Trận đấu của 2 đấu thủ phong trào được mong đợi đã lâu !

Drhongson

Đại Tá
Các chú LLTT với T7 cứ bình tĩnh. Trận này bác Hunghanoi đã nói là " vui vẻ nhận lời " rồi cơ mà cớ sao phải lăn tăn. Về thời gian thì từ 25 đến 31/7 vậy mình đề nghị đánh chiều thứ bẩy 28/7 ( 5:30) là hợp lý nhất. Còn về bia thì trên tinh thần vui là chính nên chắc khoảng 50 bia còn nếu hai bên muốn thêm nữa cũng OK. Ngoài ra sẽ còn các Fan đứng cửa cho hai bên và các trận ngoài lề nữa. Hôm nay nếu có trận LLTT-T7-HR với Bạch Mai thì mình sẽ ra bàn thêm vụ này.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sau trận họp tối nay sẽ có câu trả lời chính xác và sớm nhất buổi thi đấu cùng mệnh giá bia sao cho văn hóa lại đẹp trong mắt người xem bác Hunghanoi nha!

Drhongson

Đại Tá
Sau trận họp tối nay sẽ có câu trả lời chính xác và sớm nhất buổi thi đấu cùng mệnh giá bia sao cho văn hóa lại đẹp trong mắt người xem bác Hunghanoi nha!

Đã lâu lắm rồi mới thấy LLTT phát ngôn một cách nhẹ nhàng tình cảm thế này. Cứ như thế này thì có phải là đáng yêu không.

Drhongson

Đại Tá
.

THÔNG CÁO SỐ 3

Như vậy trận tỉ thí giữa các cặp đấu thủ : Yên - Kiên vs Tuấn - Thắng đã được dàn xếp xong !

Thể thức thi đấu : đồng đội 4 trận đơn và 1 trận đôi.

1 - A vs Y

2 - B vs X

3 - AB vs XY

4 - A vs X

5 - B vs Y

ĐỘI NÀO THẮNG 3 TRẬN TRƯỚC LÀ ĐỘI THẮNG CUỘC

Luật áp dụng : Áp dụng luật thi đấu bóng bàn quốc tế,trừ quả giao bóng.

Địa điểm thi đấu : sân Đại học Bách Khoa ( LLTT lo địa điểm này )

THỜI GIAN : bất kỳ ngày nào từ 25/7 đến 1/8 (do đôi Tuấn - Thắng chọn)

Trọng tài : Tô Đức Hòa - Đỗ Xuân Phong

Đặt cược 2 bên (bia) bằng nhau do đôi Tuấn - Thắng ấn định.

Xin ý kiến thống nhất của ông bầu spy và đôi đấu thủ đội bạn !

Phúc đáp thông cáo số 3 của bác Hunghanoi

Tối hôm qua tại nhà hàng bia xôi lạc Ngã Tư Vọng đã diễn ra cuộc họp trù bị cho trận đấu LLTT/TS7 - Yên Kiên sắp tới. Không khí ban đầu hơi buồn một chút vì trrước đó LLTT và TS7 vừa ngã ngựa trước Thắng Fanta trong khuôn khổ trận độ với kíp bác sỹ bệnh viện Bạch Mai may mà có Hangruoi xuất sắc chén trận then chốt giúp đội không phải nhập khoa hồi sức cấp cứu của viện.

Quay trở lại vấn đề chính thì đội đã thống nhất cao các vấn đề cho trận đánh sắp tới :

Thời gian : 5:30 Pm ngày 28/7 ( thứ bẩy tuần sau)
Địa điểm : Nhà thi đấu BÁCH KHOA ( sân bãi đảm bảo biệt lập , có ghế ngồi quạt mát nước nôi đầy đủ, phông nền quay phim tốt- LLTT sẽ dặc trách về sân bãi)
Giải thưởng ( qui ra bia cho vào liên hoan sau trận đấu) : 100 bia

Rất mong được sự chấp thuận của đội trọng tài quốc gia do anh Hunghanoi làm đại diện.
Hôm đó ngoài nhóm trọng tài quốc tế bắt chính trận đấu cũng mong anh Hùng bố trí máy quay Full HD toàn bộ các trận đấu để khán giả ở xa được xem trận này.

Sau khi cả 2 bên đều nhất trí thì sẽ lên danh sách đứng cửa các bên cho thêm phần rôm rả ( hiện nay đã có khoảng 70 bia đứng cửa cặp LLTT-TS7)

Last edited by a moderator:
nhìn mấy bác này đánh như 2 sát thủ. 1 bác thì xô chậu như trung quốc, 1 bác thì lầm lỳ kinh hoang e nhìn mà phát sợ các hạ ở đâu để e đến solo.

hunghanoi

Super Moderators
Mình đã nắm đầy đủ thông tin và sẽ thông báo chính thức cho cặp đấu thủ Yên - Kiên vào chiều nay sau đó sẽ ra THÔNG CÁO CUỐI CÙNG TRƯỚC TRẬN ĐẤU !

