Thư thách đấu anh em Đà Nẵng

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
chú đúng là dờ ốt dốt, anh em trong đó đang lo anh em mình trốn đấy, anh sợ lần này căng đấy, ko biết có về được HN ko?
Chuẩn phong cách rất ư X men của bác hội trưởng rùi kể đúng thật , hú hét nhiều lỡ anh em ĐN chốn mất thì chết thật ^_^ nhất là bác @anzippo chốn mất thì chết ^_^

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Chân dung kẻ huỷ diệt khét tiếng miền bắc Dũng Cửu đang lang thang ở sân bay 4 tiếng do lỡ chuyến đợi bác @o3ma@backhand-ghost View attachment 43257
Nổi tiếng về chém gió + nhậu nhẹt + ham chơi kẻ mà đến tỉnh nào tạo cơn bão ở Đó ^_^ :D Nhất là hắn đi cùng đồng bọn sẽ trở thành siêu bão ^_^​
Chém gió gì 3 cao thủ lamtq , trạng Cá , chớ bị An Còi tiễn đi nhanh bây giờ phải giót bia cho An Còi
D9 gặp An Còi chắc cũng cũng cùng số phận ha ha

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Có cao thủ để tiếp D 9 đây

Linh69

Đại Tá
Có CLB Trang Anh hay gì đó thấy nói khá ngon (thuộc loại top ở HP), @doccothankiem_hp lo sân bãi rồi. Vậy kêu bác @bachikho@doccothankiem_hp liên lạc với nhau thống nhất rồi trong tháng 4 ae mình xuôi HP kiếm bia+ghẹ. Các cậu chiến, tớ ngồi nhắm.
Chúc các Bác dành nhiều thắng lợi trong chuyến đi Đà Nẵng này! Đợt tháng 3 này bận tối mắt tối mũi - hiện trạng đang ở Điện Biên ngắm hoa ban tối nay lại quay về Hưng Yên!:)

Bình luận từ Facebook