Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
............ anh th the nao cung dc nhung moi nguoi ko dong y . em dich cho moi nguoi cai tu BOX nghia la gi ha Tu
hic. Em TA gà lém, hình như từ này nó ám chỉ một giới hạn nào đó anh à. A cứ nói với những ai k đồng ý rằng: Mình là thành viên tham gia giải phải tuân thủ qui định của giải. Bình đánh C diễn đàn HN thì k có cớ gì để xuống B đc, đáng lẽ cũng phải hạng A+ là đằng khác, nếu xuống B thì các anh em khác thế nào hở anh! Đơn giản vậy mà mọi người còn không thuận là sao, mong anh cố gắng thuyết phục mọi người!!!!!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Các anh ơi em đồng ý cho Bình xuống đánh B....em gặp bình nhiều rồi....em với Bình là 60/40 các anh ạ (nghiêng về Bình)
Qui định đã đưa ra, và nó rất thực tế, đúng nên phải chấp nhận thôi Tuấn à, giá như Bình đánh D thì anh em còn có thể xem xét ở khía cạnh chủ nhà. Anh Hiệu nên để Bình lên tiếng và chát với anh em trên này. !!!!!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Tuấn có đơn xin lên A đánh kìa Tú....

Em đánh vị trí nào cũng được anh....hôm này đi em còn phải lo nhiều thứ quá..ví như: xe, pháo đưa đoàn đi....đón mọi người ở nhiều điểm....tập trung mọi người....tham gia cùng các anh điều hành giải....chắc em đánh còn không lại C mất .... hiiiiiiiiii nhưng đối thủ nào gặp em mà nói "thôi gặp tuấn Vĩnh Tường rồi!" là em sướng rồi....vì với em đường đến vính quang còn hơi xa các anh ạ......em chỉ máu món này BiaBiaBiaBiaBia cùng anh Dũng, anh Bình và đội OCC chỗ em thôi....heeeeeeeeeeeeeee

kirara

Moderator
Em đánh vị trí nào cũng được anh....hôm này đi em còn phải lo nhiều thứ quá..ví như: xe, pháo đưa đoàn đi....đón mọi người ở nhiều điểm....tập trung mọi người....tham gia cùng các anh điều hành giải....chắc em đánh còn không lại C mất .... hiiiiiiiiii nhưng đối thủ nào gặp em mà nói "thôi gặp tuấn Vĩnh Tường rồi!" là em sướng rồi....vì với em đường đến vính quang còn hơi xa các anh ạ......em chỉ máu món này BiaBiaBiaBiaBia cùng anh Dũng, anh Bình và đội OCC chỗ em thôi....heeeeeeeeeeeeeee

Đánh xong Đoàn mình ra Tuần châu luôn hả Tuấn?
Anh em thông nhất thế nhé, đừng bàn lại nhiều, Anh 10 ngày rồi còn chưa sờ vợt đây, từ hôm ở nhà Tú mà em chết hụt ấy, hehhehehehehehee

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Qui định đã đưa ra, và nó rất thực tế, đúng nên phải chấp nhận thôi Tuấn à, giá như Bình đánh D thì anh em còn có thể xem xét ở khía cạnh chủ nhà. Anh Hiệu nên để Bình lên tiếng và chát với anh em trên này. !!!!!

,,,,,,,,,,, Mọi người giao cho anh cái chức đội trưởng nên anh phải lên tiếng vậy thôi. ae nên ưu tiên người già và trẻ em . chứ cứ như anh thì mang dao mổ gà cũng thịt được voi mà Tú. Ở đây anh muốn nói cái thực tế em ah chứ còn trinh của thăng cháu Bình tầm nào thì Tuấn nó hiểu hơn ai hết ví ae giao lưu nhiều vối nhau rồi. cứ nói đi nói lại mãi anh ngại quá. .Còn có đôi khi ae mình vẫn thit C org mà chú . tếu ngạo giang hồ mà

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Đánh xong Đoàn mình ra Tuần châu luôn hả Tuấn?
Anh em thông nhất thế nhé, đừng bàn lại nhiều, Anh 10 ngày rồi còn chưa sờ vợt đây, từ hôm ở nhà Tú mà em chết hụt ấy, hehhehehehehehee

