Trận đấu của 2 đấu thủ phong trào được mong đợi đã lâu !

tuấn số 7

Thiếu Uý
Không cần lốp léo gì em cũng đứng cửa anh Yên 100k nếu không về kịp BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Nếu 2 côn đồ kia vẫn hung hăng dám để em tầm 3 quả em cũng thịt luôn :cool::cool::cool::cool::cool:

Em chả biết bác này là ai??? Không biết là gái hay trai nhưng bác chả có lập trường gì cả??? Hôm trước bác vừa bảo đôi em và Thắng ủn phải chấp bác Yên và bác Kiên 3-2-3. Hôm nay bác lại bảo đanh ngang bác ở cửa anh Yên 100k. Thật lòng dù em k biết bác là ai nhưng em đoán 99% bác mặc váy- có nghĩa là đàn bà.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Không cần lốp léo gì em cũng đứng cửa anh Yên 100k nếu không về kịp BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Nếu 2 côn đồ kia vẫn hung hăng dám để em tầm 3 quả em cũng thịt luôn :cool::cool::cool::cool::cool:

Mà do em k biết bác là ai nên em cũng xin liều 1 phen, chấp bác 2 viên oánh từ 100 Bia đến 300 Bia để anh em đi uống nếu bác ở Hà Nội. Bác bảo em là côn đồ hung hăng thì em cũng mang tiếng hung hăng 1 thể. Xin bác cho biết quý danh và vào khớp lệnh. Thanks bác!!!

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Bác Ánh dạo này có tinh thần chiến đấu ác đấy,x men đích thực đấy.ae sẽ chiến sau trận này,cơ mà 3 viên e ko dám.

meoluoitmb

Đại Tá
A, cao thủ Hoàng phi hồngiaaiair nhì lứa tuổi thiếu niên toàn quốc). 2 cao thủ chú vừa xem, 1 đến từ Trung Quốc,cái ông nhỏ con ấy, nhà bán xô và chậu. Còn ông to con kia là người Mông Cổ, đang công tác tại mỏ than Hà Lầm nên rất lầm lỳ. ha ha., anh với chú Hồng mà đứng một cặp với nhau thì không những nhất tỉnh Quảng Ninh chứ 2 cao thủ này mình phải cất cỡ 3 trái. Cứ cho họ gọi mình là côn đồ em ạ, côn đồ nhưng không hồ đồ. XÔ.........................................................

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Em chả biết bác này là ai??? Không biết là gái hay trai nhưng bác chả có lập trường gì cả??? Hôm trước bác vừa bảo đôi em và Thắng ủn phải chấp bác Yên và bác Kiên 3-2-3. Hôm nay bác lại bảo đanh ngang bác ở cửa anh Yên 100k. Thật lòng dù em k biết bác là ai nhưng em đoán 99% bác mặc váy- có nghĩa là đàn bà.

Anh đứng cửa ai là việc của anh Tuấn ạ, mặc dù bên cửa anh Yên thua. Anh đã đánh với anh Yên rồi và biết rõ trình của em và LLTT nên nhận xét rất khách quan. Chuyện anh mặc váy hay mặc gì; đàn ông hay đàn bà không cần phải chứng minh.

Tuấn bảo không biết anh, có lẽ trí nhớ của em hơi tồi. Anh không có nhiều tiền để đánh những trận kinh khủng như nên chắc chả dám dù chú chấp anh cao hơn nữa.

Bác Ánh dạo này có tinh thần chiến đấu ác đấy,x men đích thực đấy.ae sẽ chiến sau trận này,cơ mà 3 viên e ko dám.

Anh có đánh thêm chút cũng để cổ vũ động viên tinh thần cho các chú thôi và góp Bia vào đi uống cho vui. Với anh chuyện thắng thua chả có gì to tát cả.

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Qua đọc xong thấy đao kiếm vô tình nên tính cửa lôi đả lôi đài, bác xưa nay sao e vẫn nhớ nhưng chưa trận nào tỷ thí với bác. Hay qua bác viết bài trong tình trạng san ta fe mà bảo e gác bác 3 vậy? thèm Biathèm Biathèm Bia

choctietlon

Super Moderators
Qua đọc xong thấy đao kiếm vô tình nên tính cửa lôi đả lôi đài, bác xưa nay sao e vẫn nhớ nhưng chưa trận nào tỷ thí với bác. Hay qua bác viết bài trong tình trạng san ta fe mà bảo e gác bác 3 vậy? thèm Biathèm Biathèm Bia

Thắng ủn mà gác bác Xuân Ánh 3 viên thì cửa bác Ánh vẫn tối, nhưng có lẽ cũng chẳng thẻ có kèo chấp hơn được. Bia Bia Bia Bia Bia

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Em tưởng ai chứ bác Ánh thì thôi, em k oánh và cũng k dám chấp bác ợ. Hehe.

