TỔNG HỘI ÔM LONG - ĐƯƠNG KIM VÔ ĐỊCH THẾ GIỚI!

ducmthai

Trung Uý
@ducmthai ?
今晚的男单决赛,就是“狂飚龙5”的对攻。马龙和方博,两人底板和正手胶皮是一样的。马龙反手也是狂飚3(37度)
:)
đểu nhể vậy mà ta cứ đua nhau đi dùng long v mà ko thấy săn w997 nhể
Thì nói chung Long V hay Đường Sắt đánh thắng thì bà con cứ xài thôi, chạy theo săn cái này cái kia chi?

langngoi

Đại Tá
@langngoi: là h3-60 đó ku, chắc do màu sắc chụp thôi, nhìn thì đúng là sp của tg3-60 rùi
hì bác nhìn lại bề mặt cái lót của TG3-60 em chụp với cái bề mặt của cái kia đi, cái kia bề mặt vẫn dạng của #50 thì đúng hơn. #50 và #60 lót khác hẳn nhau, bác xem lại đi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nhưng đánh Vis mà sao các bác cứ thắc mắc về H3-50 với TG3-60 nhỉ, hai em đó lắp vào Vis thì sao mà chơi được, đánh sang như tàu điện Việt Nam ấy, nó đỡ kiểu gì chả vào.

Có anh Quang ở Hoàng Sâm jeu đối công, em đánh các mặt xịt đó thì đi chắc, giờ đang chuyển lên Ten64 để tang cường cú đánh mạnh nhịp 2 đây

langngoi

Đại Tá
Nhưng đánh Vis mà sao các bác cứ thắc mắc về H3-50 với TG3-60 nhỉ, hai em đó lắp vào Vis thì sao mà chơi được, đánh sang như tàu điện Việt Nam ấy, nó đỡ kiểu gì chả vào.

Có anh Quang ở Hoàng Sâm jeu đối công, em đánh các mặt xịt đó thì đi chắc, giờ đang chuyển lên Ten64 để tang cường cú đánh mạnh nhịp 2 đây
hề bác nhầm đới, ông bạn em dán TG3-60 vô BH, quả đấm trái tự dưng thành sát thủ khó chịu vãi luôn,
thông thường tầu thì tụt nhưng chậm khi đấm, loại khác tầu đấm thì nhanh nhưng không tụt,
TG3-60 ko tụt hẳn như tầu thuẩn chủng nhưng so với loại khác nó cũng là rất tụt, và nó lại nhanh hơn hẳn tầu thuần chủng(vẫn thua Đức Nhật) nhìn chung tùy từng người mà phát huy điểm mạnh của từng loại :D chứ có ai luộc được đồ của Zhang đâu mà

ducmthai

Trung Uý
Chưa đánh mấy món ấy bao giờ các bác ạ, e vẫn thích bọn Battle này với cây ZJK của thôi, vì nó hợp với e.
Có nguồn nói Ma Long xài cây này, cây kia, rồi mút này mút nọ, k có thấy hình ảnh xác thực lắm. Rồi review ra ầm ầm, giá thì mắc. Anh em nên tỉnh táo và tìm hiểu kỹ chớ để người ta lừa đảo.

Diem_ND

Đại Uý
Chưa đánh mấy món ấy bao giờ các bác ạ, e vẫn thích bọn Battle này với cây ZJK của thôi, vì nó hợp với e.
Có nguồn nói Ma Long xài cây này, cây kia, rồi mút này mút nọ, k có thấy hình ảnh xác thực lắm. Rồi review ra ầm ầm, giá thì mắc. Anh em nên tỉnh táo và tìm hiểu kỹ chớ để người ta lừa đảo.
nói chung là vde cốt lõi qtrong hàng đầu vẫn là kỹ chiến thuật.ko luyện tập thì cốt giá trăm triệu cũng ko ăn thua gì.

traicauvong_bg

Đại Tá
em thấy có khác gì long v đâu
Chú Diệm ko tinh mắt rồi, chính xác là chúng nó dùng w997 đấy, vẫn có sợi tổng hợp mà cán chỗ màu vàng y chang Long 3, ko pha thêm màu xám như Long 5, Long 5 là bản thương mại thôi, ngoài Ma Long, Fang bo ra thì thêm thằng Hao shui gì đo khắc tinh của các cây vợt TQ cũng đang dùng cây này,

Diem_ND

Đại Uý
Chú Diệm ko tinh mắt rồi, chính xác là chúng nó dùng w997 đấy, vẫn có sợi tổng hợp mà cán chỗ màu vàng y chang Long 3, ko pha thêm màu xám như Long 5, Long 5 là bản thương mại thôi, ngoài Ma Long, Fang bo ra thì thêm thằng Hao shui gì đo khắc tinh của các cây vợt TQ cũng đang dùng cây này,
vâng mà ở việt nam mình ko có bán W997 thì pải.

traicauvong_bg

Đại Tá
vâng mà ở việt nam mình ko có bán W997 thì pải.
Hàng đó là hàng special, dành riêng cho tuyển , thì a e mình lấy đâu ra cơ hội mà mua hả e, thôi cứ chơi bb cho ra mồ hôi, thỉnh thoảng đổi cốt thay đổi cảm giác, thoả mãn niềm đam mê là ổn chú ah? Mình có kiếm tiền bằng bóng bàn đâu mà mơ cốt tuyển. Hi

ketquadi

Thượng Tá
đểu nhể vậy mà ta cứ đua nhau đi dùng long v mà ko thấy săn w997 nhể
cái này thì chưa biết. Nhưng thực sự năm 2013 thì Malong dùng W968 với combo H3 và Ten 64 <=== Đó là chính xác với năm 2013
và W968 có 2 loại cán và 3 loại cân nặng:
1. Nặng 92-93g http://ttnpp.com/store/home/721-dhs-w968-hurricane-long-v-5-national-7.html
2. Nặng 95-97g http://ttnpp.com/store/home/742-dhs-w968-hurricane-long-v-5-national-7.html
3. Còn đây là W997 có cân nặng từ 88-93g http://ttnpp.com/store/home/743-dhs-w997-hurricane-long-v-5-national-long-v-handle-7.html <=== Không có ghi thông tin gì là Malong đã từng dùng qua cây này mà chỉ có ghi là "...version specially designed for Chinese National Team player Ma Long. " Nên khẳng định ko phải Malong dùng W997 nhé. Còn W968 là dùng từ năm 2013 rồi.

Diem_ND

Đại Uý
Hàng đó là hàng special, dành riêng cho tuyển , thì a e mình lấy đâu ra cơ hội mà mua hả e, thôi cứ chơi bb cho ra mồ hôi, thỉnh thoảng đổi cốt thay đổi cảm giác, thoả mãn niềm đam mê là ổn chú ah? Mình có kiếm tiền bằng bóng bàn đâu mà mơ cốt tuyển. Hi
bác nói chuẩn kiếm tý mồ hôi cho khỏe là ok rồi chắc em dừng lại ở long v thôi ko đổi cốt ít nhất trong vòng một năm kaka

Bình luận từ Facebook