Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
mình ít online lắm,có vợ con rùi lên không được thức khuya quá vì nhỡ mất giấc ngủ của cả nhà,chỉ cuối tuần mình mới hay chơi game và online thui,mình vẫn thường xuyên dt nói chuyện cùng anh hiệu mà,có ai dt hay nt gì cho mình đâu.cám ơn bạn đã có nhã ý bạn nhé,mình cũng thích về VP lắm,cái thằng MẶC ÁO KHOÁCH XANH đứng dựa vaod cửa trong ảnh của các bạn hôm VĨNH TƯỜNG đánh giải hôm mồng 6 tết là mình đấy,hôm đấy mình có nhận lời mời của Tuấn và Việt KHÁCH TRỌ sang xem mà

Kiên ah ae trong box bb vp 98% la đã có vợ và có con. vâyl nên lý do đó ko chính đáng đâu

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Mạnh_gai hôm nay đi py thế nào có thịt đc cao thủ nào ko vậy. hôm off ở yên lạc các nhà nhiếp ảnh gia nháy loạn xạ mà ko thấy cái ảnh nào vậy chú. hay chi để dọa thui

lekien123

Binh Nhất
Lâu ko online dạo này chú cũng chém gió kinh thật .tại em ko xác định trình bb của minh thui hôm đầu xuân vùa rùi em cù muôn thách đấu với thằng em Luận ở nhà anh Lịch ,thì anh với noi vậy thoi con từ trước tới nay bọn anh chưa đánh sản phẩm bao giờ. còn chương trinh off lần này ae trong box vp có ý định tập trung tại lập thạch .thời gian vào ngày cn tuần thứ 3 của tháng 6 em ah neu em có thời gian và điều kiện về giao lưu cung ae trong box vp nhé . hẹn ngày tái ngộ

anh không hiểu ý em rùi,em rủ luận đánh hôm đó đánh là đánh bữa ăn để em có điều kiện ngồi giao lưu cùng các anh và các chú cho gần gũi hơn chứ không phải em đánh tiền mặt a hiểu ko,nếu hôm đó em không làm như thế thì bao giờ em mới có điều kiện ngồi uống rượu với các anh và các chú,vậy mà...thui,anh dạy sao thì em cũng nghe anh mà,kế hoạch của em có sẵn và em đã nc với anh rùi,có gì thay đổi em sẽ dt trực tiếp cho anh.em đi làm đây

Last edited:

manh_gai

Trung Sỹ
Mạnh_gai hôm nay đi py thế nào có thịt đc cao thủ nào ko vậy. hôm off ở yên lạc các nhà nhiếp ảnh gia nháy loạn xạ mà ko thấy cái ảnh nào vậy chú. hay chi để dọa thui
Hôm nay em xuống PY chủ yếu là bị thịt là chính anh à, ở đây các chú các anh toàn là chuyên gia nhể gai thôi, huống hồ gai non như chú, học hỏi được nhiều điều, vui hết mình, càng đi càng thấy mình rõ hơn. Anh Quyết có đến nhưng không chơi vì có lẽ chênh lệch nhiều ko làm anh hứng thú, hơi thoáng sad nhưng đó cũng là động lực, cái gì cũng cần có thời gian anh nhỉ?

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hôm nay em xuống PY chủ yếu là bị thịt là chính anh à, ở đây các chú các anh toàn là chuyên gia nhể gai thôi, huống hồ gai non như chú, học hỏi được nhiều điều, vui hết mình, càng đi càng thấy mình rõ hơn. Anh Quyết có đến nhưng không chơi vì có lẽ chênh lệch nhiều ko làm anh hứng thú, hơi thoáng sad nhưng đó cũng là động lực, cái gì cũng cần có thời gian anh nhỉ?
Ai dám làm anh Mạnh buồn thế, để đấy em thịt cho. A Quyết PY hả, lần off tới để em làm trận 5 bia với anh ý cho. Anh mạnh chi bia cho em oánh nhé. ^^. Bật mí là em nắm đc gót chân asin của anh ý rùi, hôm trước anh Hiệu thắng anh Quyết trận lượt về là do em quân sư đó. ^^