*** Cảm ơn ông bàu spy và cặp đấu thủ TS7 - LLTT.

hunghanoi

Super Moderators
.

THÔNG CÁO SAU CÙNG - TRƯỚC GIỜ BÓNG TRONG CUỘC

Như vậy trận đấu đồng đội giữa các cặp đấu thủ Yên - Kiên vs Tuấn - Thắng đã được sắp đặt xong.Hai bên nhất trí cao về ngày giờ,địa điểm và cách thức tiến hành trận tỉ thí.

* Mọi điều kiện về cơ sở vật chất,trang thiết bị,giải thưởng đã được cam kết thực thi.

** Trong vòng 24 giờ kể từ mốc thông cáo cuối cùng,nếu 2 cặp đấu thủ không còn ý kiến bổ sung thì : MỌI VIỆC CỨ THẾ MÀ TUẦN TỰ.

*** Ủy nhiệm và tin tưởng để ông bàu spy toàn quyền đạo diễn mọi vấn đề liên quan đến trận đấu được mong đợi này.

BỐ CÁO RỘNG RÃI - AI NẤY ĐỀU HAY !

Drhongson

Đại Tá
.

THÔNG CÁO SAU CÙNG - TRƯỚC GIỜ BÓNG TRONG CUỘC

Như vậy trận đấu đồng đội giữa các cặp đấu thủ Yên - Kiên vs Tuấn - Thắng đã được sắp đặt xong.Hai bên nhất trí cao về ngày giờ,địa điểm và cách thức tiến hành trận tỉ thí.

* Mọi điều kiện về cơ sở vật chất,trang thiết bị,giải thưởng đã được cam kết thực thi.

** Trong vòng 24 giờ kể từ mốc thông cáo cuối cùng,nếu 2 cặp đấu thủ không còn ý kiến bổ sung thì : MỌI VIỆC CỨ THẾ MÀ TUẦN TỰ.

*** Ủy nhiệm và tin tưởng để ông bàu spy toàn quyền đạo diễn mọi vấn đề liên quan đến trận đấu được mong đợi này.

BỐ CÁO RỘNG RÃI - AI NẤY ĐỀU HAY !

Làm việc với bác Hung thật là chuyên nghiệp rõ ràng và mạch lạc.

Hoàn toàn nhất trí với quan điểm của bác. Chỉ còn không đầy 10 giờ nữa cho các đối thủ suy nghĩ, nếu không có kiện cáo gì thì cứ y án mà tiến hành theo đúng kế hoạch đã đề ra. Ngày mai sẽ có danh sách đứng cửa cho hai bên . Nhờ bác Hùng lobby đứng cửa cho cặp Yên-Kiên, bên này nghe chừng bao nhiêu cũng không đủ.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cô mặc áo đen hình như cũng là trọng tài bóng bàn phải không anh Hùng? Em đánh giải ngành Ngân hàng hình như gặp cô này vài lần rồi thì phải?

Bác Hùng hanoi cho hỏi cô Xô vợt thìa giờ hay chơi ở đâu ạ?
Cho em gửi lời hỏi thăm sức khỏe đến cô cùng gia đình,bác cứ nói là Hòa _Nhân chính-xới ông Mô.
Em cảm ơn Bác!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Cho em gửi lời hỏi thăm sức khỏe đến cô cùng gia đình,bác cứ nói là Hòa _Nhân chính-xới ông Mô.
Em cảm ơn Bác!

Hình như nà cô Xô ngay đối diện nhà mình ở đường HQV.

hunghanoi

Super Moderators
Em cảm ơn Bác!

Mình đã chuyển lời.Chị Xô hiện tham gia tập luyện ở CLB Thái Hà !

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Làm việc với bác Hung thật là chuyên nghiệp rõ ràng và mạch lạc.

Hoàn toàn nhất trí với quan điểm của bác. Chỉ còn không đầy 10 giờ nữa cho các đối thủ suy nghĩ, nếu không có kiện cáo gì thì cứ y án mà tiến hành theo đúng kế hoạch đã đề ra. Ngày mai sẽ có danh sách đứng cửa cho hai bên . Nhờ bác Hùng lobby đứng cửa cho cặp Yên-Kiên, bên này nghe chừng bao nhiêu cũng không đủ.

Không cần lốp léo gì em cũng đứng cửa anh Yên 100k nếu không về kịp BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Nếu 2 côn đồ kia vẫn hung hăng dám để em tầm 3 quả em cũng thịt luôn :cool::cool::cool::cool::cool:

Bình luận từ Facebook