Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kirara

Moderator
bạn nói chí phải chí phải chí phải,ai chẳng có lúc Nọ lúc Kia pải không,mình pải học tập bạn sau này khi nào mình đấu với cao thủ trên cơ mình làm 1 cốc vào cho nó chếnh choáng nhỡ đâu lại thắng (vì đằng nào chẳng thua), cám ơn bạn !
Không phải mình chuyếnh mà đối phương chuyếnh ấy, haha...
Mình có sở trường là đánh bóng sau khi nhậu, khi đó thắng thua vì trình bóng thì ít mà do trình nhậu thì nhiều...Danh sách nạn nhân của mình sẽ còn nối dài thêm nếu như vừa rồi không có kết luận của bác sỹ là mình bị dạ dày nặng...
Kiên ở đâu thế? mới vào Box à? đã đi giao lưu với anh em box chưa?

kirara

Moderator
Thức khuya thế Dũng, lâu ko gặp dạo này thế nào?
Báo cáo anh Mạnh là em bỏ bóng bàn từ đợt gặp bác gần nhất, nhưng mà đang tập lại chuẩn bị cho giải bóng bàn đồng đội Lập Thạch, hẹn gặp anh ở đó nhé, mà bác đã thay mặt gai mới chưa?

lekien123

Binh Nhất
Lập Thạch nhiều cao thủ thế em? Lekien123 là ai thế? trình bóng chấp anh mấy hả?

mình làm rể lập thạch còn mình ở Lạng sơn cơ,1 năm chỉ về quê vợ được 2 lần thui.năm ngoái mình đánh B ở LS,tháng 4 rùi mình lên đánh A rùi,các anh ở Lập thạch biết mình mà,trình Gà thui.Tuấn Vĩnh tường biết mình đấy

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Lập Thạch nhiều cao thủ thế em? Lekien123 là ai thế? trình bóng chấp anh mấy hả?

chắc phải bỏ a tầm 4,5 bóng a ạ!!!!e cũng chưa nhìn.nhưng mà thấy ăn được trình C của nhà thi đấu Bách Khoa thì k phải vừa.thôi a xin tầm 4 quả cho chắc. :D

kirara

Moderator
mình làm rể lập thạch còn mình ở Lạng sơn cơ,1 năm chỉ về quê vợ được 2 lần thui.năm ngoái mình đánh B ở LS,tháng 4 rùi mình lên đánh A rùi,các anh ở Lập thạch biết mình mà,trình Gà thui.Tuấn Vĩnh tường biết mình đấy
Khi nào rảnh về bố trí giao lưu với các anh em ở Vĩnh Phúc nhé, không giấu gì bạn, mình là A+++ của Vĩnh Phúc đấy, chẳng cứng mà được làm Mod, ở cái Box này không có ai là chưa bị mình thịt, tuy nhiên thi thoảng mình cũng nhường cho các anh em 1,2 trận gọi là để ghi nhận những phấn đấu của anh em....

Last edited:

lekien123

Binh Nhất
Không phải mình chuyếnh mà đối phương chuyếnh ấy, haha...
Mình có sở trường là đánh bóng sau khi nhậu, khi đó thắng thua vì trình bóng thì ít mà do trình nhậu thì nhiều...Danh sách nạn nhân của mình sẽ còn nối dài thêm nếu như vừa rồi không có kết luận của bác sỹ là mình bị dạ dày nặng...
Kiên ở đâu thế? mới vào Box à? đã đi giao lưu với anh em box chưa?

mình 31 tuổi,bạn có sở thích giống mình là nhậu đó,hjhjhj,NAM VO TỬU NHƯ CỜ VÔ PHONG, ảnh hưởng người dân tộc mà bạn(mình gốc Hải Phòng)

manh_gai

Trung Sỹ
Báo cáo anh Mạnh là em bỏ bóng bàn từ đợt gặp bác gần nhất, nhưng mà đang tập lại chuẩn bị cho giải bóng bàn đồng đội Lập Thạch, hẹn gặp anh ở đó nhé, mà bác đã thay mặt gai mới chưa?

Anh đang muốn tạu em mới mà chưa biết chọn cốt nào cho phù hợp, nhờ anh em tư vấn.

kirara

Moderator
chắc phải bỏ a tầm 4,5 bóng a ạ!!!!e cũng chưa nhìn.nhưng mà thấy ăn được trình C của nhà thi đấu Bách Khoa thì k phải vừa.thôi a xin tầm 4 quả cho chắc. :D
ờ, đánh giá như thế này, cùng chấp anh 4 quả, vậy thì 2 Kiên đánh ngang là đẹp!!!

kirara

Moderator
Anh đang muốn tạu em mới mà chưa biết chọn cốt nào cho phù hợp, nhờ anh em tư vấn.
nếu phải giật thì cứ thuần gỗ mà múc cho em, nhưng mà nếu anh k có quả giật thì cốt càng cứng càng tốt, bạt cho nó mất bóng đê...

kirara

Moderator
mình 31 tuổi,bạn có sở thích giống mình là nhậu đó,hjhjhj,NAM VO TỬU NHƯ CỜ VÔ PHONG, ảnh hưởng người dân tộc mà bạn(mình gốc Hải Phòng)
mình 29 tuổi, trước cũng thích nhậu nhưng mà giờ hãi rồi, vì quá nhiều lý do....

lekien123

Binh Nhất

Bình mới thi đấu năm đàu tiên cho NTĐ bách khoa,gọi là mới đầu quân năm đầu tiên mà đã được vào đánh C rùi à,ặc ặc ặc ặc ặc,mua điểm ở đâu thế,admin ko nói jì à.