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Ai dám làm anh Mạnh buồn thế, để đấy em thịt cho. A Quyết PY hả, lần off tới để em làm trận 5 bia với anh ý cho. Anh mạnh chi bia cho em oánh nhé. ^^. Bật mí là em nắm đc gót chân asin của anh ý rùi, hôm trước anh Hiệu thắng anh Quyết trận lượt về là do em quân sư đó. ^^

Cám ơn Tú đã quân sư cho anh trận lượt về hôm đó ko có em chỉ đạo kỹ thuật cho anh thì lại đi 1-3 với ah Quyết thui cám ơn nhiều hẹn gặp lại nhé. thân ae

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
anh không hiểu ý em rùi,em rủ luận đánh hôm đó đánh là đánh bữa ăn để em có điều kiện ngồi giao lưu cùng các anh và các chú cho gần gũi hơn chứ không phải em đánh tiền mặt a hiểu ko,nếu hôm đó em không làm như thế thì bao giờ em mới có điều kiện ngồi uống rượu với các anh và các chú,vậy mà...thui,anh dạy sao thì em cũng nghe anh mà,kế hoạch của em có sẵn và em đã nc với anh rùi,có gì thay đổi em sẽ dt trực tiếp cho anh.em đi làm đây

uh vậy thì khi nào về quê vợ thì alo alo cho ah để ah gọi moi người đến ah em mình ngồi lai giai nhé . có gì đâu mà rộn hết cả ràng lên thế.

tohieu_timobol

Thượng Sỹ

Như thế em đã tích lũy dc nhiêu kinh nghiệm đó. phải để mọi người thịt mình đi rồi sau mình thịt lại mơi đau chứ em đừng nản chí . thân nam nhi ae mình phải nằm gai mồng tơi - nếm mật đường . hehehehe

kirara

Moderator
Dạo này Box Vĩnh Phúc mình có thêm nhiều cao thủ Spam nên topic này cứ lên hạng vùn vụt, giờ đã xếp thứ 10 trong các topic hot nhất diễn đàn rồi, hốt hết cả hoảng.....

kirara

Moderator
Trận sắp tới anh với tú đánh 5 bia nhé, Tú chấp anh 2-0-2 nhé, dạo này chú ăn anh rồi, anh không còn cửa đồng banh nữa đâu....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Mấy ngày ngụp lặn với con UAE cad tàng, cứng đơ cả tay...chẳng còn cảm giác chơi bóng nữa....Các anh em comment sôi nổi quá....em góp vài chữ để Box lên top....Anh em nào quý mến em...cứ cho em bóng là em ợ bia ra thôi.....
@Toàn Box: chiều hôm qua, Khôi về quê nghỉ hè chơi bóng, thằng em dạo này tập huấn đánh quá đỉnh luôn anh em ạ, đập cho em ngơ ngẩn luôn, lối đánh bjo 2 càng khủng khiếp....

kirara

Moderator
Mấy ngày ngụp lặn với con UAE cad tàng, cứng đơ cả tay...chẳng còn cảm giác chơi bóng nữa....Các anh em comment sôi nổi quá....em góp vài chữ để Box lên top....Anh em nào quý mến em...cứ cho em bóng là em ợ bia ra thôi.....
@Toàn Box: chiều hôm qua, Khôi về quê nghỉ hè chơi bóng, thằng em dạo này tập huấn đánh quá đỉnh luôn anh em ạ, đập cho em ngơ ngẩn luôn, lối đánh bjo 2 càng khủng khiếp....
Thôi anh trốn đây, kẻo lại bị thằng em Khôi đòi nợ thì khổ...
Tuấn xem tình hình tổ chức giải đồng đội lần Off sắp tới ntn đấy? bên chú có những ai? nếu có Ngọc Anh thì để anh nghỉ, sợ lắm....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Trận sắp tới anh với tú đánh 5 bia nhé, Tú chấp anh 2-0-2 nhé, dạo này chú ăn anh rồi, anh không còn cửa đồng banh nữa đâu....
Oạch em chân đau thế này đánh đấm gì, khéo từ bỏ bóng bàn thui. Mà chân em k đau thì cũng dưới anh 3 quả, anh em mình đánh 5 cái vỏ chai thì em cho anh 2-0-2, đánh 5 chai bia a cho em 3 quả mà đánh 1 két thì anh cho em 5 quả. hờ hờ

