TỔNG HỘI ÔM LONG - ĐƯƠNG KIM VÔ ĐỊCH THẾ GIỚI!

chơi đủ combo này mới ngon
Có người bán cả combo LV FH:h3, BH:tin arc 5 kia bạn.

ketquadi

Thượng Tá
bác nói chuẩn kiếm tý mồ hôi cho khỏe là ok rồi chắc em dừng lại ở long v thôi ko đổi cốt ít nhất trong vòng một năm kaka
Nói thật là cốt gì vào tay cái thằng Long Trâu Bò và Zhang Nghiện thì nó cũng xơi tái gọn Việt Nam nên khỏi phải nghĩ nhiều. Long V là chuẩn roài. Chỉ dán mặt gì vào BH nữa thôi. Không thì lại xịt xịt hihii

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hề bác nhầm đới, ông bạn em dán TG3-60 vô BH, quả đấm trái tự dưng thành sát thủ khó chịu vãi luôn,
thông thường tầu thì tụt nhưng chậm khi đấm, loại khác tầu đấm thì nhanh nhưng không tụt,
TG3-60 ko tụt hẳn như tầu thuẩn chủng nhưng so với loại khác nó cũng là rất tụt, và nó lại nhanh hơn hẳn tầu thuần chủng(vẫn thua Đức Nhật) nhìn chung tùy từng người mà phát huy điểm mạnh của từng loại :D chứ có ai luộc được đồ của Zhang đâu mà
Hôm nay mới biết, biết đánh thì vũ khí phát huy tác dung, hê hê

Trạng .... CÁ

Đại Tá
EM TỪ TRƯỚC ĐẾN GIỜ CỨ TƯỞNG LÀ MA LONG NÓ CHƠI 05 CÒN ZJK NÓ CHƠI 64 MỚI NGU CHỨ.

THẾ BÁC CHO EM HỎI, HỎI THẬT CHỨ KHÔNG ĐÙA NHÉ, THẰNG ZJK HIỆN TẠI NÓ ĐÁNH BH MẶT GÌ, TEN 64 HAY 5 Ạ.

CHẢ LÀ HÔM NAY, EM ĐÁNH VIS VỚI 64 MÀ KINH QUÁ, ĐỘNG TÁC VẪN NHƯ MỌI NGÀY, NHƯNG ĐỐI NÀO CŨNG ĐI, HÌNH NHƯ LÀ BÓNG KHÓ HƠN, THẾ MỚI LẠ

EM THÌ CỨ SUY ĐOÁN LÀ DO TEN 64 NÓ LÀM BÓNG THẤP HƠN, NHANH HƠN NÊN BÓNG MÌNH KHÓ HƠN, VÀ ZJK NÓ CŨNG LÀM THẾ, ... HAY LÀ DO MÌNH TỰ KỶ ÁM THỊ THẾ NÊN NÓ HAY HƠN BÁC NHỈ ???????

ketquadi

Thượng Tá
EM TỪ TRƯỚC ĐẾN GIỜ CỨ TƯỞNG LÀ MA LONG NÓ CHƠI 05 CÒN ZJK NÓ CHƠI 64 MỚI NGU CHỨ.

THẾ BÁC CHO EM HỎI, HỎI THẬT CHỨ KHÔNG ĐÙA NHÉ, THẰNG ZJK HIỆN TẠI NÓ ĐÁNH BH MẶT GÌ, TEN 64 HAY 5 Ạ.

CHẢ LÀ HÔM NAY, EM ĐÁNH VIS VỚI 64 MÀ KINH QUÁ, ĐỘNG TÁC VẪN NHƯ MỌI NGÀY, NHƯNG ĐỐI NÀO CŨNG ĐI, HÌNH NHƯ LÀ BÓNG KHÓ HƠN, THẾ MỚI LẠ

