Topic bóng bàn Hà Nam

Sobat

Trung Uý
Khi đối phương đánh nhanh quả xoáy ngang vào bất kỳ bên phải hay bên trái bạn đều có thể dùng cú Flick (Malong, Jang Jike hay dùng) để mượn lực trả nhanh trở lại họ, bạn thực hiện thành công thì hoặc là ghi điểm ngay, hoặc là họ sẽ khó khăn trong việc trả quả bóng của bạn và bạn được mở ra thêm cơ hội kết thúc ngay đường bóng đó. Nhưng điểm quan trọng là bạn phải quan sát được khi nào họ đánh quả ngang nhanh, vì nếu họ đột ngột chuyển sang xoáy xuống và ngắn thì những quả Flick của mình dễ bị rúc lưới ngay đấy

nhuonghaihau

Trung Tá
trình bóng trình thơ
dạo này tiến bộ
nhưng đừng ham hố
cá độ lung tung
ảnh hưởng vợ con
là không nên nhé
Cái này phải theo
anh Nguyên là chuẩn
Bia riệu uống ít
không ưa cá độ
giữ gìn sức khoẻ
chơi đường bóng hay
chăm lo vợ con,
anh em diễn đàn

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Cam ơn sobat nhe .
Nói chung dang đánh bóng nghiệp dư thì chỉ có cách học mấy anh cao thủ thôi.
Nhìn anh phát bóng
Mắt em hoa lên
Nhìn em đánh bóng
Mắt anh dịu hiền

Chân em di chuyển
Nhẹ tựa chim bay
Tay đánh thật hay
Như là xiếc múa

nhuonghaihau

Trung Tá
Cam ơn sobat nhe .
Nói chung dang đánh bóng nghiệp dư thì chỉ có cách học mấy anh cao thủ thôi.
Nhìn anh phát bóng
Mắt em hoa lên
Nhìn em đánh bóng
Mắt anh dịu hiền

Chân em di chuyển
Nhẹ tựa chim bay
Tay đánh thật hay
Như là xiếc múa
Thưa bác Quyết: Bác níc sobat là Bác Kiều Đại học Luật quê Nam Định có vợ quê ở Duy Tiên là đội phó CLB Cổ nhuế đánh D diễn đàn

nhuonghaihau

Trung Tá
xin thông báo với các ae yêu thích bóng bàn các anh em nào thích tham gia giải báo hà nam 2013 có thể cùng nhau nhờ 1 cty tư nhân đăng ký với báo hà nam là được thời gian vài ngày nữa đủ để các ae đăng ký
up lại trên trang topic hà nam.....................

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Kinh gửi bác kiều . Bây giờ em mới biêt bác có nic là như vậy bác thông caimr nhe , . Hôm nào bác về quê thì ghé qua phủ lý giao lưu bác nhe . Kính chúc bác mạnh khoe.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Gưi malong dũng
Do vận động viên đăng ký ngày càng đông đó là tín hiệu vui .cháu dỗi nghiên cứu dần cách chia bảng đi nhé . Phương án 1 là nhờ trung tâm thi đấu . Còn lại không được thì đánh ở sở .chú hỏi mượn một bàn nữa rồi .cháu lưu tâm nhé

malong_dung

Đại Tá
Gưi malong dũng
Do vận động viên đăng ký ngày càng đông đó là tín hiệu vui .cháu dỗi nghiên cứu dần cách chia bảng đi nhé . Phương án 1 là nhờ trung tâm thi đấu . Còn lại không được thì đánh ở sở .chú hỏi mượn một bàn nữa rồi .cháu lưu tâm nhé

Vâng chú yên tâm, cháu đã chuẩn bị xong hồ sơ hết cả rồi, chiều nay hoặc mai chú cháu mình bàn bạc luôn nhé

nhuonghaihau

Trung Tá
Mai tran trong moi dung va thanh con ra clb THD choi.a nhan Chu 3 qua.con thanh con danh ngang.lam tran bia ko han che.5g chieu mai nhe
Trận giao lưu này hay đây..............clb bb trần hưng đạo đợt này đang tập kinh lắm anh hiếu với mấy anh em trần hưng đạo xem đăng ký giải báo qua một cty nào đấy mà chơi

ngocson6363

Thượng Sỹ
Trận giao lưu này hay đây..............clb bb trần hưng đạo đợt này đang tập kinh lắm anh hiếu với mấy anh em trần hưng đạo xem đăng ký giải báo qua một cty nào đấy mà chơi
nhương à tưởng a hiếu của chú thế nào hóa ra chỉ chém gió vậy thôi , thực tế nhát như con gián bà có dám xang để nghênh chiến đâu làm cho ae một phen chờ đợi mất thời gian

nhuonghaihau

Trung Tá
nhương à tưởng a hiếu của chú thế nào hóa ra chỉ chém gió vậy thôi , thực tế nhát như con gián bà có dám xang để nghênh chiến đâu làm cho ae một phen chờ đợi mất thời gian
Hê Hê, các anh kiếm bia của mấy anh em clb bb trần hưng đạo nhiều quá rồi nên họ sợ chứ sao

Bình luận từ Facebook