TƯỜNG THUẬT TRỰC TIẾP KỸ THUẬT BH H3

Tackebong

Trung Uý
Quay cứ quay thôi, mỗi vụ cái quần jum-shjt hơi ngông tí.
Nhiều bác (trong đó có em) nghĩ là mình đánh đẹp lắm, quay clip lại mới thấy đánh xấu tệ.
Bác đánh thế là đẹp rồi :D

VR46

Đại Tá
Phản ứng xấu, em đang tạm dừng quay, nghĩ tí xem mình có ngu quá không đã ạ ?
Ai nói xấu là ko có thẩm mỹ. Chẳng qua là thiếu ít phụ kiện nên chưa xinh thôi. @Trạng .... CÁ manh dạn lên ae ủng hộ. Hjhj

thanglong78

Thượng Tá
Mình xin có nhận xét bác chủ;
- Ăn mặc như thằng hề
- Ăn nói thiếu văn minh
- Kỹ thuật chả ra làm sao: tay,chân,kết hợp sai bét
He..He..chém đi!!!!
Vì nick bạn quá mới và cũng chưa hiểu bạn viết những lời trên nhằm mục đích gì. Tôi và nhiều anh em trên diễn đàn đều hiểu @Trạng .... CÁ là ai và bài viết này chia sẻ những gì... Bạn có thể ko thích tùy bạn, nhưng cách comment của bạn thì khó có thể gây được thiện cảm... Diễn đàn rất rộng, mong bạn tìm thấy sân chơi bổ ích hơn...

dathoang

Thượng Tá
Hì ngu gì bác, thằng nào vô chửi bác mới là thằng ngu, còn góp ý chê hay khen thì ok mà bác, đến Mã Long còn bị LQL nó chửi cho rát cả mặt mừ
A nói LQL thì to quá, đến cả diễn đàn này thằng nào thích thì cũng chê kỹ thuật ML, ZJK được mà.
Thằng nào chê thì có dám post clip lên đây để ae chiêm ngưỡng xem hơn người khác điểm gì mà chê ? :eek:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hqua thấy a Trạng đánh! trái nhìn đơn giản mà rất hiệu quả! so với những ng muốn học trái nhìn thế là thích lắm r :D
Ố, hôm qua tức là CN, thế bác cũng chơi ở Hoàng Sâm à, ai mà em không biết vậy nhỉ ? Thank bác, bác và ae comment làm em tự tin hơn tí, vì mục đích không phải khoe khoang, mà chỉ vì đam mê thôi, muốn giúp đỡ các mem cũng nghiện ngập như mình nhưng không đủ điều kiện đi học thầy, lọ mọ, tốn nhiều thời gian quá, như mình ngày trước, chậm tiến bộ do động tác không chuẩn.

Mục đích của em cũng đơn giản thôi:

1. động tác ít thời gian chuẩn bị nhất vì ae thường thiếu chân, thiếu tay, nên nếu phải chuẩn bị nhiều sẽ khó áp dụng trong trận đấu thật

2. BH Tàu đạo thực ra không khó chơi, dễ chơi và dễ đánh, tất nhiên so với trình lùn như E nhũn thôi, còn cao thì em không biết

Bình luận từ Facebook