Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

tuannn

Đại Uý
quả nhiên ghê thật, hôm nay đánh vui lắm, đánh đôi, mình với anh luật, anh Tuấn với anh cyber nguyễn, trời à, anh luật moi là chết với anh tuấn, giao banh lỏng hahahaha

Chú cứ nói thế đó là A đánh hên mới bạt rính đc quả moi của Luật thôi.

tuannn

Đại Uý
A Mika hôm nay không thấy đâu cả, chắc là đang nằm ở viện rút xương rùi. Bệnh của bác này chắc là phải nghỉ dài dài đây. Chúc A nhanh bình phục để E còn vác kiếm tới gặp A báo thù.

cyber

Trung Sỹ
5h30 chiều nay 03-08-2012 cyber ghé CLB Số 1 chơi, a-e nếu rảnh ghé chơi nhé thèm Bia

Last edited:

crystalcandy

Binh Nhì
hjhj,anh em có tinh thần vui thể thao là hay quá rồi, anh Tuan với anh Tuyển định là 1 đôi đi xuyên lục địa hả, hjhjhj, em tham gia nữa. Nhưng chiều nay có kèo đi chơi với bạn gái kakaka

thinhnguyen

Đại Tá
Hôm nào CN AE Q2-Q92 làm 1 vòng đi các CLB khác chơi nhỉ ? Mỗi tuần mình tới thăm 1 CLB.
=========================
clb q2 nằm đường nào vây? mình cũng ở q2 khu dân cư an khánh. chỉ có qua văn thánh là tạm gọi là gần.

Drhongson

Đại Tá
Nhớ hồi mình còn trẻ , khoảng năm 85, 86 ,
Lúc ấy cùng Cương lắc(trọng tài bóng bàn sài gòn bây giờ ) và Anh Danh gai Bình thạnh có đến Thủ đức tranh giải ,
có woánh với Cảnh , Đôn , bé Thiện (em của Cảnh ) và 1 bác lớn tuổi , gầy cao ,
woánh rất hay , hình như tên là Nhân thì phải
Lúc ấy trần nhà thi đấu thấp lè tè , không ai tung bóng cao được .
Khi ấy hình như chị Điệp phụ trách nhà văn hoá thể thao thì phải .
Hồi ấy nghèo nhưng phong trào xôm lắm .
Bây giờ Thủ đức góp mặt Tí Long đĩnh đạc trong tuyển Sài gòn , thật đáng mừng .

Last edited by a moderator:

mika9967

Trung Sỹ
Nhớ hồi mình còn trẻ , khoảng năm 85, 86 ,
Lúc ấy cùng Cương lắc(trọng tài bóng bàn sài gòn bây giờ ) và Anh Danh gai Bình thạnh có đến Thủ đức tranh giải ,
có woánh với Cảnh , Đôn , bé Thiện (em của Cảnh ) và 1 bác lớn tuổi , gầy cao ,
woánh rất hay , hình như tên là Nhân thì phải
Lúc ấy trần nhà thi đấu thấp lè tè , không ai tung bóng cao được .
Khi ấy hình như chị Điệp phụ trách nhà văn hoá thể thao thì phải .
Hồi ấy nghèo nhưng phong trào xôm lắm .
Bây giờ Thủ đức góp mặt Tí Long đĩnh đạc trong tuyển Sài gòn , thật đáng mừng .

bi giờ thì bé Thiện chính là chủ xới clb quận 9 đấy bác Sơn ơi, ...................phong trào bb quận 9 không được mạnh cho lắm, do người cầm quân của quận thôi. anh em chơi tự phát là nhiều, chứ không có xôm tụ như ở nội thành sài gòn.

Drhongson

Đại Tá
Sau này , khoảng 2006, 2007 , có 1 tay vợt tên THIỆN Kiatisuc tham gia đội TAN SƠN NHẤT woánh giải ĐẠM PHÚ MỸ ,
không biết có phải cậu này không bác ?

thanhphuong276

Binh Nhất
Sau này , khoảng 2006, 2007 , có 1 tay vợt tên THIỆN Kiatisuc tham gia đội TAN SƠN NHẤT woánh giải ĐẠM PHÚ MỸ ,
không biết có phải cậu này không bác ?

chính xác đó bác sơn,vì cú giao bóng xúc của anh thiện mà có biệt danh này.
anh Dungmika cái gì ko biết chính xác thì đừng nói nhe.anh 10 thiện có tiếng một thời vì biệt danh kiatisuc mà anh lại nói ko phải thì có chết người ta ko chứ.pótay.com.canh.nướcmam

mika9967

Trung Sỹ
chính xác đó bác sơn,vì cú giao bóng xúc của anh thiện mà có biệt danh này.
anh Dungmika cái gì ko biết chính xác thì đừng nói nhe.anh 10 thiện có tiếng một thời vì biệt danh kiatisuc mà anh lại nói ko phải thì có chết người ta ko chứ.pótay.com.canh.nướcmam

vậy hà, vậy chắc phải xin lổi bác mười rồi, lâu nay chơi ở clb không nghe ai gọi bác mười với cái tên này, nên không biết, cứ tưởng là em Thiện nhỏ chứ, xin lổi em P nhe.........

Bình luận từ Facebook