TQ - Sar gì ko biết ???????????

thinhnguyen

Đại Tá
tình hình rất là tình hình..... em muốn bán cây sar này. nhưng ko biết giá của em nó bao nhiêu? nên để đây cho anh em nào cần thì chém. giá cả thì tùy anh em ra giá ( cái này thì dân chơi bb lâu năm am hiểu nề ).... anh nào là đại gia mà em quen thì e sẽ nhận gạch.

Last edited:

longdan

Binh Nhì
tình hình rất là tình hình..... em muốn bán cây sar này. nhưng ko biết giá của em nó bao nhiêu? nên để đây cho anh em nào cần thì chém. giá cả thì tùy anh em ra giá ( cái này thì dân chơi bb lâu năm am hiểu nề ).... anh nào là đại gia mà em quen thì e sẽ nhận gạch.

8,5củ sẽ mất. Nó có đầy đủ các giá trị. Là cơ hội cho những nhà sưu tập.

Thachdaigia

Trung Uý
em xin phép các bác cho em chém phát đầu tiên: 5.5 củ- nếu được bác Thinhnguyen cho em thông tin vào thùng thư của em nhé. thanhk bác

longlocdai

Trung Sỹ
Sar đã là 5,5 củ rồi, thì những bản limited đúng là vô giá quá.
-------------------
Con nay có những vấn đề đặc biệt mà limited ko có bởi về thời gian trải nghiệm trên 20 năm mà đc đông đảo mọi tầng lớp cao thủ hay thấdp thủ đều phải thừa nhận sự ổn định và tinh tế, ít có một dòng cốt vợt nào có đc. Con này phải có giá klhởi điểm trên 10 củ. Ai may mắn lắm thì mới có thể động đc vào :cán" e nó, chưa nói là quá may mắn trong cuộc đời đc tes thử một lần. Chúc cho người nào may mắn sở hữu đc e nó !

meoluoitmb

Đại Tá
em xin phép các bác cho em chém phát đầu tiên: 5.5 củ- nếu được bác Thinhnguyen cho em thông tin vào thùng thư của em nhé. thanhk bác

làm sao ông nhanh bằng tôi được, đơn giản tôi thức đêm muộn hơn ông. Giao dịch từ hôm qua rồi cơ ông bạn Công à. Ông cứ chơi cây của Huydas để cho ông là ngon rồi.

tuyetvu79

Đại Tá
làm sao ông nhanh bằng tôi được, đơn giản tôi thức đêm muộn hơn ông. Giao dịch từ hôm qua rồi cơ ông bạn Công à. Ông cứ chơi cây của Huydas để cho ông là ngon rồi.

meo...meo......grư....gru...
bác mèo đặt giá bi nhiu zậy?
he.....

tuannn

Đại Uý

Nhẽ ra cây này đã thuộc về mình từ lâu rồi bác Mèo ợ. Nhưng do vợt đã vào keo nên mình cũng đành lòng nhìn E nó ra đi.

thinhnguyen

Đại Tá
Nổi buồn của người sưu tầm vợt và giử gìn vợt rất buồn vì phải đăng bán công khai.... nên mới chào bán thầm lặng cho tuannn. Nhưng nay cũng có nhiều a e muốn mua thì mình đăng bán. Chuyện vợt vào keo hay ko là chuyện nhỏ chỉ tí xíu là xong. Quan trọng là có khả năng để mua nó ko?

Tosios

Đại Uý
Móa ơi! giờ này còn cây tem lùn đẹp vậy sao? Hàng hiếm, chưa dám nói là siêu hiếm. Có cây này trong bộ sưu tập sẽ làm tăng hẳn giá trị bộ sưu tập lên. Hic

Bình luận từ Facebook