Trung PY tổng hợp kết quả giải và các trận giao lưu), 01 kế toán thu chi tiền giải (anh Bình Đồi Son), tổ trọng tài (.......-Lập Thạch, Bình Đồi Son, Hưng Tam Dương, Mạnh Yên Lạc, Cường VĨnh Tường, Trung PY, Thắng Hỏa Châu, thuylink Bình Xuyên)
2, Chuẩn bị bài khai mạc (anh Dũng kirara), VDV lên tuyên thệ Binh_Sadieu
3, Chuẩn bị biên bản thi đấu, sơ đồ thi đấu, lá phiếu bốc thăm (Tuấn Vĩnh Tường)
Anh đăng ký trận 2 gặp anh Thắng Fanta. Tỷ lệ chấp bóng như đánh giải: Hình như 5 quả hay sao ấy nhỷ. ^^
Mà còn trận anh Trung PY với Trí 5 bia nữa Tuấn ơi!!!!!!!!!!!!!!!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
À còn 2 việc cực kỳ quan trọng nữa...
- 1 là công bố giải cuối cùng: Bác Tình Lập Thạch đã tài trợ giải nhất, nhì, ba....nên anh em mình lo nốt cái giải khuyến khích cụ thể như sau:
Giải nhất: 1.000.000đ
Giải nhì: 600.000đ
Giải ba: 400.000đ
Giải khuyến khích: 200.000đ
Giải VDV triển vọng: 200.000đ
Tổng giải thu về: 51 VDV * 100.000đ/VDV = 5.100.000đ
Chi phí:
- làm cúp =========== 1.000.000đ
- in 6 cờ lưu niệm *50.000đ = 300.000đ
- in 5 cờ giải * 70.000đ ====350.000đ
- 01 giải khuyến khích ===== 200.000đ
- 01 giải triển vọng ======= 200.000đ
Tổng chi tạm thời: 2.050.000đ
Còn lại 3.050.000đ để chi phí ăn uống sinh hoạt, bóng thi đấu, nước, ảnh lưu niệm,...
- 2 là anh Hiệu đón giúp Box 1 thợ ảnh chuyên nghiệp, máy hiện đại khẩu độ rộng để khai mạc xong làm 1 kiểu tập thể in tặng lại cho mỗi đơn vị 1 kiểu (hoặc lấy file mềm về đơn vị nào có tự in)

Bình luận từ Facebook