TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP KỸ THUẬT BH H3

Diem_ND

Đại Uý
4. Upload trực tiếp video theo comment

5. Thực hiện liên tục vòng lặp 2 3 4 đến khi hết thời gian.

6. Tổng kết chốt kỹ thuật của buổi tường thuật đó bằng video tổng kết thực hiện tại chỗ.
em thấy rằng như thế này quả Fh của bác từ quả 2,3 bác vào bóng thiếu ma sát mà hơi thiên về lực thành ra bóng chui lưới nhiều.

long thủ

Đại Tá
Em theo chân bác, đánh BH TG2 Neo Market, vẩy trong bàn lên sạch, giật trái trung bàn thì cực dễ vào, xa bàn thì thêm xoáy lái cho nó lượn vào nhìn rất thích :D

Điểm yếu là kê hơi tụt, không giật theo kiểu vỗ được mà phải vào xoáy cổ tay. Tuy nhiên chung quy lại độ chuẩn xác của cú đánh lại cao hơn BH trước của em là Rakza 10 :eek:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em theo chân bác, đánh BH TG2 Neo Market, vẩy trong bàn lên sạch, giật trái trung bàn thì cực dễ vào, xa bàn thì thêm xoáy lái cho nó lượn vào nhìn rất thích :D

Điểm yếu là kê hơi tụt, không giật theo kiểu vỗ được mà phải vào xoáy cổ tay. Tuy nhiên chung quy lại độ chuẩn xác của cú đánh lại cao hơn BH trước của em là Rakza 10 :eek:
Sao lại theo chân được, theo em biết thì trình bác chấp em tầm 6 quả em vẫn cơ dưới mà.

Bác gọi là phát triển lên một đỉnh cao mới ạ

long thủ

Đại Tá
Sao lại theo chân được, theo em biết thì trình bác chấp em tầm 6 quả em vẫn cơ dưới mà.

Bác gọi là phát triển lên một đỉnh cao mới ạ

Ý em là theo chân bác đánh mặt tàu cho BH đó, còn trình độ thì khó nói lắm, chấp bác 6 quả thì em đã lên A chứ chả phải đánh E :rolleyes:

ducnm

Đại Tá
Chú Long tự rớt hạng bản thân à..sao lại đánh E ^^...Mời chú review video của anh phát...a giật khởi động Vis + H8..có gì cho ý kiến chỉnh sửa chút nha..Pm or pọt ở đây cũng được
(Xin phép bác Trạng chú nha)
Ý em là theo chân bác đánh mặt tàu cho BH đó, còn trình độ thì khó nói lắm, chấp bác 6 quả thì em đã lên A chứ chả phải đánh E :rolleyes:

Heo con

Đại Tá
Máy của anh nếu không phải thay đổi cự ly và góc quay thì yên tâm là có thể quay cả hai người cùng chơi được, vì góc quay khá rộng, nếu khó mình sẽ để hẳn trên bàn nhựa cũng được, bọn pingskill 100% là góc quay tĩnh, vấn đề là người bố cục giỏi thì nó sẽ cho góc máy thông minh. Cái này thì anh không biết lắm, vì không chơi ảnh bao giờ
Để góc máy cao 1 xíu, nghiêng 30 độ so với cạnh bàn, đứng cách đuôi bàn 1 khoảng bằng 1,5 chiều dài bàn vậy là sẽ lấy hết được

long thủ

Đại Tá
Chú Long tự rớt hạng bản thân à..sao lại đánh E ^^...Mời chú review video của anh phát...a giật khởi động Vis + H8..có gì cho ý kiến chỉnh sửa chút nha..Pm or pọt ở đây cũng được
(Xin phép bác Trạng chú nha)

giật đẹp đấy chứ anh, nhưng sao tay trái anh khom khom như sợ bị hiếp thế kia =))

Trainee

Đại Tá
mai thử luôn :d
Nếu vẫn không sửa được thì vất quả bóng đi, đỡ lòng bàn tay trái vào cùi tay phải, và cố giữ cho nó không bị tách ra khỏi nhau khi giật, vì mình thấy rơ giật của bác ít quăng tay, giật theo lối gọn đòn, xoay lườn gập khủy nhiều!

club7337

Đại Tá
Bản thân mình coi video của Trang có đôi chút tâm sự. Quả Bh thấy động tác quăng tay chưa ổn định, chưa đạt với những gì mà Trạng nói trên lý thuyết, Với quả Fh thấy còn kém hơn quả bh thì phải, dộng tác giật toàn vắt vai, tăng lực không chuẩn, ma sát cũng vậy đường bóng đi chẳng quả nào giống quả nào, cũng ko giống với lý thuyết luôn. Chỉ thấy động tác lúc nào cũng sờ mặt vợt lau lau thì giống hệt ZJK. Có vài điều tự sự nếu không đúng mong bác Trạng bỏ quá, cáo từ

Heo con

Đại Tá
Bản thân mình coi video của Trang có đôi chút tâm sự. Quả Bh thấy động tác quăng tay chưa ổn định, chưa đạt với những gì mà Trạng nói trên lý thuyết, Với quả Fh thấy còn kém hơn quả bh thì phải, dộng tác giật toàn vắt vai, tăng lực không chuẩn, ma sát cũng vậy đường bóng đi chẳng quả nào giống quả nào, cũng ko giống với lý thuyết luôn. Chỉ thấy động tác lúc nào cũng sờ mặt vợt lau lau thì giống hệt ZJK. Có vài điều tự sự nếu không đúng mong bác Trạng bỏ quá, cáo từ
Chém mạnh tay vào hii, cá nằm trên thớt rồi tha hồ mà chém hahhaa

Bình luận từ Facebook