TQ, Hot tập 2!! Mút vợt xách tay số lượng nhiều, hàng tủ lôi ra...

trin_hoa_an

Trung Uý
Sáng chủ nhật giao dịch chỗ cũ ở cuối đường Pastuer anh nhé. Em lấy miếng Sriver G2 màu đỏ nha anh. Khi nào đến em sẽ gọi cho anh. Anh fix cho em 50k nhé?

Em yên tâm lúc trước em có nói fix thêm đâu mà anh tự fix thêm cho em mà. Nên ko phải lo chuyện đó, cứ đặt đi rồi anh tìm miếng ngon cho em.

hatuanvinh

Binh Nhất
Hoài Anh về lục tủ xem có hai cái mút Nhật hoặc Đức (1 đen + 1 đỏ) giá khoảng 300k/cái ngoại hình đẹp dán vừa Sardius thì để cho anh hai miếng nhé, alo anh sẽ chuyển khoản ngay. Mút nào cũng được cơ bản là công và tương đối mềm là ok.

Thanks!

trin_hoa_an

Trung Uý
Đã nhận mặt vợt palio blitz và bàn giao tiền cho Hòa Say. Mặt này em dán keo tăng lực được ko bác nhỉ

Do sponge là bọt khí nên keo tăng lực nó co lại. Bác cố kiếm keo sữa nhé! mượn ai đó cái lọ 1 ít phút tranh thủ xin chút. Hoặc dùng keo tăng lực quét keo để khô 30 phút tới 1h để cho cồn hoặc xăng có trong đó nó bay hơi hết.

Trường hợp dùng haifu thì quét trên lót mỏng vừa khoảng 1 lớp, rồi quét trên cốt 2 lớp hoặc 3 lớp mỏng là ok. Mình làm vậy để hạn chế keo tác động lên mút.

Hoài Anh về lục tủ xem có hai cái mút Nhật hoặc Đức (1 đen + 1 đỏ) giá khoảng 300k/cái ngoại hình đẹp dán vừa Sardius thì để cho anh hai miếng nhé, alo anh sẽ chuyển khoản ngay. Mút nào cũng được cơ bản là công và tương đối mềm là ok.

Thanks!

OK, sar thì nhiều lắm vì hàng mới và to em để sau. Để em nghiên cứu rồi báo cáo bác. Cám ơn bác Vinh đã ủng hộ.

trin_hoa_an

Trung Uý
Dăt hàng em sô 9, mat tenergy 25 dán trên sar nên dùng keo gì là tôt vâỵ các ban, cám ơn.

Keo sữa là tốt nhất bạn à, Sponge bọt khí thì keo có dính dung môi cồn, xăng, dầu... thì không tốt cho sponge nó bị co lại. Đặt hàng khi nào chuyển tiền xong gửi biên lai cho mình nhé.

trin_hoa_an

Trung Uý
Em tìm lại xem có miếng Super sprin G3 Gold màu đen nào ko nhé , càng mới càng tốt . Thân

Chào anh, Hiện tại lô hàng cũ thì có 2 miếng và đã ra đi, lô mới để em kiểm tra, nhưng 29 hàng mới về nước. Nếu anh cần gấp thì để em tìm ở Việt Nam rồi có gì báo anh.

Last edited:

baolinhsport

Thượng Sỹ
Chào anh, Hiện tại lô hàng cũ thì có 2 miếng và đã ra đi, lô mới để em kiểm tra, nhưng 29 hàng mới về nước. Nếu anh cần gấp thì để em tìm ở Việt Nam rồi có gì báo anh.
Ok em! Hàng mới 100% càng tốt . A cũng chưa cần gấp lắm ...................................

tranquocan

Trung Sỹ
Mình vừa gọi điện đặt gạch miếng Te05 đen - miếng số 2
Mai mình chuyển tiền, gừi hàng cho mình theo địa chỉ phía dưới

Bình luận từ Facebook