TPHCM_ TG 7 muốn giao lưu cốt vợt khac ( bù thêm tiền)

cnct_forever_1993

Thượng Sỹ
Dkm ko nhịn dc tức.. cái 4r này giờ toàn kẻ kinh doanh kiểu mother-dog như thế này sao?
Xl mod t có nói lời ko hay xin mod bỏ qua.. yêu cầu mod ban bỏ nfay những nick như thế này cho ae ko phải đau đầu

archer

Đại Tá
Các bác đừng ném đá bác hiếu thòn này nữa, các bác chỉ suy nghĩ 1 chiều trên lập trường bản thân thôi, ko chịu hiểu, thông cảm và đặt mình vào hoàn cảnh người khác là sao, các bác phải hiểu là bác hiếu thòn cũng là con người như chúng ta, có lương tri, biết vinh nhục thì bác ấy có lẽ cũng đủ năng lực trí tuệ để nhận thức được việc ăn vài đồng bạc lẻ của anh em đồng đạo trên diễn đàn là việc khắm khú thế nào, nhưng chắc vì 1 lẽ nào đó, hoàn cảnh khó khăn xô đẩy mà bác ấy phải kiếm tiền bằng cái cách đáng xấu hổ này, thì anh em cũng nên rộng lượng mà cho qua.

Biết đâu, em giả sử thôi nhé, trong lúc các anh em đang vui vầy vợ con, chờ cuối tháng lĩnh lương 2 chục triệu đi mua vài con cốt mới đánh vài hôm rồi vứt, thì bác ấy phải lọ mọ kiếm từng xu trên các diễn đàn mua sữa cho đàn con nheo nhóc, cháo cho mẹ già đau yếu, vì bác ấy ít được học hành đến nơi đến chốn như các anh em để mà kiếm được việc làm ngàn đô 1 tháng.

Thế nên em thiển nghĩ các anh em nên lập quỹ quyên góp mỗi người vài ngàn bạc, bớt hút 1 điếu thuốc, bớt uống 1 chén trà mà gửi vào tương trợ cho bác í qua cơn bĩ cực, biết đâu sau này khấm khác bác í lại chả tặng anh em diễn đàn mỗi người 1 cái vợt 729, phỏng ạ? :)

vuduyhieu

Trung Uý
Anh bạn à. Anh có bán lãi dc bao nhieu là việc cua a. Tôi ko quan tâm. Tôi ko hiểu a là ng ntn. Với giong điệu của anh thi tôi và mọi ng trên dd này biết anh nhue thhes nào rồi. Sơ a bạn quá. Anh bạn vừa tài vùa giỏi chác trên org này ko có ng thứ 2 giỏi hơn anh bạn đâu. Chỉ có mình a bạn tài giỏi còn trên này toàn ng ngu ngốc thôi. Tưf ngày vào dd này đay là trường hợp đầu tiên mình thấy . Thật đáng khâm phục.

sao ông nói trên diên đan nay toan ke ngu ngốc , tui đau co nói , anh ban nè , anh muôn baỏ vệ chính nghia thì anh cung phai hiểu đau đuôi cau chuyện , nghe người ta nói vai cau đa vội kết luan. Ban xem lai từ đau đến cuối đi , tui sai cai gì nẽ . Tui nói rồi muốn mua rẻ thì phaỉ tra gia , phai biết giao tiếp , đau có chuyện muốn người ta ban rẻ ma phaỉ nan ni , buôn ban cai gì ra cai đó , tui đau biết ban la ai , ban chưa mời tôi ly caphê naò , thai độ ban chưa tốt thì lam sao tui ban rẻ cho ban được , ma một số ban vao room tôi pha la vô đaọ đức đó , la mang tội rồi đó.thanks

