vài lời gửi tới ace TÀU đạo

vietcan

Đại Tá
hơi sai chủ đề một chút mong cac bác thông cảm.e mới dk thành viên.còn chưa cả biết tự lập topic.nhưng đam mê bóng bàn lắm.chẳng là e mê mẩn tàu đạo nên e muôn hỏi các cao thủ.muốn đổi cốt vợt cho hợp tàu đạo quá.mà chăng biết nên đổi sang cai j nữa.mấy hnay ngay nào cũng vài tiếng đồng hồ nghiên cứu mấy e nittaku.lối của e la.giật moi.chơi đc 2 càng.nên thích chọn loại vợt kiểm soát tốt và bám xoáy.tuy nhiên tốc độ cũng ko đc kém quá.các bác giúp e với.thấy mấy thằng bảo e khoảng trình d diễn đàn.xie xie các sư huynh
thực ra là rất nhiều ae có cùng câu hỏi như bác.vậy nên mới cần off bạn à.để gặp gỡ,chia sẻ bạn à.như minh thi đang dùng stiga v1 cacbon fh H3 bh T64

vietcan

Đại Tá
ae TÀU đạo đi đâu hết cả rồi nhỉ.bác dũng vodanh, bác quốc anh, trungsay .....các lão làng của TÀU đạo đâu hết rồi...hichic.kiểu này có khi e bỏ tàu đạo mất thôi

trungsay

Thượng Sỹ
Bỏ thì chẳng bỏ được ông ạ, bác Vodanh thì đã nghỉ hưu, tôi thì bận đi học cả tuần, bác QA thì ít khi vào mạng...bây giờ chỉ tổ chức một buổi test và bàn luận mặt tàu may ra sẽ đông đủ. Nếu ông đứng ra tổ chức, tôi sẽ tài trợ phần mặt vợt để test

vietcan

Đại Tá
Bỏ thì chẳng bỏ được ông ạ, bác Vodanh thì đã nghỉ hưu, tôi thì bận đi học cả tuần, bác QA thì ít khi vào mạng...bây giờ chỉ tổ chức một buổi test và bàn luận mặt tàu may ra sẽ đông đủ. Nếu ông đứng ra tổ chức, tôi sẽ tài trợ phần mặt vợt để test
HOAN NGHÊNH ông..tôi thì tài trợ a e phần sân bãi...mai ranh alo cho nhau trao đổi tí nhé

linh729

Thượng Tá

HOAN NGHÊNH ông..tôi thì tài trợ a e phần sân bãi...mai ranh alo cho nhau trao đổi tí nhé

Các bác lên danh sách ọp ẹp dần đi, mình ở Hưng Yên nhưng cũng xin đăng ký 1 suất.

vietcan

Đại Tá
Các bác lên danh sách ọp ẹp dần đi, mình ở Hưng Yên nhưng cũng xin đăng ký 1 suất.

mình sẽ lên lịch gần nhất tới ae....nhưng hiện giờ thấy ae vắng vẻ buồn hưu bạn ah...bây h cuối thang 11 rồi.mình dự định thang 12 sẽ off buổi đầu nhỉ

linh729

Thượng Tá
hien gio e dang hen ho cac ae vao luc 16H chieu t7 hang tuan day a

Nếu có 1 topic chuyên update các video ghi hình trận đấu của mấy anh em chơi mặt tàu thì hay biết mấy.

Hoặc bạn có thể lập 1 topic, mỗi lần giao lưu cùng anh em giới tàu đạo thì nên ghi lại chút thông tin như tên tuổi, SDT, vũ khí, kỹ thuật đặc trưng.

vietcan

Đại Tá
Nếu có 1 topic chuyên update các video ghi hình trận đấu của mấy anh em chơi mặt tàu thì hay biết mấy.

Hoặc bạn có thể lập 1 topic, mỗi lần giao lưu cùng anh em giới tàu đạo thì nên ghi lại chút thông tin như tên tuổi, SDT, vũ khí, kỹ thuật đặc trưng.
các topic khác của a e mặt tàu đã ghi tên tuổi thông tin vuc khí rồi bác ạ...e lâp toppic này là để a e tàu đạo off mot buổi rồi đưa ra lịch sinh hoat cụ thể rồi từ đó chung ta sẽ làm đc nhiều điêu khác...có thể quay video(cái này e ko có đk),,tổ chức giao lưu....v.v và v.v.....

Piing poong

Thiếu Uý
các topic khác của a e mặt tàu đã ghi tên tuổi thông tin vuc khí rồi bác ạ...e lâp toppic này là để a e tàu đạo off mot buổi rồi đưa ra lịch sinh hoat cụ thể rồi từ đó chung ta sẽ làm đc nhiều điêu khác...có thể quay video(cái này e ko có đk),,tổ chức giao lưu....v.v và v.v.....

Video thì đơn giản thôi mà e. Mấy cái smart phone hoặc máy ảnh mini quay được hết. Để hôm nào a post mấy cái hồi ae tụ họp ở Thái Hà ;)

Bình luận từ Facebook