Xin ý kiến 2 mặt vợt Gold ARC 3 và Palio Aeolus 450

tosiosHD

Đại Tá
Aeolus topshit cảm giác cứng hơn ten, có độ bắn và cắm b nhé, b chơi zlc thì 450 thôi, 475 phải tầm trình a mới phát huy hết đc
Mình trình E,F đánh cả 450 và 475 và cũng cảm thấy khá hài lòng với kỹ thuật của mình. Bạn nói 475 phải trình A mới phá huy được hết, vậy những người trình thấp có nên chơi ko?

tosiosHD

Đại Tá
Không hết mà thấy hài lòng thì vẫn là hài lòng mà!
Như dùng Smart Phone thôi!
Hehe. Em hỏi bác kia thôi mà? Người ta sx ra mút để kết hợp với cốt, để phục vụ 1 lối chơi nào đó...chứ có phải sx mút để cho trình này, trình kia chơi đâu?! Bác nhỉ?

Trainee

Đại Tá
Hehe. Em hỏi bác kia thôi mà? Người ta sx ra mút để kết hợp với cốt, để phục vụ 1 lối chơi nào đó...chứ có phải sx mút để cho trình này, trình kia chơi đâu?! Bác nhỉ?
Chú nói đúng quá là đúng, nhưng cũng chả có gì vênh với ý kiến của bạn kia. Bạn ấy nói tầm trình A mới phát huy hết, chứ không phải là nói dùng cho trình A! ;)
Như anh em mình dùng cốt đắt tiền thôi, cho sướng cái tinh thần là chính.

tosiosHD

Đại Tá
Chú nói đúng quá là đúng, nhưng cũng chả có gì vênh với ý kiến của bạn kia. Bạn ấy nói tầm trình A mới phát huy hết, chứ không phải là nói dùng cho trình A! ;)
Như anh em mình dùng cốt đắt tiền thôi, cho sướng cái tinh thần là chính.
Vâng, e bình luận với bác thôi, chứ có phê phán gì bạn kia đâu! Ở clb e trước đây có mấy ông ngang như cua, bảo thủ vô cùng. Mấy ông ấy cũng quan niệm mua cốt đắt tiền làm gì, ko thể phát huy hết tính năng của nó, cốt đắt tiền chỉ dùng cho cao thủ thôi. Haha. Các ông ấy coi cốt Sjun là chỉ dành cho cao thủ, vì sợ ko phát huy hết tính năng, nên để dành tiền mua Sardius thì chắc là phát huy hết tính năng?!

Mình trình E,F đánh cả 450 và 475 và cũng cảm thấy khá hài lòng với kỹ thuật của mình. Bạn nói 475 phải trình A mới phá huy được hết, vậy những người trình thấp có nên chơi ko?
cảm nhận riêng e thui bác :), trình gà gắn 05 lên sar vẫn ok mà, tùy cảm nhận thôi, vì bác chủ chơi ôm bàn nên e khuyên vậy

Bình luận từ Facebook