vuduyhieu

Trung Uý
Các bác đừng ném đá bác hiếu thòn này nữa, các bác chỉ suy nghĩ 1 chiều trên lập trường bản thân thôi, ko chịu hiểu, thông cảm và đặt mình vào hoàn cảnh người khác là sao, các bác phải hiểu là bác hiếu thòn cũng là con người như chúng ta, có lương tri, biết vinh nhục thì bác ấy có lẽ cũng đủ năng lực trí tuệ để nhận thức được việc ăn vài đồng bạc lẻ của anh em đồng đạo trên diễn đàn là việc khắm khú thế nào, nhưng chắc vì 1 lẽ nào đó, hoàn cảnh khó khăn xô đẩy mà bác ấy phải kiếm tiền bằng cái cách đáng xấu hổ này, thì anh em cũng nên rộng lượng mà cho qua.

Biết đâu, em giả sử thôi nhé, trong lúc các anh em đang vui vầy vợ con, chờ cuối tháng lĩnh lương 2 chục triệu đi mua vài con cốt mới đánh vài hôm rồi vứt, thì bác ấy phải lọ mọ kiếm từng xu trên các diễn đàn mua sữa cho đàn con nheo nhóc, cháo cho mẹ già đau yếu, vì bác ấy ít được học hành đến nơi đến chốn như các anh em để mà kiếm được việc làm ngàn đô 1 tháng.

Thế nên em thiển nghĩ các anh em nên lập quỹ quyên góp mỗi người vài ngàn bạc, bớt hút 1 điếu thuốc, bớt uống 1 chén trà mà gửi vào tương trợ cho bác í qua cơn bĩ cực, biết đâu sau này khấm khác bác í lại chả tặng anh em diễn đàn mỗi người 1 cái vợt 729, phỏng ạ? :)

mọi người nên góp nhiều một ít nhé , tui co sô tai khoan , nhiều trẻ em đang can giúp đỡ lam , ban nè , ban chưa biết đau đuôi mọi chuyện ma vaò đay noi bay ba gì vay, nếu ma sự that không phai vay , la ban đang pha hoaị room người khac, la ban mang tội với tôi đó , can than voi nhưng đưa con cua ban đó, sưc khỏe cua ban do

vuduyhieu

Trung Uý
Dkm ko nhịn dc tức.. cái 4r này giờ toàn kẻ kinh doanh kiểu mother-dog như thế này sao?
Xl mod t có nói lời ko hay xin mod bỏ qua.. yêu cầu mod ban bỏ nfay những nick như thế này cho ae ko phải đau đầu
con nít không biết chuyên gì , vao nói bay ba , an theo hôi đồng ha , tat vao miệng 3 cai đi vì nói lời cay đang

vuduyhieu

Trung Uý
trên diễn đan nay có một số người that vô ý thức , gia sử người ta có buôn ban that cũng không nên vao đay pha hoai , ban tưởng ban la chính nghia sao , that ra ban chỉ la kẻ vô đaọ đức,ý thức kém , như vay la tuyệt đường người khac , xa hội can sự nhan đao ,chang lẽ cứ pham tội la tử hình.

ga_cong_nghiep

Binh Nhất
ở hiền gap lanh....đa không giúp người xin đừng hai người

Chủ thớt nói câu này thì nhớ làm đc nhé. Ông cũng hay vào thớt ngta phá đám đấy thôi. Thấy comment của ông tôi cũng nghĩ ra ngay ông là ng linh tinh.
Hôm nay lại thấy trong thớt này nữa thì suy nghĩ của tui về ông rất chính xác.

vuduyhieu

Trung Uý
Chủ thớt nói câu này thì nhớ làm đc nhé. Ông cũng hay vào thớt ngta phá đám đấy thôi. Thấy comment của ông tôi cũng nghĩ ra ngay ông là ng linh tinh.
Hôm nay lại thấy trong thớt này nữa thì suy nghĩ của tui về ông rất chính xác.

ga công nghiệp đang bị đói bụng. phaỉ gọi la ga "hôi" ( an hoi,hoi cua...)

