TPHCM_ TG 7 muốn giao lưu cốt vợt khac ( bù thêm tiền)

ga_cong_nghiep

Binh Nhất
ông xau voi tui la tui xau lai.
Tui xấu ông cái j? Ông vào thớt của tui, xem ko mua thì thôi, còn nói năng lung tung. Ông nói ko phá đám ng khác, nhưng ông đã làm.
Bây jo còn vô nói "nhóc con". Chứng tỏ ông là ng chẳng ra gì...Close ko nói với loại....nữa.

phungducthang

Đại Tá
Thôi kiềm chế đi mọi người ơi...!
Thực ra thì khi ta mua của người muốn bán, và bán lại lúc có người cần lời lãi chút it cũng chẳng sao. Có ai ép mua hoặc bán đâu.
Anh em cùng đam mê, hầu hết biết nhau qua diễn đàn. Có thể cũng chẳng bao giờ gặp nhau, nhưng thiết nghĩ chúng ta cũng nên tôn trọng, đừng huênh hoang và góp ý nên dùng lời lẽ nhẹ nhàng chân tình và nên có điểm dừng.

hungtv2002

Đại Tá
Mod đâu nhỉ.... Thấy bỉu sẽ giám sát chặt chẽ box này lắm mừ... Hum trước đăng thiếu thông tin một chút bị del ngay trong vòng một nốt...vậy mà top này hot vậy sao chưa sử lý nhỉ....
@: Mà lạ nhỉ: mấy ông vớ vẩn ở cái box này tính cách giống nhau ghê: đăng bài không dấu, sai chính tả, ngôn từ khó hiểu....

vuduyhieu

Trung Uý
vote del cái thớt vớ vẩn này đi, mà công nhận chủ thớt dũng cảm: 1 mình chống lại cả 4r :D

mod nên để laị room naỳ để anh em biết , chỗ người ta đang ban đang hoang ma vao pha , anh em cũng nên can than nhung kẻ như vay . bình luan rat hay , điểm 10 cho ban , .....

xuan, ha ,thu, đông , van phai thở để sống.

vuduyhieu

Trung Uý
Mod đâu nhỉ.... Thấy bỉu sẽ giám sát chặt chẽ box này lắm mừ... Hum trước đăng thiếu thông tin một chút bị del ngay trong vòng một nốt...vậy mà top này hot vậy sao chưa sử lý nhỉ....
@: Mà lạ nhỉ: mấy ông vớ vẩn ở cái box này tính cách giống nhau ghê: đăng bài không dấu, sai chính tả, ngôn từ khó hiểu....
sai chính ta vì ban phím bi hư may nút, chưa chó thời gian đi thay.

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Hơi bị lung tung đây, thấy rao, bán vặt nhan nhãn thế này, tôi cũng vào coi và tham gia nhưng toàn mua hàng mới ở shop uy tín cho nó "ăn chắc mặc bền" Tiền nào của nấy!

giangcoikso

Đại Uý
có 2 điều có lẽ nhiều kẻ ghét tôi

thứ nhat : tui ban cho ban ở xa ,gởi hang, gởi tiền wa nhan viên bưu điện,ko co chuyện gởi tiền trước.

thứ hai : la tui mua nhanh ban nhanh ( cac ban bat trước tui đi vaò diễn đan 1 tuan tui laĩ được 6 triệu rồi đó ) ....hahahahahahaahaa
Sao mod đâu mà k sờ đến những đồng chí này nhỉ

Bình luận từ Facebook