manh_gai

Trung Sỹ
Đúng rồi bạn ạ,hôm mồng 4 tết mình về quê vợ ở LT ăn tết, rượu chè xong chiều mình vác xác ra nhà văn hóa bị thua Bình 2/3 và tỉ số séc 5 là 13/11,đến chiều hôm 6 tết khi mọi việc đã ổn định mình đã thắng lại 3/1 có 2 séc Bình chỉ lên được 4 quả thui (có anh Hiệu và mọi người cùng xem mà tại sao lại chém gió như thế),nhưng mình vẫn thua anh Hiệu và anh Khang(khakhakha,chắc tại các anh ấy lớn tuổi quá lên mình không dám,mà các anh ấy đánh kinh nghiệm thật đấy,đúng là gừng cang già càng cay,mình đánh 2 trận với anh Khang và anh Hiệu thua cả 2 và đêu là 2/3)hjhjhhj,lần này về phải cố gắng thui.
Chào Kiên, hôm trước lên Lập Thạch được mọi người kể nhiều về Kiên, anh em nói dạo này không thấy Kiên online, liên lạc không được, nhắn tin không hồi âm, chuẩn bị tổ chức giải LT mở rộng làm thế nào để kéo Kiên về, vậy là mình bảo: "để em chém gió thử xem sao", ai dè mới chém nửa đao, cao thủ lại xuât đầu lộ diện rồi, hahaha

manh_gai

Trung Sỹ
nếu phải giật thì cứ thuần gỗ mà múc cho em, nhưng mà nếu anh k có quả giật thì cốt càng cứng càng tốt, bạt cho nó mất bóng đê...

Anh đang tập quả giật, thấy cũng hay hay, cho anh vài gợi ý cốt thuần gỗ, mặt gai dài anh đang đánh là phantom 0012

lekien123

Binh Nhất
anh Hiệu ơi,em nó đánh tiền của bố lên như thế nào cũng được (nhà có điều kiện mà) nhưng em đánh bằng tiền của em làm ra,dù em không thiếu tiền nhưng em không bao giờ vứt tiền vào 1 việc hay 1 chỗ không phải sở trường và cũng chẳng phải là nơi kiếm tiền để sống của mình anh ạ,nếu vui thì đánh 1 hoặc 2 mâm để anh em mình đi ngồi ăn uống giao lưu chứ đánh để đút túi nuôi sống bản thân không phải là sở trường của em anh ạ.anh có ý định off box VP tại LT và có nhã ý mời em thì anh nhắn em 1 câu,ae không đi đâu mà...đâu cả đâu anh ạ.

kirara

Moderator
Anh đang tập quả giật, thấy cũng hay hay, cho anh vài gợi ý cốt thuần gỗ, mặt gai dài anh đang đánh là phantom 0012
Top Speed đi anh, rẻ mà chất, em đã, đang và sẽ mãi dùng nó =)
Hoặc là PG7 cũng được, rẻ mà cực chất, bản to, đánh gai rất thích bản to =))

lekien123

Binh Nhất
Chào Kiên, hôm trước lên Lập Thạch được mọi người kể nhiều về Kiên, anh em nói dạo này không thấy Kiên online, liên lạc không được, nhắn tin không hồi âm, chuẩn bị tổ chức giải LT mở rộng làm thế nào để kéo Kiên về, vậy là mình bảo: "để em chém gió thử xem sao", ai dè mới chém nửa đao, cao thủ lại xuât đầu lộ diện rồi, hahaha

mình ít online lắm,có vợ con rùi lên không được thức khuya quá vì nhỡ mất giấc ngủ của cả nhà,chỉ cuối tuần mình mới hay chơi game và online thui,mình vẫn thường xuyên dt nói chuyện cùng anh hiệu mà,có ai dt hay nt gì cho mình đâu.cám ơn bạn đã có nhã ý bạn nhé,mình cũng thích về VP lắm,cái thằng MẶC ÁO KHOÁCH XANH đứng dựa vaod cửa trong ảnh của các bạn hôm VĨNH TƯỜNG đánh giải hôm mồng 6 tết là mình đấy,hôm đấy mình có nhận lời mời của Tuấn và Việt KHÁCH TRỌ sang xem mà

Last edited:

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
anh Hiệu ơi,em nó đánh tiền của bố lên như thế nào cũng được (nhà có điều kiện mà) nhưng em đánh bằng tiền của em làm ra,dù em không thiếu tiền nhưng em không bao giờ vứt tiền vào 1 việc hay 1 chỗ không phải sở trường và cũng chẳng phải là nơi kiếm tiền để sống của mình anh ạ,nếu vui thì đánh 1 hoặc 2 mâm để anh em mình đi ngồi ăn uống giao lưu chứ đánh để đút túi nuôi sống bản thân không phải là sở trường của em anh ạ.anh có ý định off box VP tại LT và có nhã ý mời em thì anh nhắn em 1 câu,ae không đi đâu mà...đâu cả đâu anh ạ.

Lâu ko online dạo này chú cũng chém gió kinh thật .tại em ko xác định trình bb của minh thui hôm đầu xuân vùa rùi em cù muôn thách đấu với thằng em Luận ở nhà anh Lịch ,thì anh với noi vậy thoi con từ trước tới nay bọn anh chưa đánh sản phẩm bao giờ. còn chương trinh off lần này ae trong box vp có ý định tập trung tại lập thạch .thời gian vào ngày cn tuần thứ 3 của tháng 6 em ah neu em có thời gian và điều kiện về giao lưu cung ae trong box vp nhé . hẹn ngày tái ngộ

Bình luận từ Facebook