Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Chú đưa cái ảnh 1 đôi lên rồi hỏi biết ai đây không? các Đực rựa nhà mình chỉ nhìn mỗi cô bé...Ha ha

Cháu của ah là cháu trai tên cháu nó là Bình còn cô chau gái là cháu nó học cùng trường đánh cũng hay .vừa rồi đôi của cháu nó đạt giải 3 đoi nam nữ giải sinh viên cac trương đại học khu vục hà nội . con cháu nó có về đc ko thì mình ko giám chắc với ae trong box đâu.nếu có mặt cháu gái lần này thì còn ji =.các ae hãy đợi đấy.thân ae kakakaka....

kirara

Moderator
Các anh em xem thế nào cho ý kiến về giải đồng đội sắp tới đi, nếu cần thiết thì chúng ta phân loại các VĐV ra thành từng hạng để tiện chấp, sẽ khiến giải đấu kịch tính hơn, mỗi đội tối thiểu 3 người, tối đa 5 người là ok...

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Các anh em xem thế nào cho ý kiến về giải đồng đội sắp tới đi, nếu cần thiết thì chúng ta phân loại các VĐV ra thành từng hạng để tiện chấp, sẽ khiến giải đấu kịch tính hơn, mỗi đội tối thiểu 3 người, tối đa 5 người là ok...

đội mình như thế có vẻ ổn a nhỉ?????^^ liệu mấy ae mình có được cái giải phong cách k??hay là mấy ae lại nát hàng =))

kirara

Moderator
đội mình như thế có vẻ ổn a nhỉ?????^^ liệu mấy ae mình có được cái giải phong cách k??hay là mấy ae lại nát hàng =))
Lo mỗi chỗ của anh thôi, chứ a Bình thì có phong cách riêng còn các chú thì cứng quá rồi...

kmfirecat

Thượng Sỹ
Phân hạng ra hay đây. Hạng trên chấp hạng dưới 4 quả anh nhé. Hạng trên: Kirara, Kiên yêu vếu, Trí Hà Giang, Tuấn Vĩnh Tường, Ngọc Anh Vĩnh Tường, Trung PY, Tô Hiệu Timobol, .... và các cao thủ khác nữa. Hạng dưới Tú Yên Lạc.

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Phân hạng ra hay đây. Hạng trên chấp hạng dưới 4 quả anh nhé. Hạng trên: Kirara, Kiên yêu vếu, Trí Hà Giang, Tuấn Vĩnh Tường, Ngọc Anh Vĩnh Tường, Trung PY, Tô Hiệu Timobol, .... và các cao thủ khác nữa. Hạng dưới Tú Yên Lạc.

kiên yêu vếu là thằng nào hả a Tú???á à,lại gáy hả??????=))cẩn thận k lại nát hàng.giải này phải phân hạng a ạ!!!ae mình nằm trong hạng 2.hạng 1 theo e là a trungpy,trí hà giang,a hùng,a tuấn,a Dũng.....hạng 1 chấp hạng 2 tầm 2 quả là ok.

kmfirecat

Thượng Sỹ
kiên yêu vếu là thằng nào hả a Tú???á à,lại gáy hả??????=))cẩn thận k lại nát hàng.giải này phải phân hạng a ạ!!!ae mình nằm trong hạng 2.hạng 1 theo e là a trungpy,trí hà giang,a hùng,a tuấn,a Dũng.....hạng 1 chấp hạng 2 tầm 2 quả là ok.
aNH nham. Viết Kiên yêu vợ thành Kiên yêu vếu, mà em ơi yêu vợ thì phải yêu vếu vợ chứ. hihi. Viết Kiên yêu vếu cũng đúng đó chứ!!!!!!

lekien123

Binh Nhất
Hôm qua theo kế hoạch Manh_gai lên Lập Thạch công tác kết hợp giao lưu bóng với câu lạc bộ nhà Văn Hóa huyện Lập Thạch, được các hào thủ đón tiếp chu đáo, nhiệt tình từ sáng tới chiều, mệt nhưng vui, qua đây học hỏi được rất nhiều và nhận thấy csvc ở đây thật tuyệt để tổ chức những giải đấu lớn, nhiều cao thủ rất hay: anh Tohieu_timobol, chú Thạch, chú Tình, anh Tuấn, e Cường, anh Khang, e Thắng và đặc biệt có em Bình con chú Tình đang học ĐH NN0 đánh đội C của NTĐ Bách Khoa tuổi trẻ mà bóng thì không trẻ tẹo nào, nghe nói đã từng thịt Lekien_123 tại Lập Thạch, hình như cặp này chuẩn bị tái đấu, hy vọng cuộc họp tháng 6 này được chiêm ngưỡng trận đấu nảy lửa này.
Xin cảm ơn anh Hiệu và các chú các anh em LT đã đón tiếp chu đáo và cho Manh_gai một buổi giao lưu vui vẻ, bổ ích. Hẹn gặp lại vào tháng 6 tới.
Thời gian theo em tổ chức vào chủ nhật tuần 3 tháng 6 a Hiệu à. Đội Yên Lạc Tú (Đội trưởng), chú Liễu, Bình Hói, Trung YL, Mạnh gai... Tú cố gắng điều trị trấn thương, về tập luyện cho các anh em nhé.