EM THÌ CỨ SUY ĐOÁN LÀ DO TEN 64 NÓ LÀM BÓNG THẤP HƠN, NHANH HƠN NÊN BÓNG MÌNH KHÓ HƠN, VÀ ZJK NÓ CŨNG LÀM THẾ, ... HAY LÀ DO MÌNH TỰ KỶ ÁM THỊ THẾ NÊN NÓ HAY HƠN BÁC NHỈ ???????
Bác nói chuẩn rồi đối BH mà bác phang Ten 64 thì đúng là dã man con ngan. Và cũng nhờ đó mà BH thằng Zhang nó ko có đối đó bác, bác thấy nó đẩy, nó đưa thì chịu nhiệt được mấy quả, Malong hay bất kỳ ai năm 2013 gặp Zhang đứt hết vì thế Vis BH Ten 64 nó là thần thánh là huyền thoại roài. Còn thông tin năm vừa rồi thì Zhang nó muốn tăng xoáy thay đổi lối chơi hay sao í, e cũng ko chắc nên đã thay đổi Ten 05FX để flick trên bàn tăng xoay hơn nhưng nhược điểm là 05FX nó ko đẩy mạnh bằng Ten 64 nên khi đối BH Zhang năm nay bị đuối hẳn <=== Từ những suy luận đó thì e rút ra kết luận theo tin đồn đúng là Zhang đã thay sang Ten 05FX để tự sát. E khuyên bác cứ BH 64 mà phang e nói rồi đó là HUYỀN THOẠI.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác nói chuẩn rồi đối BH mà bác phang Ten 64 thì đúng là dã man con ngan. Và cũng nhờ đó mà BH thằng Zhang nó ko có đối đó bác, bác thấy nó đẩy, nó đưa thì chịu nhiệt được mấy quả, Malong hay bất kỳ ai năm 2013 gặp Zhang đứt hết vì thế Vis BH Ten 64 nó là thần thánh là huyền thoại roài. Còn thông tin năm vừa rồi thì Zhang nó muốn tăng xoáy thay đổi lối chơi hay sao í, e cũng ko chắc nên đã thay đổi Ten 05FX để flick trên bàn tăng xoay hơn nhưng nhược điểm là 05FX nó ko đẩy mạnh bằng Ten 64 nên khi đối BH Zhang năm nay bị đuối hẳn <=== Từ những suy luận đó thì e rút ra kết luận theo tin đồn đúng là Zhang đã thay sang Ten 05FX để tự sát. E khuyên bác cứ BH 64 mà phang e nói rồi đó là HUYỀN THOẠI.
À, EM HỎI BÁC LUÔN, TRƯỚC EM CHƠI 05, BAN ĐẦU 2.... VỀ SAU ĐÁNH 1.9 THẤY NGON
TEN 64 CHẮC CHẮN CŨNG CÓ RIÊNG NHIỀU ĐỘ DẦY, BÁC ĐẢ THÔNG KINH MẠCH CHO EM PHÁT LÀ ĐỘ DẦY SPONGE TẠO NÊN KHÁC BIỆT TRONG CÙNG DÒNG 05 VÀ 64 CÓ KHÁC NHAU KHÔNG ?

lamtq

Đại Tá
À, EM HỎI BÁC LUÔN, TRƯỚC EM CHƠI 05, BAN ĐẦU 2.... VỀ SAU ĐÁNH 1.9 THẤY NGON
TEN 64 CHẮC CHẮN CŨNG CÓ RIÊNG NHIỀU ĐỘ DẦY, BÁC ĐẢ THÔNG KINH MẠCH CHO EM PHÁT LÀ ĐỘ DẦY SPONGE TẠO NÊN KHÁC BIỆT TRONG CÙNG DÒNG 05 VÀ 64 CÓ KHÁC NHAU KHÔNG ?
Bcs nó chênh có 0,001mm là khác rồi. Hỏi như đb

ketquadi

Thượng Tá
BÁC QUEN NHẬN RA, EM THẤY NHOÈ NHOÈ NHOẸT NHOẸT, CHẢ BIẾT LÀ TEN GÌ
HIỆN TẠI ZJK NÓ BH LÀ TEN GÌ HẢ BÁC, EM LÀM CÁI GIỐNG NÓ CHO NÓ OÁCH
Nó đánh 05FX và bị thất bại đó. Hahahaha. Bác theo sao? Cứ 64 đi, còn nếu bác thích tăng xoáy cho Flick trong bàn thì 05FX, e nghĩ là giải tới thì nhất định Zhang nó sẽ đổi thôi, ko đánh 05FX nữa đâu, vì sau giải vừa rồi nó nhận ra nhiều điều vì BH tăng xoáy ko có lợi thế với bọn khựa cùng trình same nhau.

Bình luận từ Facebook