Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

Binh_Sadieu

Binh Nhì
B.Tình chủ nhà có ý kiến: các đoàn đến tham gia giải sẽ khai mạc vao lúc 7h05'.khoang 7h30' vào thi đấu.như vậy chúng ta sẽ đủ thoi gian đe thi đấu trong 1ngày.
thời tiết mùa này nóng chúng ta thi đấu sớm là hợp lí..........mong các đoàn đến đúng giờ.......;

Seu

Trung Sỹ
Vậy nhất trí là trừ Hỏa Châu ra còn các anh em khác cho đánh B hết nhỉ?
anh nghĩ Hỏa châu đánh A+ thì chấp B 3 quả thôi, chấp 4 không đánh được đâu, mất cả hay....
mà Nguyễn Lào Cai là ai thế? đánh với a 5 bia hả Tuấn? chấp anh 7 hay 8 quả vậy?
Lại thay đổi hả Dũng ơi, chấp 3 quả mệt phết đấy, hôm trước có gặp Bình Sadieu tại diễn đàn có chén ku em 3-1 may mắn giờ chấp 3 thì sợ ko còn đường về. Nhưng mà thôi liều tý cho máu trên tinh thần giao lưu học hỏi các dơ bóng Vĩnh Phúc. Hẹn ngày gặp mặt cùng mọi ngườiBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Lại thay đổi hả Dũng ơi, chấp 3 quả mệt phết đấy, hôm trước có gặp Bình Sadieu tại diễn đàn có chén ku em 3-1 may mắn giờ chấp 3 thì sợ ko còn đường về. Nhưng mà thôi liều tý cho máu trên tinh thần giao lưu học hỏi các dơ bóng Vĩnh Phúc. Hẹn ngày gặp mặt cùng mọi ngườiBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

anh Hưng à: đi tập huấn nên tập giáo án nặng 1 tí anh ạ....
Trận giao lưu ngoài giải sẽ tùy anh quyết định.....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Không biết mỗi trận đấu thua trên VP mình phong tục, văn hóa thế nào nhỉ e.BiaBiaBia
như mọi khi là 2 bia...nhưng lần này quy tụ nhiều anh tài cho nên làm 5 bia cho nó ngây ngất anh ạ....trong giải không mất bia.....

Last edited:

tuannc18081988

Thượng Sỹ
OK. kiểu này chăc a đánh giao lưu nhiều hơn là đánh giải mà. Hehe. Nóng trong người roài đó

Em có để đội Hỏa Châu đánh giao lưu đấy, càng nhiều càng yêu....em có nhận 2 lời chào đón từ những anh em xa rồi...không cũng học anh tí thôi hôm nào xuống đại bản doanh Hỏa Châu vậy.....lần này nhường anh cho các anh còn lại.......BiaBiaBiaBiaBia

kirara

Moderator
Chào cả nhà, giờ mới đi làm về, hix, còn chưa kịp tắm rửa ăn uống gì, nợ anh em cái bảng xếp hạng khoảng 2 tiếng ^^

kirara

Moderator

Mời cả nhà chém...
A+ chấp B 3
chấp C 5

Last edited:
tất cả anh em nói ít hiểu nhiều sáng chú nhật có mặt tại lập thạch gặp ai thì đánh không quan trọng chuyên thắng thua giao lưu la trên hết thấy nói nhiều như cãi nhau không hay tí nào mất tinh thần đoàn kết

hung_tamduong

Trung Sỹ
hê. hưng tam dương đây. Hay đó anh ơi. nhưng sao không đánh ở Vĩnh yên đi. cho gần gựa. đánh ở cung văn hóa ấy. trong đó có đến 4 bàn cơ mà

kirara

Moderator
hê. hưng tam dương đây. Hay đó anh ơi. nhưng sao không đánh ở Vĩnh yên đi. cho gần gựa. đánh ở cung văn hóa ấy. trong đó có đến 4 bàn cơ mà
Thằng em chịu thò cái mặt ra rồi hả? Lần này anh em trên Lập Thạch đăng cai em ạ, chú tập luyện tốt nhé, giải này chú là hạt giống số 47 đấy....

hung_tamduong

Trung Sỹ
các trận đánh định thiết kế thế nào. bốc thăm hay tự sắp xếp nhỉ. hôm nay thứ 6 rồi. ngày mai anh chốt danh sách và thiết kế bảng đánh nhá. ý của em là chia bảng và đánh. anh chọn ra mỗi anh em đảnh nhỉnh san sẻ ra các bản. rồi sau đó đi sâu dần dần.

Bình luận từ Facebook