TQ- Thanh lý combo Nittaku Acoustic + H3 + Joola Energy X soft

chichkidao

Moderator
mặt H3 của chủ thớt còn đẹp quá, mình mới lấy thêm miếng H3 của hottatliet999 rùi nhưng nhìn thấy H3 vẫn thèm hehe
nói chung cả combo của chủ thớt quá ok, hàng đẹp ngon bổ rẻ thế này không bay nhanh mới lạ, upppp

Ặc.thì ra là bác đi nhanh chân trước em 1 bước.

hstungvta43

Trung Sỹ
Ặc.thì ra là bác đi nhanh chân trước em 1 bước.

hihi, mình lúc đầu cũng không để ý, nhưng do mấy hôm đánh H3 NEO thấy phê quá nên mới lên diễn đàn tìm thêm 1 miếng để dành và nhớ là có bác rao bán nên tìm được ngay bác hottatliet999 và múc luôn đó, giờ bạn múc miếng H3 của chủ thớt vẫn còn đẹp mà

jaypark

Trung Sỹ
hihi, mình lúc đầu cũng không để ý, nhưng do mấy hôm đánh H3 NEO thấy phê quá nên mới lên diễn đàn tìm thêm 1 miếng để dành và nhớ là có bác rao bán nên tìm được ngay bác hottatliet999 và múc luôn đó, giờ bạn múc miếng H3 của chủ thớt vẫn còn đẹp mà

giờ lại chuyển sang tàu đạo hết với nhau à,mà đánh với NEO ko biết có hợp ko?

tuanledragon

Trung Uý
Nhận gạch H3 của chickidao. Bạn chuyển 250k vào TK Techcombank số 13121153582018, chủ TK Lê Anh Tuấn và cho mình điạ chỉ nhận mặt vợt nhé.

meoluoitmb

Đại Tá
lap mang fpt quan hoang mai

doantronghoan

Trung Tá
Mấy hôm bận quá ko nên mạng được.
Anh tuanledragon để lại cho E cốt Acoustic đi.
Anh ở đâu để E qua lấy luôn.
A có thể cho số điện thoại được không

Bình luận từ Facebook