kirara

Moderator
Oạch em chân đau thế này đánh đấm gì, khéo từ bỏ bóng bàn thui. Mà chân em k đau thì cũng dưới anh 3 quả, anh em mình đánh 5 cái vỏ chai thì em cho anh 2-0-2, đánh 5 chai bia a cho em 3 quả mà đánh 1 két thì anh cho em 5 quả. hờ hờ
Thôi, anh lạy thím, mau chữa chân cẳng cho nhanh lành để còn đánh giải, cứ nghe đến giải là anh máu lắm, hihi.

kirara

Moderator
Chỉ có thím Trâu thím Dũng thôi anh nhé. Giải này chắc Yên Lạc Vô Địch mất. ^^
Yên Lạc có Tú, có anh Bình Hói, Mạnh Gai thì cửa sáng quá...Nói chung là đội Yên Lạc quá mạnh, ai cũng phải công nhận như vậy, trước khi gặp đội Vĩnh Yên...Haha

kirara

Moderator
Anh em mình phải chơi kiểu này mới xanh chín này, sắp xếp các vđv đánh theo thứ tự trước khi bốc thăm 2 đội gặp nhau, các vđv không biết mình sẽ gặp ai, vì chỉ biết đánh theo số thứ tự trận thôi, thế mới kịch tính...
Ví dụ như Yên lạc mà gặp Vĩnh Yên, đến lượt Kirara Đánh, Yên Lạc cử Tú ra đánh thì coi như bên VY cầm chắc trận thua rồi....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Yên Lạc có Tú, có anh Bình Hói, Mạnh Gai thì cửa sáng quá...Nói chung là đội Yên Lạc quá mạnh, ai cũng phải công nhận như vậy, trước khi gặp đội Vĩnh Yên...Haha
Tình hình giải to thế này Yên Lạc mua cầu thủ ngoại đánh bóng thương hiệu thui. Đang ngã giá nên có thể em k đánh anh Dũng à. Keke

B&B.vp

Binh Nhất
HOT NEWS FROM VTTF
-LAPTHACH PINGPONG OPEN WILL BE HELD ON SUNDAY( 3RD WEEK OF JUNE).
-MR.HIEU (TOHIEU_TIMOBOL) ,LEADER OF LAPTHACH TEAM, SHOULD HAVE EVERYTHING WELL PREPARED TO WELCOME PLAYERS FROM OTHER PLACES
-A TEAM MUST HAVE 4 TO 6 MEMBERS TO JOIN THE MATCH
-REMEMBER: NO DRUG, NO DOPPING, NO MONEY CHALLEGE, and NO FAKE
-ATTITUDE: BE HAPPY TO OTHERS, LOOK UP TO YOUR PARTNER, HAND SHAKING BEFORE AND AFTER A MATCH
-DUNG_KIKARA....SEND SMS OR CALL OTHER MEMBERS IF POSSIBLE(PHONE CARD WILL BE SPONSORED BY.......BY.....BY.....TUANNC1988)
FOR MORE INFORMATION PLEASE VISIT HTTP/VTTF.BB.PP.TT.ORG
OR SMS : BONGBANTHANG6_TO 19000019

Bình luận từ Facebook