Đúng rồi bạn ạ,hôm mồng 4 tết mình về quê vợ ở LT ăn tết, rượu chè xong chiều mình vác xác ra nhà văn hóa bị thua Bình 2/3 và tỉ số séc 5 là 13/11,đến chiều hôm 6 tết khi mọi việc đã ổn định mình đã thắng lại 3/1 có 2 séc Bình chỉ lên được 4 quả thui (có anh Hiệu và mọi người cùng xem mà tại sao lại chém gió như thế),nhưng mình vẫn thua anh Hiệu và anh Khang(khakhakha,chắc tại các anh ấy lớn tuổi quá lên mình không dám,mà các anh ấy đánh kinh nghiệm thật đấy,đúng là gừng cang già càng cay,mình đánh 2 trận với anh Khang và anh Hiệu thua cả 2 và đêu là 2/3)hjhjhhj,lần này về phải cố gắng thui.

kirara

Moderator
Đúng rồi bạn ạ,hôm mồng 4 tết mình về quê vợ ở LT ăn tết, rượu chè xong chiều mình vác xác ra nhà văn hóa bị thua Bình 2/3 và tỉ số séc 5 là 13/11,đến chiều hôm 6 tết khi mọi việc đã ổn định mình đã thắng lại 3/1 có 2 séc Bình chỉ lên được 4 quả thui (có anh Hiệu và mọi người cùng xem mà tại sao lại chém gió như thế),nhưng mình vẫn thua anh Hiệu và anh Khang(khakhakha,chắc tại các anh ấy lớn tuổi quá lên mình không dám,mà các anh ấy đánh kinh nghiệm thật đấy,đúng là gừng cang già càng cay,mình đánh 2 trận với anh Khang và anh Hiệu thua cả 2 và đêu là 2/3)hjhjhhj,lần này về phải cố gắng thui.
Mình thua người ta dù là 1 trận thôi thì người ta bảo từng thịt mình vẫn là đúng mà bạn? nói chung là đã chơi mấy cái trò đối kháng này thì ai chẳng có lúc thịt người khác và bị người khác thịt...
Quan trọng là chúng ta nên để bị thịt ít thôi, và có bị thịt thì nên để cao thủ thịt, chứ mấy ông thấp thủ mà thịt được cao thủ thì nhớ dai lắm...hehehe (giống tớ đây, đã thịt không ít cao thủ trong lúc chuyếnh choáng đấy)

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Mình thua người ta dù là 1 trận thôi thì người ta bảo từng thịt mình vẫn là đúng mà bạn? nói chung là đã chơi mấy cái trò đối kháng này thì ai chẳng có lúc thịt người khác và bị người khác thịt...
Quan trọng là chúng ta nên để bị thịt ít thôi, và có bị thịt thì nên để cao thủ thịt, chứ mấy ông thấp thủ mà thịt được cao thủ thì nhớ dai lắm...hehehe (giống tớ đây, đã thịt không ít cao thủ trong lúc chuyếnh choáng đấy)

a cứ mơ thịt cao thủ đi.hôm này đánh mà thua thì cứ xác định nát hàng với ae đấy.

kirara

Moderator
Thằng Tú này vừa sướng vừa rên, phang mình như ngóe mà nó kêu mình là cao thủ chấp 3, chấp 4....
Tú ơi bật mí đội hình của Yên Lạc đi để anh sắp xếp đội hình anh cho chú luộc....

lekien123

Binh Nhất

bạn nói chí phải chí phải chí phải,ai chẳng có lúc Nọ lúc Kia pải không,mình pải học tập bạn sau này khi nào mình đấu với cao thủ trên cơ mình làm 1 cốc vào cho nó chếnh choáng nhỡ đâu lại thắng (vì đằng nào chẳng thua), cám ơn bạn !

Bình luận từ Facebook