Frenzied

Đại Uý
Cái bác chủ thớt này con nít quá, cứ lên đây đôi co với mọi người làm gì. Càng nói lại càng thấy cái dở của bác. Diễn đàn này chủ yếu là để anh em trao đổi kinh nghiệm, vũ khí với nhau, giúp nhau được trải nghiệm những cảm giác mới mà từ đó tìm được vũ khí hợp và ưng ý với mình nhất. Bác đừng nghĩ lên đây chuyện kiếm lời lãi ở qua những lần mua rẻ bán đắt như vậy, không tốt đâu. Như vậy người ta gọi là sống trên sương máu đồng đội đấy. Sau vụ này e nghĩ cái tên tuổi của bác sẽ hot đấy......

vuduyhieu

Trung Uý
Hôi của mồ cha mày hồi nào mà nói năng lung tung dzậy? Đề nghị ad xoá nick này kẻo làm diễn đàn mất vui.[/qu
Cái bác chủ thớt này con nít quá, cứ lên đây đôi co với mọi người làm gì. Càng nói lại càng thấy cái dở của bác. Diễn đàn này chủ yếu là để anh em trao đổi kinh nghiệm, vũ khí với nhau, giúp nhau được trải nghiệm những cảm giác mới mà từ đó tìm được vũ khí hợp và ưng ý với mình nhất. Bác đừng nghĩ lên đây chuyện kiếm lời lãi ở qua những lần mua rẻ bán đắt như vậy, không tốt đâu. Như vậy người ta gọi là sống trên sương máu đồng đội đấy. Sau vụ này e nghĩ cái tên tuổi của bác sẽ hot đấy......
sao biết tôi buôn ban , mọi người chỉ thich phê bình không ai chụi nhìn laị mình , diên dan de tranh luan ma

vuduyhieu

Trung Uý
diễn đan la để tranh luan ma , người sống that , sống thang thi bi lên an, bị phê bình , tui chỉ dùng một nich để mua ban , còn những kẻ dung nhiều nich , đi ép gia người khac ban cat cổ thì cười ha hê . còn một số kẻ không biết gì vaò phê bình thì nên lịch sự nhé , còn không lịch sử thì cũng giống gì ( tự hiểu)....còn nghĩ tôi lên đay để kinh doanh ha , 1 tuan lai 6 triệu , nghĩ xem có đúng không, mua hết 6 triệu thì có, nichname nao có bang chứng la tôi ban lai đong nao không , nhưng tôi gap một số người that sự không đang hoang , tiểu nhan bỉ ổi , ai xau toi thi tôi xau lai, cac ban cũng thế thôi. closed topic

vuduyhieu

Trung Uý
admin xem laị giao dịch cua tôi xem tôi có laĩ đồng naọ không ,lan đau cot vợt mazunov mua 950 , cho người ta 2 mat mut ban lai cho hoang (hoc viện an ninh) co 650 k ship hết gan 100 k vì nhan tiền sau ( lỗ nang), lan sau mua cốt andro 850k (mua cua ông đó ma ông không cho ban , potay.com) , trao đổi voi tg7, có nhan tin vơi phu chuot để lai gia đúng như gia ông ban cho anh đông ( du gia trên diên đan la vay,) , nhưng khong chui lay , sau đo ban cho ban sinh viên co 700k, chưa kể tui mua ma long 2 cua ong duy gia 2 triệu 6, tamca 5000 . Tui mua nhiều hơn ban ( ma ban thì lỗ ), that sự tui có rao ban gia cao hơn nhưng để cho vui, nhưng nếu ai can cốt vợt đó, lỗ vốn tui van ban , tui len dien đan la để giam stress , cung đam mê bong ban, thử cốt naỳ ,cốt kia cho vui . moi người chỉ nghe y kiến trai chiều phê binh tôi , nói lời lẽ khong tôt , nếu tôi có nói laị thi tôi xin lỗi. chao moi người

Bình luận từ Facebook