VIDEO trận tỉ thí : Lê Quang Yên - Đỗ Trung Kiên vs Đoàn Huy Tuấn - Vũ Thế Thắng

hunghanoi

Super Moderators
Cảm ơn bác nhiều, thơ rất hay. Em thích lối đảo ngữ của bác. Mong có dịp vào Ninh Thuận diện kiến nhà thơ, chơi bóng bàn tại tư gia, ăn đồ biển nhà trồng được và nghe thơ.

TB : hôm qua trong cuộc vui liên hoan Kiên Organ có gửi tới người hâm mộ ca khúc : " Bóng bàn niềm khát vọng say mê". Bài hát "vo" này đã được quay Video và anh Hunghanoi sẽ post lên. Biết bác cũng liệt Singing vào hàng tứ khoái nên BTC tặng riêng bác bài này. Bác chờ nhé.

Mình đang ở Ninh Thuận đây,bầu Huy có nhắn gì với nhà thơ không,biết đâu có cơ hội được gặp nhà thơ !

Drhongson

Đại Tá
Mình đang ở Ninh Thuận đây,bầu Huy có nhắn gì với nhà thơ không,biết đâu có cơ hội được gặp nhà thơ !

Bác lại đã vào trỏng rồi à, có giải gì trong đó không bác ?

Em chưa từng gặp nhà thơ Minh Đức Ninh Thuận nhưng những gì biết trên diễn đàn thì bác là một con người đam mê bậc nhất về bóng bàn sau là đến thơ ca văn nghệ. Bác là một trong những người dẫn đầu phong trào bóng bàn tại địa phương. Hai bác đều là những người đam mê cùng có chung mục đích là làm cho bóng bàn nước nhà phát triển nên gặp được nhau đàm đạo là rất hay. Chắc nhà bác Đức lúc nào cũng có sẵn bia và hải sản.

Em nhờ bác Hùng post bài hát của Kiên organ lên tặng bác Đức nhé. Thanks bác

saigonfc.vn

Đại Uý
Nghe giang hồ nói nhiều là ngoai này giao bóng rất khó- mà đúng là khi xem xong là thấy "hết hồn" luôn. Thấy Lâm gai giao hay rồi giờ thấy các Bác nữa đúng là k biết mình đỡ có nổi không. Cảm ơn nhiều về những trận đánh hay. Hằng gì Bình Ni về tụt mấy kg hiiiii.

LLTT vs Bác Yên giao bóng đẹp hơn rất nhiều hiii

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Lần đầu xem 1 trận đấu bóng còn có lời bình quả là văn hóa và đầy tính chuyên môn cao.Thank bác Hunghanoi,nghe mà e tưởng trên giải chính thống.

ducphubb

Thượng Sỹ

Anh hunghanoi đang ở Ninh Thuận à! mời anh đến nhà chơi số 2 Cao Thắng- Phan Rang- Ninh Thuận, ĐT 0902985751

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cho em hỏi các bác trong clip này đánh ở hạng gì vậy ạ?? Phong cách thi đấu thật là cá tính @@ Bái phục.

Cậu Vũ Thế Thắng trong clip đang đánh hạng B diễn dàn đó bạn. Mình thì k đánh cho đội nào cả, trình thì D non diễn đàn!!!

Drhongson

Đại Tá
Nghe giang hồ nói nhiều là ngoai này giao bóng rất khó- mà đúng là khi xem xong là thấy "hết hồn" luôn. Thấy Lâm gai giao hay rồi giờ thấy các Bác nữa đúng là k biết mình đỡ có nổi không. Cảm ơn nhiều về những trận đánh hay. Hằng gì Bình Ni về tụt mấy kg hiiiii.

LLTT vs Bác Yên giao bóng đẹp hơn rất nhiều hiii

Giao bóng quái dị ngoài này còn phải kể đến Chinh ba tai, Lâm mặt sắt nữa bác ạ. Mấy cái tên này nghe thấy nhiều anh em đã quẳng vợt đi rồi. Bình ni ra Bắc ăn chơi vô độ thế hèn chi sụt vài ký.

hunghanoi

Super Moderators
Bác lại đã vào trỏng rồi à, có giải gì trong đó không bác ?

Em chưa từng gặp nhà thơ Minh Đức Ninh Thuận nhưng những gì biết trên diễn đàn thì bác là một con người đam mê bậc nhất về bóng bàn sau là đến thơ ca văn nghệ. Bác là một trong những người dẫn đầu phong trào bóng bàn tại địa phương. Hai bác đều là những người đam mê cùng có chung mục đích là làm cho bóng bàn nước nhà phát triển nên gặp được nhau đàm đạo là rất hay. Chắc nhà bác Đức lúc nào cũng có sẵn bia và hải sản.

Em nhờ bác Hùng post bài hát của Kiên organ lên tặng bác Đức nhé. Thanks bác

Mình định để video đó kết topic,thấy ý kiến của bầu Huy ý nghĩa quá,mình làm ngay đây và cũng như bầu Huy xin được được tri ân cùng bác Đức !

![video=youtube;v4xNKQBREmE]http://www.youtube.com/watch?v=v4xNKQBREmE[/video]

Đỗ Trung Kiên - Bài Hát BÓNG BÀN

phthtu25

Trung Sỹ
TS7 hôm qua rất xuất sắc làm 2,5 trận. Nếu LLTT đẩy lên đánh chủ lực thì chiến thắng 3-2 sẽ thuộc về dành cho cặp trọng tài quốc gia. Trong trận với Yên trọng tài LLTT đã bật áo quan sống dậy mấy lần, may mà cô còn thương...

TS7 thắng hai trận + 1 trận đôi hay quá nhỉ !

LLTT cũng xuất sắc ko kém, tí nữa thua Bác YÊN Trọng tài với tỉ số may mắn 16-14 .... Xem trận này kinh quá đúng là toàn tí toi nhưng rùi lại chết sống dậy !

Drhongson

Đại Tá
TS7 thắng hai trận + 1 trận đôi hay quá nhỉ !

LLTT cũng xuất sắc ko kém, tí nữa thua Bác YÊN Trọng tài với tỉ số may mắn 16-14 .... Xem trận này kinh quá đúng là toàn tí toi nhưng rùi lại chết sống dậy !

Tuấn hải châu cũng là một tay giao bóng phủi quái nhưng chưa dị bằng 3 người đã kể trên. Nếu gặp spy vẫn có thể cho 2 phát được, tiêc hôm Chim cú Xala chưa tỷ thí.

hunghanoi

Super Moderators
.

TRẬN ĐÔI : LÊ QUANG YÊN - ĐỖ TRUNG KIÊN vs ĐOÀN HUY TUẤN - VŨ THẾ THẮNG

[video=youtube;nKZL8XpF-SQ]http://www.youtube.com/watch?v=nKZL8XpF-SQ[/video]

Yên - Kiên vs Tuấn Thắng (V1)

Bình luận từ Facebook