TẠI SAO CỐT VỢT PHÒNG THỦ BẢN MẶT TO NGƯNG SẢN XUẤT

haidang

Đại Uý
QUOTE="lamtq, post: 685814, member: 86"]Có mà đầy.ai nói b ngưng sx.vớ vỉn[/QUOTE]
Vậy mua dùm em con spinlord combi nầy nhé, mua hộ xong thank you anh 10c beer. Michip shop đã bán trước đây. Giờ biết đâu bán chỉ giúp em nhé, đang cần mua gấp 1 cây.

Attachments

521.1 KB · Đọc: 0

haidang

Đại Uý
Ý em nói là thằng spinlord combi như hình e đăng k sx nữa, chứ cốt bản to đầy nhóc. QUOTE="lamtq, post: 685814, member: 86"]Có mà đầy.ai nói b ngưng sx.vớ vỉn[/QUOTE]
Y

đức cương

Đại Uý
Nghe a.Anh bên michip nói là kt cốt spinlord combi bình thường mà , ace nào đánh rồi xin cho biết kt chuẩn của em nó đang định làm thêm em nó nhưng nghe kt bình thường nên thôi
Đúng là với công nghệ mút mới thì lối cắt cổ điển đã không còn thịnh hành. Còn lối cắt hiện đại thì chỉ có hàn và nhật là đỉnh cao. Nếu gặp đối thủ ngang cơ họ vẫn tấn công rầm rầm. Gặp đối thủ trên cơ họ mới dùng nhu thắng cương. Tại sao việt nam mình không làm được nhỉ.

haidang

Đại Uý
Dĩ nhiên kích thước to hơn bt, mình đang đánh đây, giờ đang lỡ tay kẹt cv tý mai báo kt e nó, nhưng giờ bạn mua dc khen hay, het hang rui, mà cung het sx luon. Đang đợi hang spinlord se ra phien ban mới.UOTE="anhlapro476, post: 685854, member: 8707"]Nghe a.Anh bên michip nói là kt cốt spinlord combi bình thường mà , ace nào đánh rồi xin cho biết kt chuẩn của em nó đang định làm thêm em nó nhưng nghe kt bình thường nên thôi[/QUOTE]
Di

đức cương

Đại Uý
Xem đăng ký giải vua gai miền bắc không ai đánh vợt bản to cả. Nhiều bác nếu đổi cốt khác có thể lên thêm mấy bóng. Nhưng vẫn thấy dùng sadiu s và các cốt có độ nảy cao quá. Không thấy ai dùng cốt de f.

Bình luận từ Facebook