Chú là Idol của anh về lý anh phải đứng cửa bên chú. Tuy nhiên, anh Yên và Kiên OG chưa chắc đã được nhiều anh em ủng hộ vì ít giao lưu với mọi người trên diễn đàn nên anh sang đó đứng cửa cũng là chuyện thường.

Hôm đó chưa chắc anh đã về HN, nhưng vẫn muốn đứng cửa để anh em cùng vui là BiaBiaBiaBiaBia

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Em tưởng ai chứ bác Ánh thì thôi, em k oánh và cũng k dám chấp bác ợ. Hehe.

Đồng chí Ánh râm đứng cửa anh Yên cho thấy tinh thần xây dựng rất cao đáng hoan nghênh. Hiện tại phái bên đội bạn chưa có nhiều người đứng cửa ( ngoài Spy 20 bia và anh Ánh 10 bia) trong khi LLTT-TS7 có 70 bia rồi. Nếu chú Ánh về được hôm đấy thì ra cổ vũ và làm vài trận ngoài lề động viên đi ( mỗu trận 10 bia):
Xuananh(4-3-4) - Spy
Xuananh (+3) - LLTT
Xuananh (+3) - TS7

Nhân tiện đây thông báo với LLTT và TS7 là HR vừa môi giới được 1 vụ đánh bia với băng nhóm do Dũng sắt vụ cầm đâu tại sới Yên Hoà vào chiều thứ ba tuần tới. Hiện tại đã có 2 kèo HR - Dũng sắt vụn : 30 bia
Spy - Dũng sắt vụn (+2) : chưa biết bao nhiêu
Hôm đó LLTT và TS7 tham dự được thì vui sau đó đi họp đội chuẩn bị cho vụ Thứ bẩy với đội trọng tài quốc gia nhân tiện hưởng lộc Nhắng do HR tài trợ và 20 bia Spy thưởng nguội vụ LLTT thắng Hoà rùa.

Last edited by a moderator:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác Dũng sắt vụn là ai thế bác??? Bao giờ đánh và đánh tại đâu??? Em làm nghề buôn sắt vụn nên bác môi giới gặp anh Dũng sắt vụn 1 trận đi. Đằng nào em chả phải thu mua sắt vụn. À mà chú LLTT nhắc mãi vụ 20 Bia của bác đấy...

meoluoitmb

Đại Tá
nhìn mấy bác này đánh như 2 sát thủ. 1 bác thì xô chậu như trung quốc, 1 bác thì lầm lỳ kinh hoang e nhìn mà phát sợ các hạ ở đâu để e đến solo.

A, cao thủ Hoàng phi hồngiaaiair nhì lứa tuổi thiếu niên toàn quốc). 2 cao thủ chú vừa xem, 1 đến từ Trung Quốc,cái ông nhỏ con ấy, nhà bán xô và chậu. Còn ông to con kia là người Mông Cổ, đang công tác tại mỏ than Hà Lầm nên rất lầm lỳ. ha ha., anh với chú Hồng mà đứng một cặp với nhau thì không những nhất tỉnh Quảng Ninh chứ 2 cao thủ này mình phải cất cỡ 3 trái. Cứ cho họ gọi mình là côn đồ em ạ, côn đồ nhưng không hồ đồ. XÔ................................................ .........

Drhongson

Đại Tá
Bác Dũng sắt vụn là ai thế bác??? Bao giờ đánh và đánh tại đâu??? Em làm nghề buôn sắt vụn nên bác môi giới gặp anh Dũng sắt vụn 1 trận đi. Đằng nào em chả phải thu mua sắt vụn. À mà chú LLTT nhắc mãi vụ 20 Bia của bác đấy...

