TQ - Sar gì ko biết ???????????

meoluoitmb

Đại Tá
sao chu thot nay chanh thenhi
len gia di chu ko thi cung de lai so dien thoai de ae con lien lac truc tiep
cu de ae them

minh de laiu so dt day 01215356204

len gja di
ko de lai so dt di chu thot

===================
Đề nghị đọc kỹ topic trước khi up bài. Có vẻ như bạn đnag cố gắng up đủ 30 bài để chuẩn bị làm 1 điều gì đó. Linh tính của tôi thường chuẩn.

Thachdaigia

Trung Uý
Đã nhận được vợt Thịnh nhé.
Phải nói là em nó ở ngaòi còn đẹp hơn cả trong ảnh. Kích thước sau khi đo cho thấy cốt vợt còn nguyên bản, cạnh vợt chưa hề phang vào bất cứ đâu, không có tì vết ở cạnh vợt, gỗ vàng, thớ gỗ già.Cán đẹp long lanh, đỏ au, 3 sợi viền trắng chạy dọc cán đẹp miên man. Tóm lại Anh hoàn toàn ưng ý, không chê một điểm nào. vào keo như không vào, rất rất mỏng. Đây là 1 trong những thương vụ anh toại nguyện, vừa lòng nhất.
.
Chúc mừng meoluoi đã có cây Thiên hạ đệ nhất đao nhé; meo cho hỏi kích thước Sar lùn dài, rộng bao nhiêu thì nguyên bản????

cj46

Đại Tá
Bác Thinhnguyen thân mến, (Chẳng hiểu tuổi tác thế nào nhưng tạm gọi là bác đi nha).

Đọc cái reply của bác mình định ko phản hồi nhưng trong người vẫn thấy nó cứ sao sao. hehe (phải chăng cây sar của bác 7-8tr là nhiều quá mình ko thể mua nổi ?). Trước đây mình có đăng cái tin chào mua sar tem lùn với giá 8tr nhưng bác cũng phải hiểu rằng là không phải cái nào mình cũng mua với giá 8tr, mình cũng có tiêu trí riêng của mình, chính vì vậy nên mọi thông tin hình ảnh về vợt đều chuyển qua Email. Với lại ko phải chỉ có mình bác gửi hình cho mình mà có 1 số bác khác cũng đã gửi, mình lấy VD đích danh 1 anh ở trên diễn đàn đa số đều biết đó là Dungdienanh (mong anh thông cảm) và 1 số bác khoe vợt mình thấy ưng ý là gọi điện lại ngay VD như bác Trungsay nè (bác cũng thông cảm nhé). Như vậy cũng chứng tỏ là mình có thiện trí mua chứ ko phải đăng tin bậy bạ. Vì ra mồ hôi ở tay nhiều nên mình cũng có nói với người bạn của bác (chủ vợt) là như vậy nếu ko vào keo thì mình ko bớt 1 đồng nào mà giữ nguyên giá như bác ấy yêu cầu ( cái này thì bác có thể hỏi bạn của bác) còn vào keo thì nó cũng phải có cái giá của vào keo đối với người không thích chơi vợt đã vào keo. Còn chuyện bác nói ra keo chỉ tí xíu là xong, cái này mình cũng ko đồng ý. Vì cốt đã vào keo thì keo nó đã ngấm sâu vào trong cốt rồi nên bác có ra keo mất tí xíu thời gian hay cả ngày thì nó cũng vẫn rất ảnh hưởng tới người có mồ hôi tay rồi. (Cái này chỉ bác nào vào keo là biết rõ nhất, E chỉ là người từng sử dụng cốt vợt đã vào keo sau đó ra keo).
Mình và bác chưa có gặp nhau bao giờ nên chưa biết đc gì về nhau mong bác đừng vội đánh giá.

Chúc bác và mọi người vui vẻ.
Huấn luyện viên thể lực chính hãng đây

Bình luận từ Facebook