Thư thách đấu anh em Đà Nẵng

VR46

Đại Tá
Đúng 17h ngày 26/3 anh em hội chém gió với quân số @Dũng Cửu SHOP , @backhand-ghost , @o3ma , @lamtq ,@archer , @Trạng .... CÁ ,@namcheodo .. Có mặt tại sông Thu clb cổ kính với chiều dài lịch sử mấy chục năm ở đây với rất nhiều sát thủ nổi tiếng tiếng như @Ancoi zippo , Binh vinaphone và khoảng hơn 20vdv lão thành kỳ cựu
Đội quân tiên phong đi thăm dò ( @trạng cá, @lamtq, archer, ...) đã bị bác An Còi cầu thủ nổi tiếng từ bắc chí nam đi đến đâu kiếm bia đến đó làm thịt ngay từ buổi sáng nên D9 và đ ồng bọn hết sức cảnh giác ghi lên bảng thăm dò 30 trận đấu thắng 20/30 cho thấy sức huỷ diệt của cơn bão !
D9 có điều kiện được yết kiến sát thủ số 1 CLB :An còi ( kèo Dũng Cửu chấp 2 bóng) dc nghe danh bác Ancoi với quả trái vô đối mà D9 đa từng nếm mùi khi chơi mỗi kèo trái tay ở HN nhưng hôm nay thi đấu chuẩn ITTF nên D9 chơi khá cảnh giác , bác Ancoi với lối đánh khá đồng đều , thủ tốt tấn công toàn diện 2 bên đều tăm tắp mặc dầu quả trái của bác Ancoi cực hay nhưng bác An chủ íu tăng trái , chặn trái trong khi D9 giật trái cả đường thẳng lẫn đường chéo với độ xoáy khủng khiếp ép 2 bên làm bác đành phải ra đi với tỷ số 0/3 nhưng trận đấu này lượt đi chưa có @thaythuydn làm hlv chỉ đạo , D9 và bác An còi hẹn trận lượt về lại vào hôm 27/3 có thầy chỉ đạo nên lượt về sẽ rất căng thẳng cho D9 ^_^
Trận thứ 2 gặp anh Bính vinaphone 1 sát thủ với những pha giao bóng lúc đúng luật lúc phạm luật với quả giật phải mất bóng Dũng Cửu chấp kèo 3 bóng , anh Bính với những pha giao trái cực phủi , giao bóng hay có tiếng ở tỉnh Đà Nẵng với tinh thần thi đấu cực quyết tâm D9 đã phải phòng thủ với sự tập chung cao độ , những pha giật trái với đường thẳng bóng xoáy lớn chạy như quả mướp đã hạn chế đ áng kể sức mạnh tấn công của bác oánh 1 càng đầy sức mạnh !
Ngày thứ nhất toàn thắng 2 trận Là kết quả khả quan , nhưng ngày thứ 2 sẽ rất căng thẳng khi lối đánh của D9 đã bị quan sát rất tỷ mỷ ^_^ ngày hôm sau sẽ là trận với cầu thủ đẳng cấp 1 thời , kiện tướng bóng bàn Nam Tiến ( Bộ Công An) và Bảo cầu vồng 2 cầu thủ hàng đầu Đà Nẵng ^_^
View attachment 43300
Viết gần đạt như BHG rồi D9 ơi.

thaythuydn

Đại Tá
Obama đang trầm tư

tosiosHD

Đại Tá
Một ý rất hay , bây giờ đi mua 8 miếng Ten
+ Haha. D9 đánh với Ten quen rồi bác ạ. Bác mua 8 miếng Ten về vừa tốn kém, mà dù có thắng thì số tiền bỏ ra còn lớn hơn tiền đánh độ nhiều. Bác ra cửa hàng nào đó xin 8 miếng mút thải ra đó, mang về dán vào đảm bảo D9 nhìn thấy đã phất cờ trắng luôn!

anzippo

Đại Tá
+ Haha. D9 đánh với Ten quen rồi bác ạ. Bác mua 8 miếng Ten về vừa tốn kém, mà dù có thắng thì số tiền bỏ ra còn lớn hơn tiền đánh độ nhiều. Bác ra cửa hàng nào đó xin 8 miếng mút thải ra đó, mang về dán vào đảm bảo D9 nhìn thấy đã phất cờ trắng luôn!
Không sao đâu có Thầy Thuỵ tài trợ " ăn chơi không sợ mưa rơi "

Bình luận từ Facebook