TQ, Hot tập 2!! Mút vợt xách tay số lượng nhiều, hàng tủ lôi ra...

trin_hoa_an

Trung Uý
Là hàng 2nd phải không bác? Em đặt miếng gai trung Nexy Kairos màu đỏ. Bia Bia Bia
Chừng nào có ạ ?

Cái này phụ thuộc vào ng bán, có hàng hay không nên em ko dám chắc. Để em list cho bác danh sách những hàng có, bác ok thì đặt hàng nhé. Vì nó ko như sản phẩm mới cái gì cũng có nhưng còn đã qua sử dụng thì khó hơn ở chỗ phụ thuộc ng bán có chịu bán hay ko. ^^!

trin_hoa_an

Trung Uý
e nhận được ten 05FX rồi hàng đẹp lắm

Rất là nhiều bác khen mà chả thấy bác nào chuyển sang hành động cụ thể cả ^^!. Ngon thì xúc luôn thêm mấy miếng để dành đi bác. hì

Đội tuyển khuân vác đã bắt đầu hoạt động,1 số lượng mút tương được chuyển đi các khu vực trong cả nước. Bác nào có ý định thì nhanh tay nhé, vì càng về sau càng ngon và hiếm. ^^!

chúmập

Thượng Sỹ
Cái này phụ thuộc vào ng bán, có hàng hay không nên em ko dám chắc. Để em list cho bác danh sách những hàng có, bác ok thì đặt hàng nhé. Vì nó ko như sản phẩm mới cái gì cũng có nhưng còn đã qua sử dụng thì khó hơn ở chỗ phụ thuộc ng bán có chịu bán hay ko. ^^!

Bác bảo list cho em mà chờ hoài hổng thấy. Hic

trin_hoa_an

Trung Uý
Bác bảo list cho em mà chờ hoài hổng thấy. Hic

Xin lỗi bác, em hơi lu bu, tối em list rồi inbox cho bác, ^^!. mới nói vụ gai mà 5 -6 bác đặt gạch trước ^^!.

Minh dung cot Xiom V1 Quad ket hop voi mut Ten dc k?Hay mut nao thi hop nhat?Minh dang dung mut Stiga TS Thanks!

Thằng V1 hay hơi dày, nên chơi mút nào có sponge hoặc topsheet nào mỏng hơn bình thường 1 chút. Ten thì em chưa chơi với cây đó nên ko dám đưa ra ý kiến. Nhưng khẳng định với bác rằng tenergy được đông đảo các bác sử dụng. ^^!, cả các vận động viên chuyên nghiệp trên thế giới.

Nếu em có cây đó, thì em sẽ chọn mút Ten 25, ten 25 fx hoặc ten 05. Ngoài ra có acuda s1 đánh khá hay với thằng V1( loại này em ko có hàng nhé ^^!) Chúc bác tìm được combo hợp với mình.

chúmập

Thượng Sỹ
Xin lỗi bác, em hơi lu bu, tối em list rồi inbox cho bác, ^^!. mới nói vụ gai mà 5 -6 bác đặt gạch trước ^^!.

Gai cũng nhiều người chơi lắm, bác cứ lo ít lo lỗ. Người ta cứ muốn tìm mấy miếng gai độc mà VN không bán. Bia Bia Bia
Nhưng bác nhập gai nhớ coi chừng mấy miếng bị gãy chân gai thì đừng lấy nhé. Không đánh được đâu. Mút láng thì cũ tí xíu vẫn đánh ngon lành. Hic

Last edited:

TuanGai

Binh Nhất
bác nhập khoảng vài 3 miếng gai gì đó để ae cần có thể lấy dùng tạm. sau này quen hàng e nghĩ chăc có nhiều người lấy đó. E cũng đang dùng gai

Bình luận từ Facebook