TQ- Thanh lý combo Nittaku Acoustic + H3 + Joola Energy X soft

tuanledragon

Trung Uý
Như tiêu đề mình cần thanh lý cả combo. Cụ thể như sau:
+ Cốt Nittaku Acoustic còn khoảng 90% => đã bán cho bạn khanhbmt
+ Mặt đỏ H3 Neo market factory turned 39 độ còn 95% => đã bán cho bạn chickidao
+ Mặt đen Joola Energy X soft còn khoảng 95% => mình sẽ chuyển sang topic khác

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Đạt ơi, mặt H3 em đang tìm này, múc đi e ơi........... Bác chủ thớt cho ít hình và tác riêng e nó ra mà bán bác à

chichkidao

Moderator
H3 màu gì vậy bác chủ thớt.cho em xin hình vào inbox với ạ.huhu.sao các bác bán Acoustic+H3 ko bán sớm thì em vui quá.

hstungvta43

Trung Sỹ
Không phải không ngon mà em thích NA hơn.với lại cây TBS đó em còn chưa được cầm tận tay.đang trên đường chuyển phát.

hehe, nếu bạn kết NA vậy thì cứ múc đi rùi TBS về tay thì cho đi lên đàn luôn vậy, mà bạn đang tìm H3 gì vậy

chichkidao

Moderator
hay quá anh Hưng ơi.anh đặt cốt em đặt mặt H3.em nghĩ nếu tách ra thì chủ thớt bán được giá cao hơn cả combo nữa đó.

hstungvta43

Trung Sỹ
Như tiêu đề mình cần thanh lý cả combo. Cụ thể như sau:
+ Cốt Nittaku Acoustic còn khoảng 90%
+ Mặt đỏ H3 Neo market factory turned 39 độ còn 95%
+ Mặt đen Joola Energy X soft còn khoảng 95%
Giá cả combo là 1800k.

mặt H3 của chủ thớt còn đẹp quá, mình mới lấy thêm miếng H3 của hottatliet999 rùi nhưng nhìn thấy H3 vẫn thèm hehe
nói chung cả combo của chủ thớt quá ok, hàng đẹp ngon bổ rẻ thế này không bay nhanh mới lạ, upppp

tuanledragon

Trung Uý
Mình muốn bán cả combo cho tiện nhưng thấy nhiều bạn yêu cầu tách riêng nên mình để giá như sau:
+ cốt: 1400k
+ mặt: đồng giá 250k
Giá trên đã fix và bao ship, các bạn quan tâm xin đừng trả giá nhé. Bạn nào mua gửi thông tin người nhận qua topic này hoặc pm cho mình.

Bình luận từ Facebook