Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

tuannn

Đại Uý
Hì, thực ra e cũng biết chơi từ hồi còn học cấp 2 rồi nhưng lúc đó tự tập đánh với bạn bè là chính, sau này cũng ko duy trì đánh thường xuyên được nên lên tay rất chậm. Giờ chủ yếu em tìm người hướng dẫn để nắn lại cơ bản cho em cho đến nâng cao vì em cũng tính gắn bó với bóng bàn lâu dài. Cảm ơn 2 bác :D!

Vậy thì bạn qua Bí Ngô chơi đi vì bên này chủ yếu mọi người tập cho nhau chơi là chính. Mà bạn thì đang cần người tập. hihi

longo

Trung Sỹ
Bó tay.Oánh BB hơn chục năm ở Thủ Dức ,Q9.....dzo6 toàn thấy tên lạ hoắc...wen được vài mạng....vậy là sao nhỉ....TB..sắp có thêm một CLB của Tí Long..nằm ở làng trẻ em picasso Td...

tuannn

Đại Uý
cho hỏi...hibiki là ai...tuannn là ai thí

Ở Q9 E mới chơi đc hơn 1 năm thôi. E trước chơi ở Minh Thành giờ qua Bí Ngô. Vậy bác là ai và chơi ở đâu nhỉ ? Đôi khi AE cùng CLB nhưng lên diễn đàn mỗi người 1 nick nên chẳng biết ai là ai là chuyện bình thường bác ợ. CLB của Tí Long E có nghe nói CN này khai trương. Có thể sẽ có vài AE bên này tới chơi.

Last edited:

DuyTran

Binh Nhì
Vậy thì bạn qua Bí Ngô chơi đi vì bên này chủ yếu mọi người tập cho nhau chơi là chính. Mà bạn thì đang cần người tập. hihi

E cũng đang tính qua Bí Ngô vì bên đó gần nhà e hơn. Bác Tuấn thường chơi bữa nào để e qua gặp bác trước cho...đỡ lạ. Giờ chẳng quen ai bên đó mà qua 1 mình thì đúng là chẳng biết đánh với ai cả :D

tuannn

Đại Uý
E cũng đang tính qua Bí Ngô vì bên đó gần nhà e hơn. Bác Tuấn thường chơi bữa nào để e qua gặp bác trước cho...đỡ lạ. Giờ chẳng quen ai bên đó mà qua 1 mình thì đúng là chẳng biết đánh với ai cả :D

Mình chơi 2 - 4 - 6 - CN. CN thì mình tới sớm hơn 4h30-5h pm có mặt còn các ngày kia thì hết giờ làm chạy từ Q3 về tới nơi là 6h pm kém. Vì ở đây cũng ít người nên bạn cứ qua là biết mình ngay và bạn nói tên là mình cũng biết.

DuyTran

Binh Nhì
Mình chơi 2 - 4 - 6 - CN. CN thì mình tới sớm hơn 4h30-5h pm có mặt còn các ngày kia thì hết giờ làm chạy từ Q3 về tới nơi là 6h pm kém. Vì ở đây cũng ít người nên bạn cứ qua là biết mình ngay và bạn nói tên là mình cũng biết.

Vậy CN này e qua, mong bác chỉ giáo :D

cyber

Trung Sỹ
hibiki nếu mika nhớ không lầm là cháu Thành Văn, đang học đại học sư phạm kỹ thuật thì phải, còn tuannn là cao thủ clb bí ngô, he...he

Hình như Văn đi làm rồi a Dung ơi, Văn bằng tuổi em thì phải, nghe nói làm bên xây dựng ở quận 5 (bây giờ không biết mần ở đâu nữa) Văn cũng thuộc hàng cào thủ!

2 hôm qua chơi, tập với anh Quang đc a dợt cho mấy bài cơ bản mệt rã rời nhưng đã và cực đã (vì lâu rồi không dợt lại các bài này đánh riết chậm dần đi) :D

mika9967

Trung Sỹ
Hình như Văn đi làm rồi a Dung ơi, Văn bằng tuổi em thì phải, nghe nói làm bên xây dựng ở quận 5 (bây giờ không biết mần ở đâu nữa) Văn cũng thuộc hàng cào thủ!

2 hôm qua chơi, tập với anh Quang đc a dợt cho mấy bài cơ bản mệt rã rời nhưng đã và cực đã (vì lâu rồi không dợt lại các bài này đánh riết chậm dần đi) :D

a Quang nào vậy? .................................

cyber

Trung Sỹ
a Quang nào vậy? .................................

Anh Quang hay vào CLB chơi với a Hòa, với a Tân, thầy Tuấn, a Hà, e chưa biết tả như thế nào cho a biết cả, a cứ sàn lọc mọi người ở CLB là a nhớ a Quang liền àh, a Quang hiền và hòa đồng.

tuannn

Đại Uý
hibiki nếu mika nhớ không lầm là cháu Thành Văn, đang học đại học sư phạm kỹ thuật thì phải, còn tuannn là cao thủ clb bí ngô, he...he

Bác Dung nói mà E nghe giật hết cả mình. Tiếc rằng trình mình đang còn kém quá nên chưa thể trở thành cao thủ như bác nói.

mika9967

Trung Sỹ
Bác Dung nói mà E nghe giật hết cả mình. Tiếc rằng trình mình đang còn kém quá nên chưa thể trở thành cao thủ như bác nói.

em khiêm tốn quá, tại vì em chưa quen với mút china thôi, chứ a xem em đánh hôm trươc rồi ở clb số 1, không hổ danh tí nào........

Bình luận từ Facebook