Topic bóng bàn Hà Nam

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
lại một tin ko vui cho ae đánh giải nam đinh rồi.cây vọt trụ cột bác tiến điện vùa thông báo phải khâu 4 mũi ỏ gót chân,ngay 25/10 là trận chốt rồi.gánh nặng lại đè lên ae trong đội.

nhuonghaihau

Trung Tá
lại một tin ko vui cho ae đánh giải nam đinh rồi.cây vọt trụ cột bác tiến điện vùa thông báo phải khâu 4 mũi ỏ gót chân,ngay 25/10 là trận chốt rồi.gánh nặng lại đè lên ae trong đội.
Khổ thân bác Tiến điện chắc đi đường cười tươi quá nên không để ý đây mà :zingme14:

kientuong-bat

Trung Tá
Không phải đi đường đâu, mà là hôm liên hoan đi hát mỏi tay mic rơi vào chân đó. kaka! chia buồn cùng bác Tiến thế là 1 đối thủ nặng ký đợt này đã ngồi làm trọng tài rồi!

thuychoe

Đại Uý
Hoan hô bác chủ tịch liên
Đoàn ta chắc chắn thành công vang rền
Phong trào ngày một vững bền
Vì nhờ có bác đứng bên dẫn đường./.

Last edited:

thuychoe

Đại Uý
Anh Tiến điện ơi. Tại anh đi hát mà ko gọi anh em đi cùng nên mới bị micro rơi vào chân. Nếu đông người thì chắc chắn sẽ có người đỡ cho, đâu đến nỗi... hầy... zà...

kientuong-bat

Trung Tá
Làm trai cho đáng nên trai
Trai thì đánh mút gái thì đánh gai!

Xin lỗi các bác đánh gai nhé! Nếu em mà chuyển thành đánh "gai" hay trai thì đánh "chuội" mà anh em hiểu lung tung thì gay to!

kientuong-bat

Trung Tá
Chú Malong-nd bao giờ ra trường về Hà Nam mở lò nhé! anh sẽ đầu tư còn chú sẽ dạy. Anh thấy sư phạm chú cũng ngon đấy! dạy 5 phút thôi mà Nhượng lên 2 quả! thầy giỏi trò giỏi... ok không?

MaLong_nd

Trung Uý
ok anh, anh nhớ nhé.................................................................!
Chú Malong-nd bao giờ ra trường về Hà Nam mở lò nhé! anh sẽ đầu tư còn chú sẽ dạy. Anh thấy sư phạm chú cũng ngon đấy! dạy 5 phút thôi mà Nhượng lên 2 quả! thầy giỏi trò giỏi... ok không?

kientuong-bat

Trung Tá
Đặt gạch Dũng Malong_nd học xong sẽ về Hà Nam cùng Kiện Tướng Bạt xây dựng mô hình đào tạo trẻ tại Hà Nam. Dũng chủ nhật tuần này qua Nam Định thì ghé qua Hà Nam gặp anh thảo luận nhé!

Thanh_con

Trung Sỹ
Chú Thành thông cảm nhé! anh cũng chẳng muốn anh em căng thẳng đâu. Vì chú cứ thanh minh thôi chứ chuyện ấy anh nghĩ chẳng có gì .

ai thanh minh cái gì mà ông bảo người ta thanh minh?tốt nhất tôi khuyên từ sau anh rút kinh nghiệm chuyện của người khác không dính líu gì tới mình thì anh cũng đừng có tham gia vào thế thôi.ok

kientuong-bat

Trung Tá
Thành con sao thế? Đây là diễn đàn nên chú không nên to tiếng với anh. Không anh em lại hiểu lầm . Anh cũng chỉ góp ý thôi mà ai anh cũng góp ý như thế nhiều khi chẳng để ý việc gì nên chú thông cảm . Còn chú không muốn mọi người nhắc đến chú thì thôi sau anh cũng chẳng dám động đến chú nữa đâu. Còn theo anh việc gì ra việc ấy.

Thanh_con

Trung Sỹ
Hoan hô bác chủ tịch liên
Đoàn ta chắc chắn thành công vang rền
Phong trào ngày một vững bền
Vì nhờ có bác đứng bên dẫn đường./.

Chị chóe ơi,em đề nghị chị viết văn xuôi đi hộ em tý nhé. Để mọi người đọc cho dễ hiểu chị nhé...hihi.Đọc thơ của chị xong mà em phải nhờ mấy người ngối cạnh luận hộ đấy:zingme68::zingme41: toát hết cả mồ hôi.hihihihihih:zingme14:

Thanh_con

Trung Sỹ
Thành con sao thế? Đây là diễn đàn nên chú không nên to tiếng với anh. Không anh em lại hiểu lầm . Anh cũng chỉ góp ý thôi mà ai anh cũng góp ý như thế nhiều khi chẳng để ý việc gì nên chú thông cảm . Còn chú không muốn mọi người nhắc đến chú thì thôi sau anh cũng chẳng dám động đến chú nữa đâu. Còn theo anh việc gì ra việc ấy.

ok em nghĩ thế là tốt nhất đấy. Thế nhá................................................

thuychoe

Đại Uý
Chị viết theo cảm hứng
Lúc tưng tửng thì thơ
Lúc vật vờ thì văn (xuôi)
Thành con đừng lăn tăn.
Chị chóe ơi,em đề nghị chị viết văn xuôi đi hộ em tý nhé. Để mọi người đọc cho dễ hiểu chị nhé...hihi.Đọc thơ của chị xong mà em phải nhờ mấy người ngối cạnh luận hộ đấy:zingme68::zingme41: toát hết cả mồ hôi.hihihihihih:zingme14:

Bình luận từ Facebook