T7 anh có muốn gặp em không...người ta bảo chết hụt thì sống dai lắm..........thèm Bia

hung_taytrai

Binh Nhất
hic, anh Hiệu ơi, Bình đánh C cho nhà thi đấu Bách Khoa thì làm sao không đủ trình. Anh em đã thống nhất điều lệ thế rồi thì làm sao mà thay đổi đc. Thay đổi là vỡ giải anh à!!!!!
Thống nhất những ai đánh diễn đàn trình độ thấp nhất là D cũng phải cho lên A box VP mà. Ví dụ nếu xếp Bình hạng B thì hạng D diễn đàn lại chấp hạng C diễn đàn 2 bóng à nghe nó không hợp lý đâu bác à. Em nghĩ Bình cũng không thích như vậy đâu.

hung_taytrai

Binh Nhất
CẬP NHẬT DANH SÁCH

A+ chấp A 2 quả
A+ chấp B 3 quả
A+ chấp C 4 quả
Tất cả còn lại như bình thường.....

Đội hình Phúc Yên xin rút Hoàng Hà Hạng A bác nhé hôm đó vdv này có việc bận không tham gia được, bác chốt lại danh sách hộ đội Phúc Yên nhé.

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Hết hôm nay mới chốt danh sách mà Anh, em cho mọi người đăng ký nốt hôm nay...ưu tiên Anh em Vĩnh phúc

Còn việc bốc thăm ae cứ để sáng 16 làm luôn một thể còn làm thứ 7 chắc anh ko đi đươc vì còn lo bàn ghế phông bạt , nhìn qua danh sách anh thấy khá đông nên em thông báo mọi người ai tham gia được nên có mặt sớm chứ muộn quá ko xong đc em ah

kmfirecat

Thượng Sỹ
,,,,,,,,,,, Mọi người giao cho anh cái chức đội trưởng nên anh phải lên tiếng vậy thôi. ae nên ưu tiên người già và trẻ em . chứ cứ như anh thì mang dao mổ gà cũng thịt được voi mà Tú. Ở đây anh muốn nói cái thực tế em ah chứ còn trinh của thăng cháu Bình tầm nào thì Tuấn nó hiểu hơn ai hết ví ae giao lưu nhiều vối nhau rồi. cứ nói đi nói lại mãi anh ngại quá. .Còn có đôi khi ae mình vẫn thit C org mà chú . tếu ngạo giang hồ mà
hic, thôi anh à, C diễn đàn thì phải chấp nhận A, những trường hợp anh nói thuộc vào dạng quí và hiếm a à. a Hiệu là đội trưởng thì nên giải thích cho Bình hiểu, nếu Bình k chấp nhận a để Bình lên tiếng đi.

Last edited:

kmfirecat

Thượng Sỹ
một người vì mọi người, mọi người vì cái chung của giải. Anh mà cứ khăng khăng cho rằng Bình đánh C diễn đàn mà xuống B thì những anh em như Khôi, Hùng Tay Trái, Tùng YL, Trung PY nói gì đây. A Hiệu có cái khó của anh Hiệu, anh khó xử thì để Bình khiếu nại về hạng của mình đi!!!!!!!!!

kirara

Moderator
Còn việc bốc thăm ae cứ để sáng 16 làm luôn một thể còn làm thứ 7 chắc anh ko đi đươc vì còn lo bàn ghế phông bạt , nhìn qua danh sách anh thấy khá đông nên em thông báo mọi người ai tham gia được nên có mặt sớm chứ muộn quá ko xong đc em ah
Anh không qua được thì cử 1 ai đi anh ơi, cn làm thì sẽ mất nhiều thời gian lắm, T7 bốc thăm rồi xếp lịch luôn...

kirara

Moderator
Đội hình Phúc Yên xin rút Hoàng Hà Hạng A bác nhé hôm đó vdv này có việc bận không tham gia được, bác chốt lại danh sách hộ đội Phúc Yên nhé.
Chốt rồi đấy nhé, Đội Phúc yên có mấy tay cơ là bí mật lắm đấy bác nhá....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Mà Khôi đánh D diễn đàn đánh với anh Dũng kirara thua 0-3 vẫn vui vẻ đánh A đó thôi. A em tổ chức giải là để giao lưu cọ sát trao đổi và học hỏi thêm về bóng bàn đồng thời để gắn kết với nhau hơn như anh Bình Đồi Son đã nói. Giải này anh em Bia nhau là chính, mong mọi người cùng thống nhất!!!!!!

Bình luận từ Facebook