VIDEO trận tỉ thí : Lê Quang Yên - Đỗ Trung Kiên vs Đoàn Huy Tuấn - Vũ Thế Thắng

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác Hunghanoi để em họp đội làm công tác tư tưởng cho T7 và LLTT đã, dạo này hai cầu thủ này có hiện tượng trần cảm tự kỷ nặng không biết có dám đánh không.

Dạo này em lười tập vì không có đối thủ. Mai bắt đầu tập lại mà đánh trận này thôi bác Huy. Bên em nhận lời rồi bác Hùng nhé.

thangRau

Đại Uý
Nói chung trận này k có nhà cháu tham gia là "hỗ trợ viên" là k thành công đâu.
@LLTT: chú chỉ hay nói xấu a Huy là kh ai bằng, lơ mơ là a Huy cho chú 1 trận 20bia là chú toi đấy

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nói chung trận này k có nhà cháu tham gia là "hỗ trợ viên" là k thành công đâu.
@LLTT: chú chỉ hay nói xấu a Huy là kh ai bằng, lơ mơ là a Huy cho chú 1 trận 20bia là chú toi đấy

LLTT nộp bia cho bác Spy suốt mà bác Thắng. Chiều nay k có trận vòng tròn kiểm tra sức khỏe các thành viên đội GPMB là k được. Anh Spy với chú LLTT xem có khớp chiều nay được k để anh còn chuẩn bị Polyme

Drhongson

Đại Tá
LLTT nộp bia cho bác Spy suốt mà bác Thắng. Chiều nay k có trận vòng tròn kiểm tra sức khỏe các thành viên đội GPMB là k được. Anh Spy với chú LLTT xem có khớp chiều nay được k để anh còn chuẩn bị Polyme

Đúng rồi, chiều nay đội GPMB sẽ họp để củng cố lại đội hình và bàn về kế hoạch trong thời gian tới. Hẹn các chú 5.45 tại Bách Khoa anh sẽ lôi con HR đến.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đúng rồi, chiều nay đội GPMB sẽ họp để củng cố lại đội hình và bàn về kế hoạch trong thời gian tới. Hẹn các chú 5.45 tại Bách Khoa anh sẽ lôi con HR đến.

Còn con nào lôi hết đến đập cho ợ hết lẩu ra.Kiểm tra xem ai đi chủ lực chứ dạo nầye bê chễ lắm.

Drhongson

Đại Tá
.

2 đấu thủ Yên - Kiên đã nhận lời trận lượt về và mong muốn trận đấu sẽ diễn ra trong khoảng thời gian từ 1 - 10/12 tới đây. Mọi quy định và thể thức sẽ như cũ không có gì thay đổi.Xin ý kiến của ông bầu sky và đội bạn !

Chắc bác Hunghanoi đang bận làm nhiệm vụ tại Hải Dương.
Sau khi họp đội bên em không thu xếp được thời gian cho trận đấu này do bị trùng nhiều sự kiện vào đầu tháng 12 nên rất xin lỗi các bác. Hẹn dịp khác sẽ tái ngộ với đội trọng tài quốc gia.
Chúc các bác khoẻ công tác tốt.
Thay mặt đội
Spy

Bình luận từ Facebook