vài lời gửi tới ace TÀU đạo

vietcan

Đại Tá
kính gửi tới các ace Tàu đạo....Viêtcan với tư cách là chủ nhiệm clb ĐÔNG THÁI và cùng là 1 tín đồ của Tàu đạo(với thâm niên 5 năm sùng bái FH là Tàu đạo,nhưng vẫn chưa khám phá hết cái hay của Tàu, nên lúc này đang chẳng biết mình đúng sai hay dở ra sao)...xin có lời mời tới cả các ace Tàu đạo ( made in Tàu) tới giao lưu tại clb Đông THÁI...ngoài ra Viêtcan cũng có 1 đề nghị chung tới ae Tàu đạo là chúng ta nên có 1 lịch offline để giao lưu học hỏi, khám phá sự tuyệt diệu của Made in Tàu...từ đó chúng ta xây dựng nên 1 bang hội Tàu đạo lớn mạnh và sau đó sẽ đánh chiếm các bang hội khác của .ORG...kính mong sự ủng hộ

chajen_HD

Đại Uý
Ý tưởng quan thuộc mà vẫn hấp dẫn quá,ủng hộ các bác nhiệt thành..
Tiếc quá em ở xa chẳng tham gia được,ở chỗ em chẳng ai chơi mặt Tàu để học hỏi thực tế thêm gì cả.hix

chocgaybanhxe

Binh Nhì
Tàu đạo hay thì hay, nhưng chỉ sợ hay quá lại nghiện. Mà Tàu đạo thì chỉ có nghiện hàng "tuyển" thôi.
Nghiện hoài hàng độc, kiếm chả ra đc thì nghĩ tội thân em quá.
Giờ muốn kiếm em H2 lót xanh hàng tuyển mà chả đc, buồn quá đi là buồn.
Giờ mà Việt Cận hú đc mấy a e "Hội mặt Tàu" ngày xưa đã là xôm lắm rồi.
hề hề ...

vietcan

Đại Tá
vâng ạ..ko biết bác là ai nhưng cùng Tàu đạo là vui roi.chỉ có điều dạo này các cây đa cây đề trong làng bb HN đang có vẻ hết nhiệt huyết rồi nên e muốn cũng rất khó ạ...chỉ cỏ bậc hậu bối như e vân x còn đam mê lên hò hét a e ủng hộ...nhưng có vẻ cũng ít ạ.

thelanqb

Moderator
kính gửi tới các ace Tàu đạo....Viêtcan với tư cách là chủ nhiệm clb ĐÔNG THÁI và cùng là 1 tín đồ của Tàu đạo(với thâm niên 5 năm sùng bái FH là Tàu đạo,nhưng vẫn chưa khám phá hết cái hay của Tàu, nên lúc này đang chẳng biết mình đúng sai hay dở ra sao)...xin có lời mời tới cả các ace Tàu đạo ( made in Tàu) tới giao lưu tại clb Đông THÁI...ngoài ra Viêtcan cũng có 1 đề nghị chung tới ae Tàu đạo là chúng ta nên có 1 lịch offline để giao lưu học hỏi, khám phá sự tuyệt diệu của Made in Tàu...từ đó chúng ta xây dựng nên 1 bang hội Tàu đạo lớn mạnh và sau đó sẽ đánh chiếm các bang hội khác của .ORG...kính mong sự ủng hộ

đúng là tàu đạo có sự ma quái của nó, nên người mới đánh thì rất khó để quen với nó. Các AE tàu đạo nên làm một cuộc họp rồi chia sẻ nhau kinh nghiệm, như thế tàu đạo ngày càng phát triển

traicauvong_bg

Đại Tá
hơi sai chủ đề một chút mong cac bác thông cảm.e mới dk thành viên.còn chưa cả biết tự lập topic.nhưng đam mê bóng bàn lắm.chẳng là e mê mẩn tàu đạo nên e muôn hỏi các cao thủ.muốn đổi cốt vợt cho hợp tàu đạo quá.mà chăng biết nên đổi sang cai j nữa.mấy hnay ngay nào cũng vài tiếng đồng hồ nghiên cứu mấy e nittaku.lối của e la.giật moi.chơi đc 2 càng.nên thích chọn loại vợt kiểm soát tốt và bám xoáy.tuy nhiên tốc độ cũng ko đc kém quá.các bác giúp e với.thấy mấy thằng bảo e khoảng trình d diễn đàn.xie xie các sư huynh

Bình luận từ Facebook