Topic bóng bàn Hà Nam

malong_dung

Đại Tá
theo tôi chiều nay ông nhuong voi thanh con làm một trận bóng vui vẻ.ae tôi cổ vũ ngoài thêm tý rồi đi liên hoan cuối tuần cho vui.ok ko malong-dung

ok luôn, hôm qua a phát động xong rồi biến mất đấy nhé, làm Rongdatphu nhắc mãi, may mà e đi Hà nội kô ề kịp kô thì chết đòn với E đấy

MaLong_nd

Trung Uý
Ôi trời ơi là trời đợt này phong độ cao thèm thịt anh dũng 1 trận ma khó quá lâu lắm rồi chưa cho anh dũng ăn hành hehehe 25-27 này em cũng đánh giải ở nam định anh ạ không biết có qua được hà nam cổ vũ anh em không????
ok luôn, hôm qua a phát động xong rồi biến mất đấy nhé, làm Rongdatphu nhắc mãi, may mà e đi Hà nội kô ề kịp kô thì chết đòn với E đấy

malong_dung

Đại Tá
Ôi trời ơi là trời đợt này phong độ cao thèm thịt anh dũng 1 trận ma khó quá lâu lắm rồi chưa cho anh dũng ăn hành hehehe 25-27 này em cũng đánh giải ở nam định anh ạ không biết có qua được hà nam cổ vũ anh em không????

Hôm nào chú thịt a Hưng (+2) thì hay, chứ a thì có gì mà thịt. Chú đánh giải gì vậy ?

kientuong-bat

Trung Tá
Anh Dũng cứ để thằng em thèm thịt quá! Dung-nd định bỏ Dung-Ml mấy trái đấy! Hôm nào anh về làm công tác trọng tài cho. Dạo này công tác trọng tài nhiều lên vài vại rồi đấy! Chú kiếm thịt chó chùa còn anh sẽ kiếm rượu chùa. Dạo này thiên hạ mang rượu bia biếu anh Dũng nhiều lắm phải không anh Dũng-ml

kientuong-bat

Trung Tá
kientuong_bat mới chuyển sang nghề buôn kích và bán bơm đấy à. anh em tôi đang nói chuyện góp ý chân thành vui vẻ với nhau ông cứ luyên thuyên gì đấy.biết thì nói không biết thi dựa cột mà nghe.Anh em người ta đang nói chuyện vui vẻ nhờ mấy câu khóc thuê của ông vào lại hiểu sai ý nhau mất hay đi.:zingme12:
Chú Thành thông cảm nhé! anh cũng chẳng muốn anh em căng thẳng đâu. Vì chú cứ thanh minh thôi chứ chuyện ấy anh nghĩ chẳng có gì .

malong_dung

Đại Tá
Anh Dũng cứ để thằng em thèm thịt quá! Dung-nd định bỏ Dung-Ml mấy trái đấy! Hôm nào anh về làm công tác trọng tài cho. Dạo này công tác trọng tài nhiều lên vài vại rồi đấy! Chú kiếm thịt chó chùa còn anh sẽ kiếm rượu chùa. Dạo này thiên hạ mang rượu bia biếu anh Dũng nhiều lắm phải không anh Dũng-ml

A bị cái tội xin tiền vợ không cho, lại mắc bệnh thèm bia rượu nên phải tìm cách cá kiếm của AE thôi, hjhj

MaLong_nd

Trung Uý
em đánh giải thiên trường mở rộng nhiều cao thủ lắm mà em phải đánh A nên hơi xương có cả các cao thủ bên thái bình và ninh bình nữa, chỉ tiêu em cố gắng lọt vào vòng 2 hehe
Hôm nào chú thịt a Hưng (+2) thì hay, chứ a thì có gì mà thịt. Chú đánh giải gì vậy ?

MaLong_nd

Trung Uý
em với anh dũng vẫn 3 bi thôi lần trước anh dũng vẫn ôm hận 1 trận chưa gỡ, hnao có điều kiện về để anh dũng gỡ

Bình luận từ Facebook