Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Loi xin loi: kinh GUI a hieu cung toan the ae tham gia jai bb Lt mo rong he 2013,duoc Su uu Ai cua toan the ae danh cho lekien123,du ko pai la nguoi cua box nhung ae van danh cho kien 1ve tham du jai lan nay de jao luu hoc hoi cung ae,lekien123 cung hieu dieu do Len du do cong tax xa van co gang ve cho dung hen voi ae,nhung nhan tinh ko bang troi tinh,ko may lekien123 bi mac benh qoai bi VA lekien123 pai kieng rat can than neu ko se Dan den vo sinh vi the lekien123 ko the tham ja jai cua ae VP lan nay dc,kinh mong toan the ae luong Thu Cho viec Chang Ai muon nay,day coi nhu la 1 Loi xin loi ma lekien123 GUI toi toan the ae de dap Lai tam Chan tinh ma ae danh cho lekien123.chao than Ai town the ae.lekien123 tai but

Anh à! tiếc quá...không phải vì anh không tham gia giải mà là vì trận đấu hứa hẹn giữa anh em mình....nhưng không sao anh khỏe em lại tiếp bóng anh....hẹn anh 1 hôm gần nhất có thể ở Lạng Sơn đấy.....heeeeeeeeee.....lên mua chăn về đắp mùa đông......sắp married

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Xin chào mọi người chơi Bb Vĩnh Phuc. Mình tên là Phong ở nhà máy z123 năm nay 38 tuổi, mới học bóng bàn được sáu tháng.Thỉnh thoảng về quê muốn tìm một chỗ chơi mà k biết chỗ nào vậy cho mình hỏi ở Xuân hòa có clb nào chỉ giùm thỉnh thoẢng về quê học hỏi.xin cảm ơn

Em hỏi xuân hòa phúc yên hay xuân hòa lập thạch đó em . nếu ở lập thạch thì em đến TTVH Lập Thạch (nhà thi đấu lập thạch em ah ) hàng ngày bọn anh chơi vào buổi chiều từ 5h em ah

Phongha

Binh Nhì
Em hỏi xuân hòa phúc yên hay xuân hòa lập thạch đó em . nếu ở lập thạch thì em đến TTVH Lập Thạch (nhà thi đấu lập thạch em ah ) hàng ngày bọn anh chơi vào buổi chiều từ 5h em ah

Em ở Xuân hòa phúc yên (quê).Hiện tại em đang ở Bắc ninh. Cảm ơn bAc , khi nào có dịp Len Lập thạch e sẽ ghé thĂm bác

kirara

Moderator
Gia Cát Dự có thưởng đi, anh em nào dự đoán đúng 4 vị trí đứng đầu giải Box Vĩnh Phúc sẽ được 1 phần quà bất ngờ từ BTC...

luuthangctm

Đại Tá
Báo cáo anh em là chiều nay Hỏa Châu nát hàng rồi ah. Chương trình 2 đang diễn ra, khả năng Hưng sếu với Thương gà chắc cũng không chịu nổi mấy nốt ợ. ...,

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Theo như dự kiến 4h chiều nay ae Hỏa Châu có mặt tại lập thạch để giao lưu trước với chủ nhà mặc dù thời tiêt rất là nóng và oi bức nhưng ae vẫn giao lưu nhiệt tình . rất may mắn ae lt được giao lưu trước với ae Hỏa Châu .nếu ko với số VĐV tham gia đông như vậy ngày mai ae lt ko có cơ hội được giao lưu vói ae HC. cho nên ngày mai ae nào may mắn mà bốc thăm vào đội HC thì mới có cơ hội giao lưu. chúc toàn thể ae thi đấu hết mình và cống hiến những pha bóng đẹp. để giải thành công tốt đẹp..

kirara

Moderator
Theo như dự kiến 4h chiều nay ae Hỏa Châu có mặt tại lập thạch để giao lưu trước với chủ nhà mặc dù thời tiêt rất là nóng và oi bức nhưng ae vẫn giao lưu nhiệt tình . rất may mắn ae lt được giao lưu trước với ae Hỏa Châu .nếu ko với số VĐV tham gia đông như vậy ngày mai ae lt ko có cơ hội được giao lưu vói ae HC. cho nên ngày mai ae nào may mắn mà bốc thăm vào đội HC thì mới có cơ hội giao lưu. chúc toàn thể ae thi đấu hết mình và cống hiến những pha bóng đẹp. để giải thành công tốt đẹp..
Chúc anh em LT mai thi đấu tốt, đem cúp về phòng truyền thống ^^

lekien123

Binh Nhất
Nhưng ca nhân mình nhận thấy rằng đây là 1 giải đấu tranh cúp vô địck cá nhân của các huyện voi nhau thi lên để đúng thể thức và quy định của jải tranh cúp vô địch ca nhan.jải như thế này lên tổ chức dãn ra và mang tính danh dự cá nhân cao hon nua cho tung ae để mỗi ae đều cần pải cố gắng hon nua,còn nếu là mang tính tập thể thì ban tổ chúc lên xem lại thể thức thi đấu cho nó họp lý,mỗi 1 lần Tổ chúc sẽ có thêm 1 kinh nghiệm,chúc box vp ngay cang pt va thanh công

Bình luận từ Facebook