Topic bóng bàn Hà Nam

nhuonghaihau

Trung Tá
Ai so thi minh biet.con rieng voi hieu dc giao luu voi cac cao thu thi con gi hon.voi minh chua biet so la gi
Hèm hèm, chiều nay tại clb bb tp phủ lý anh hiếu và anh quang đã có mặt giao hữu trước thềm giải báo kết quả như sau:
A Dũng 3-2 A Hiếu (4-3-4)
Thành con 3-1 A Hiếu (2-2-2)
A Dũng Nguyên 3-1 A Hiếu Quang (3-3-3)
A Dũng Nguyên 3-0 A Lâm Lâm (2-3-2)
A Dũng Nguyên 1-3 A Lâm Hiếu (2-3-2)
ngoài ra còn Trận Cụ Khiêu hoà Cô Hương 2-2 (đánh ngang)
Nói chung mặc dù thua nhưng các ae clb trần hưng đạo rất lên tay và đang theo sát clb phủ lý

Last edited:

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Thât ktieecs là chiều nay kh được chứng kiên trận đấu này .nói chung phong trào bóng bàn tỉnh ta luôn khởi sắc . Anh em hội viên hãy cố gắng luyện rèn để một ngày nào đó có mặt trên bản đồ bóng bàn cả nước . Lúc đó thì có gì vui ằng các bạn nhỉ

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Thua thang.voi a ko quan trong nhuong a.chu yeu dc giao luu hoc hoi xem minh dc toi dau va co xat voi nhung ai.hom nay a thua.nhung a lai rat vui.vi sao chu biet ko.ngay truoc rieng do phat bong va su ly voi mat vot gai cua a nguyen minh da rat lung tung roi.hom nay dc gap va thu trinh do cung thay minh do dc rat nhieu va it honh hon.

malong_dung

Đại Tá
Hèm hèm, chiều nay tại clb bb tp phủ lý anh hiếu và anh quang đã có mặt giao hữu trước thềm giải báo kết quả như sau:
A Dũng 3-2 A Hiếu (4-3-4)
Thành con 3-1 A Hiếu (2-2-2)
A Dũng Nguyên 3-1 A Hiếu Quang (3-3-3)
A Dũng Nguyên 3-0 A Lâm Lâm (2-3-2)
ngoài ra còn Trận Cụ Khiêu hoà Cô Hương 2-2 (đánh ngang)
Nói chung mặc dù thua nhưng các ae clb trần hưng đạo rất lên tay và đang theo sát clb phủ lý

Chiều qua a kiếm bao nhiêu bia để phục vụ chú mà chú trốn mất................

malong_dung

Đại Tá
Bác Dũng nói thế thì làm em khó nghĩ quá! Nhìn avatar Phạm Nhượng thấy quen. Chắc hôm trước đánh 1 trận ở Phủ Lý rồi!

Khó nghĩ gì, a ra bóng luôn vừa miếng cho 2 bên, chiều qua bận gì mà kô thấy đến CLB TP ? giải Báo chú đánh cho Sở Công thương là kinh quá rồi, nhưng nhớ tránh A ra nhé. hêhhe

nhuonghaihau

Trung Tá
Thua thang.voi a ko quan trong nhuong a.chu yeu dc giao luu hoc hoi xem minh dc toi dau va co xat voi nhung ai.hom nay a thua.nhung a lai rat vui.vi sao chu biet ko.ngay truoc rieng do phat bong va su ly voi mat vot gai cua a nguyen minh da rat lung tung roi.hom nay dc gap va thu trinh do cung thay minh do dc rat nhieu va it honh hon.
Thực ra nói là nộp bia nhưng toàn ae mình uống là chính
Phải công nhận anh hiếu tinh thần giao lưu học hỏi cao và rất lên tay

Thanh_con

Trung Sỹ
ong Nhuong nay nguy hiem that. Ong bia it giu suc khoe cham soc gia dinh minh toi chap nhan nhung ong lai noi la giu suc khoe de cham soc vo con cua anh em dien dan la ko duoc roi. Nguoi ong to thi to that nhung toi do ong lam duoc viec do day.hihihi:zingme76::zingme21::zingme21::zingme21:

Thanh_con

Trung Sỹ
ah nikk kientuong-bat la cua A phan ah?Bac lay ten nik hoang trang the,em ko biet lai cu tuong cao thu nao o dien dan vao topic ha nam giao luu hoa ra la C1 nha minh.Gio biet moi thay het hoang roi.hihihi

Bình luận từ Facebook