Topic dành cho anh em CLB bóng bàn Q9-Q2

mika9967

Trung Sỹ
CLB số 1 - quận 9, chiều chủ nhật , ngày mai, có ai khớp lệnh với mika không? 3g hay 4g cũng OK hết, ai khớp lệnh được xin sms cho mika nhè, đề phòng mika không online để nhận tin của các bạn được, thks.

PoorPlayer

Thượng Sỹ
CLB số 1 - quận 9, chiều chủ nhật , ngày mai, có ai khớp lệnh với mika không? 3g hay 4g cũng OK hết, ai khớp lệnh được xin sms cho mika nhè, đề phòng mika không online để nhận tin của các bạn được, thks.

Hehe, mai Hội Gà có kèo... cafe guitar rồi không lên CLB được =)) Mọi người đâm chém vui vẻ nhé!!!

mika9967

Trung Sỹ
hômn này thật là 1 ngày tệ của mika rồi, vừa mới vác vợt vào clb số 1 gặp cháu Thông, mới làm nóng mấy trái thì cái ưung nó kêu đau rồi, hôm nay clb nhiều cao thủ quá mà phải ngồi làm khán giả, buồn và tiếc quá, chắc là cái lưng của mika nó hành mika phải cả tuần luôn quá, hu....hu bệnh cũ tái phát do ham cắt bóng khom cái lưng xuống thấp, mika bị thoát vị đĩa đệm mà...... có gì sau này đấu với mika xin các bác nương tay, đừng bắt mika chạy nhiều quá, chết mất...............

meoluoitmb

Đại Tá
đi masage mấy con yêu nó dặm chắc đứng lên không nổi luôn................

Không sợ Bác à, Không cho yêu quái trèo lên người, chỉ cho nó ngồi rạng tè he bên cạnh thôi, như vậy mình mới dễ lộ nguyên hình. bác cứ nghe em, sẽ hết đau lưng ngay.

mika9967

Trung Sỹ
Không sợ Bác à, Không cho yêu quái trèo lên người, chỉ cho nó ngồi rạng tè he bên cạnh thôi, như vậy mình mới dễ lộ nguyên hình. bác cứ nghe em, sẽ hết đau lưng ngay.

bác cho em xin, bị đau lại cái lưng rầu thúi ruột, không chơi bb được mà bác còn chọc em á.................

minhvubh

Binh Nhì
là ngồi sao bác nhẩy ..........??????????

meoluoitmb

Đại Tá
Là ngồi kiểu không còn gì để mất đấy, ngồi như thế bác MIKA sẽ thấy khó chịu ở chỗ khác, mà chỗ ấy dễ chữa, tự nhiên cái lưng khỏi à, cứ nghe lời ngộ à

crystalcandy

Binh Nhì
quả nhiên ghê thật, hôm nay đánh vui lắm, đánh đôi, mình với anh luật, anh Tuấn với anh cyber nguyễn, trời à, anh luật moi là chết với anh tuấn, giao banh lỏng hahahaha

PoorPlayer

Thượng Sỹ

Hưng khi nào vào CLB Số 1 chơi thì ới anh 1 tiếng nhé, anh vào luôn, nhớ rủ thêm thằng ku tiendat18 nữa cho vui.

Anh nhớ nó dữ vậy hả?? =))) Ok anh. Hôm nào em lên chơi sẽ hú anh liền để mà còn có cơ hội.... thịt anh =)))

Bình luận từ Facebook