Chiều thứ ba tuần tới tại sới Thắng bạc Yên hoà. Dũng sắt vụn xuất thân từ sới Cầu giấy làm phó tướng cho Vodanh cuối thập kỷ trước hiện đang làm mưa làm gió tại đây. Trước đây Spy thường chấp 2 viên nay sau 4 năm muốn gặp lại xem tiến bộ đến đâu. TS7 đánh vừa miếng là hay đấy, Dung sắt vụn là một doanh nhân thành đạt nên bia là chuyện nhỏ vấn đề là bao nhiêu thôi. Hôm đó anh em sẽ có trước Nhắng và 20 bia chưa cần bóng lăn.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chiều thứ ba tuần tới tại sới Thắng bạc Yên hoà. Dũng sắt vụn xuất thân từ sới Cầu giấy làm phó tướng cho Vodanh cuối thập kỷ trước hiện đang làm mưa làm gió tại đây. Trước đây Spy thường chấp 2 viên nay sau 4 năm muốn gặp lại xem tiến bộ đến đâu. TS7 đánh vừa miếng là hay đấy, Dung sắt vụn là một doanh nhân thành đạt nên bia là chuyện nhỏ vấn đề là bao nhiêu thôi. Hôm đó anh em sẽ có trước Nhắng và 20 bia chưa cần bóng lăn.

Thôi thì bác cứ môi giới cho em 30 Bia như bác HR là đẹp bác!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đồng chí Ánh râm đứng cửa anh Yên cho thấy tinh thần xây dựng rất cao đáng hoan nghênh. Hiện tại phái bên đội bạn chưa có nhiều người đứng cửa ( ngoài Spy 20 bia và anh Ánh 10 bia) trong khi LLTT-TS7 có 70 bia rồi. Nếu chú Ánh về được hôm đấy thì ra cổ vũ và làm vài trận ngoài lề động viên đi ( mỗu trận 10 bia):
Xuananh(4-3-4) - Spy
Xuananh (+3) - LLTT
Xuananh (+3) - TS7

Nhân tiện đây thông báo với LLTT và TS7 là HR vừa môi giới được 1 vụ đánh bia với băng nhóm do Dũng sắt vụ cầm đâu tại sới Yên Hoà vào chiều thứ ba tuần tới. Hiện tại đã có 2 kèo HR - Dũng sắt vụn : 30 bia
Hôm đó LLTT và TS7 tham dự được thì vui sau đó đi họp đội chuẩn bị cho vụ Thứ bẩy với đội trọng tài quốc gia nhân tiện hưởng lộc Nhắng do HR tài trợ và 20 bia Spy thưởng nguội vụ LLTT thắng Hoà rùa.

Sắt vụn cho gặp Thắng đồng nát mua ngay 20 chục 1 đôi luôn ấy!

thangRau

Đại Uý
Dũng đó cũng lên tay nhiều đó, ngày xưa của dưới Vodanh, dạo này Vodanh đánh trận được trận thua.
Cách đây 3 tháng gì đó, nhà cháu có đến Yên Hòa, thua Dũng 2 bia với tỷ số 1 - 3, chén được vài hảo thủ ở đó cũng mệnh giá 2 bia, hihihi

Drhongson

Đại Tá
Như vậy là sau 24 giờ kể từ thông cáo cuối cùng hai cặp đôi LLTT/TS7 - Kiên/Yên đều không có ý kiến hay kiện cáo gì nên trận đấu sẽ chính thức diễn ra tại sới Bách Khoa vào 5:30 chiều thứ bẩy 28.7.2012 với mệnh giá 100 bia ( cho vào liên hoan cuối trận đấu).

Tình hình đứng cửa của hai đội như sau :

Đứng cửa cặp : LLTT/TS7 :

1. Metrri ( Hưng côn lôn) : 50 bia
2. ThangRau ( Thắng râu ) : 20 bia

Đứng cửa cặp Kiên/Yên :
1. Spy : 20 bia
2. Xuananhcstc ( Xuân Ánh) : 10 bia

Như vậy về cán cân đứng cửa hiện đang có chênh lệnh rất lớn vậy kính mong bà con tiếp tục đứng cửa để ủng hộ cho trận đấu rất hay này.
Trận đấu sẽ được trọng tài quốc tế Hunghanoi quay và post lên diễn đàn để bà con theo dõi.

Xin cảm ơn

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Xuananh(4-3-4) - Spy
Xuananh (+3) - LLTT
Xuananh (+3) - TS7

Đo đỏ, em chưa bàn mà bác Spy đã bàn xong rồi :confused:. Tiếc là hôm nay không đi xem được côn hồ hỗn chiến và hưởng Bia chùa...

Vụ Hr với côn đồ xóm Yên Hòa mới nổi bàn riêng ở topic khác cho khỏi loãng chủ đề!

Last edited:

Bình luận từ Facebook